• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
phù may quá fomat bằng 4 ngón mãi mới được.Suýt thì vứt shop.Cho e hỏi Cài cái font changer change font rồi em dùng x-plore restars devide h mở máy lên cứ trắng xóa là sao?:(.chỉ em cách khắc phục đi

Máy gì mà không Hack được vậy bạn? Nói rõ mình nghe xem có giúp gì cho bạn được không.
Dùng cái FontRouter đi cho chắc, Fonts Changer không có cái ROMPatcher để apply nên bị lỗi rồi bạn à.
Bạn xem bài sau: http://pdaviet.net/showthread.php?t=41423

kissandbye

vâng cái 5500 ấy.Có cer và key rồi.Đúng là em chưa cài rompatcher thật.h cài riêng mỗi roompatcher với font changer là được ah anh?Còn link anh gửi em đọc nhiều rồi nhưng không biết cái FontRouter thì cứ intall vào bộ nhớ máy rồi làm mấy bước theo link anh gửi hay còn phải làm gì nữa.Vì em thấy nhiều bài viết về FontRouter dài dòng mà:(

MinhThang

Manager
vâng cái 5500 ấy.Có cer và key rồi.Đúng là em chưa cài rompatcher thật.h cài riêng mỗi roompatcher với font changer là được ah anh?Còn link anh gửi em đọc nhiều rồi nhưng không biết cái FontRouter thì cứ intall vào bộ nhớ máy rồi làm mấy bước theo link anh gửi hay còn phải làm gì nữa.Vì em thấy nhiều bài viết về FontRouter dài dòng mà:(

Bạn đã làm theo những cách nào rồi mà chưa được, hay bạn chưa Hack. Cái FontRouter cứ cài xong bạn chép fonts lên thẻ nhớ sau đó Restart máy lại là được.

kissandbye

hic ở mấy 2pic hack phone em nói rồi h viết ở đây lại thành spam mất.Cái FontRouter intall vào thẻ hay máy anh.anh có font không cần hoa bướm gì giống font trong máy mà làm theo cách link anh gửi thì send giúp em với ạ.Thanks anh nhiều

datoimaydau

em mún hỏi là em lỡ cài mật khẩu cho điện thoại của em nhưng em wên mất rùi, mấy anh có cách nào tìm lại chỉ em với
cho em sr vì em tìm mãi mà ko bít hỏi đâu cho phù hợp nên vít đại ở đây8-|

MinhThang

Manager
em mún hỏi là em lỡ cài mật khẩu cho điện thoại của em nhưng em wên mất rùi, mấy anh có cách nào tìm lại chỉ em với
cho em sr vì em tìm mãi mà ko bít hỏi đâu cho phù hợp nên vít đại ở đây8-|

Bạn tham khảo các bài chia sẻ tại Đây!

tthieu87

bác nào bầy em cài x-plore 1.22 để hack phone với ạ. em cài vào toàn bị báo: you need to get newer version :(
Các bác chỉ giúp em cách cài và chỉnh ngày tháng luôn ạ. em làm mãi không được :(

MinhThang

Manager
bác nào bầy em cài x-plore 1.22 để hack phone với ạ. em cài vào toàn bị báo: you need to get newer version :(
Các bác chỉ giúp em cách cài và chỉnh ngày tháng luôn ạ. em làm mãi không được :(

Hack phone theo kiểu gì mà bạn cần cài X-plore thế, có cách Hack nó đã tích sẵn X-plore rồi mà. Nếu cài thì bạn nên dùng bản thấp hơn 1.22 hoặc tìm bản 1.22 khác vì có bản nó chỉ cài được khi máy bạn đã Hack.

nhantam2709

có bạn nào có chương trình chuyên đuôi hình từ jpg sang đuôi svg cho mình xinh với
cám ơn nhiều

datoimaydau

ai có thể hướng dẫn em 1 cách cụ thể về cách sử dụng SM đi, seo em tìm nhìu bài mà vẫn chưa sử dụng đc
em cảm ơn ạ

hoabattuvn_tt

Mỗi lần đăng nhâp là bị lỗi này, đăng nhập bằng chương trình chat shMessenger và slick 0.52 cũng bị lỗi nay hết ah, vô web vẫn bình thường. Bác nào bị trường hợp này giúp mình với.Thanks

Caominh171

Mỗi lần đăng nhâp là bị lỗi này, đăng nhập bằng chương trình chat shMessenger và slick 0.52 cũng bị lỗi nay hết ah, vô web vẫn bình thường. Bác nào bị trường hợp này giúp mình với.Thanks

Mình nghĩ có thể do nick bạn có j bất ổn nên cả slick & sh đều bị thế đó

hoabattuvn_tt

Trong ổ C nó xuất hiên tập tin Connectlog.txt

Mở ra nó hiện như thế này

Mình xóa đi rồi nhưng mỗi lần log vô shmessenger và slick 0.52 nó lại hiện lại. Mình đã đăng nhập nhick nào cũng không được bạn ah, chương trình này mình cài lâu rồi dùng ổn định nhưng không biết sao nay nó dở chứng! Thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member

TH của bạn theo mình nghĩ là do mạng có vấn đề hơn là do PM. bạn kiểm tra lại các thiết lập mạng của mỉnh xem có đúng k nhé vì mình đã từng bị như vậy rồi.;;)

Kojiro

Super V.I.P
bác nào có phần mềm làm icon điện thoại e71 k cho mình xin với

Trên điện thoại chỉ có trình convert sang mif thôi, còn làm thì bạn phải làm trên PC chứ điện thoại ko đủ công cụ để làm đâu.

MinhThang

Manager
bác nào có phần mềm làm icon điện thoại e71 k cho mình xin với

Muốn thay đổi Icon của 1 pm nào đó, thì bạn lấy gói Icon trong các Theme hoặc Icon của anh em úp lên Forum ( Chịu khó tìm). Sau đó đổi tên thành tên Icon muốn thay chép đè vào là được. Còn Icon điện thoại như bạn nói không biết có phải Icon mặc định không, nếu là Icon mặc định thì chỉ có Theme mới thay đổi được. Cách của KJR cũng là 1.

nguoimaanhy

mình cài virtuakey rồi nhưng khi vào thì nó nói là bật capoff trong romp hay turnon trong secman nhưng mình dùng helo0x2 để hack thì ko có capoff trong romp với cái secman
anh em chỉ mình làm sao để khắc phục với

MinhThang

Manager
mình cài virtuakey rồi nhưng khi vào thì nó nói là bật capoff trong romp hay turnon trong secman nhưng mình dùng helo0x2 để hack thì ko có capoff trong romp với cái secman
anh em chỉ mình làm sao để khắc phục với

Thì vào ROMPatcher/apply hoặc Disable đó bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.