• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Việt Hóa Phần Mềm đầy đủ cho V5th

arsenaler1990

việt hóa game java thì dùng cái nào vậy ? Cái siêu dich của s60v3 , ai có của s60v5 thì up dùm

Chỉnh sửa cuối:

levudesign

sao mà mình cài vào cái x6 nó cứ trơ ra ko chạy bạn ơi

Last edited by a moderator:

Hoden

Super V.I.P
sao mà mình cài vào cái x6 nó cứ trơ ra ko chạy bạn ơi

vì nó không hỗ trợ cho đòng v5th, cài vào xong phải bật bàn phím ảo, bạn tải bàn phím ảo cài vào máy đi nhé. ứng dụng mobihex không hỗ trợ cảm ứng mà

anhtuana12

cho mình hỏi mở SISwảe Copy file .r01 ra rùi đổi thành txt việt hóa ah hay sao ?
sao mình thấy toàn chữ ji ji ko vậy
có soft ào đọc file .r01 ko

ohannguyent

có mod nào danh chút thời gian chỉ dùm với? Minh đang wan tâm đến câu hỏi của anhtuana12 mà chưa có câu trả lời... Thanks!

kienvp

có mod nào danh chút thời gian chỉ dùm với? Minh đang wan tâm đến câu hỏi của anhtuana12 mà chưa có câu trả lời... Thanks!

vì đặt câu hỏi như vậy nên ko ai trả lời .nên đọc kỹ bài viết trước khi đặt câu hỏi .
R01 là file ngôn ngữ tiếng anh .pm để dich đã được post ở bài đầu .

hoangha987

sisboom hay quá nhưng mà lỗi chứng chỉ,tiếc quá bác ah.em dùng 5800 mà sao không được vậy bác

trung08081

Thanks các pác VH những file sis thì e gọi là tạm ổn nhưng file java thì là thế nào đây các pác

vutaikt

bác kiên ơj .sao em dùng chức năng rsc to rsc như #1 mà toàn bj lỗj màn hjnh xanh nhj? Thử mọj cách mà k dc.
À tjện anh có pm dich fjle exe k. Sjeu djch dịch chán lắm.

sangbenh

dùng chương trình gì để dịch mấy file .r96 or r01 vậy mấy pác.
dịch trên pc nhé mấy pác.

wangsang1104

dịch exe để làm gì vậy mấy bro mình vào toàn thấy ký tự gì ấy mà việt hoá game thì làm ntn nhỉ