• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KỸ THUẬT ROM WM5.0 CHO ATOM/PURE VÀ ATOM EXEC

hdtuankhai

Sao mỗi người nói 1 kiểu nhỉ, có người bảo Atom Exec có ROM WM6 English rồi, có người bảo chưa có. Rốt cuộc thông tin chính xác là gì vậy các bác?
Có bác nào xài ROM này chưa vậy? Mình thấy nó đề ROM WM6 English cho AtomE đó http://www.soft4mobi.com/view-file.htm?fileId=2174

Rom WM6.0 cho Atom Exec vẫn chưa có. Chỉ có cho Atom thôi... Chắc phải đợi thêm vài ngày nữa...
Mong đợi mỏi mòn...:(

HocHoi

Cảm ơn bạn minhdakai ! mình rất mừng vì được ban thông báo bản Rom 2k6 của A Exec nhưng lai mừng hụt rồi mình vào đấy mà tải về kg được, link chết rồi, nhưng dù sao mình cùng mừng chung cùng các bạn là sự khao khát bấy lâu nay được dần hé mở. Phải chờ tiếp nữa vây.
Xin các bạn nào có link khác chia sẻ cùng nhau nhé!

hdtuankhai

Vậy là Atom Exec đã có Rom WM6.0 rồi ah? Nhưng link khó down quá, vẫn chưa vào dc...:(

hdtuankhai

Link là dòng chữ luôn đó bác Mời anh em thưởng thức

http://download74.mediafire.com/hbiamhnidsrg/cdpyob0m0zv/ATOM_EXEC_WM6_AKU0.3_WWE.zip

Link này là dễ tải lắm rùi đó ! Up đi !

Cá chuẩn bị đưa em nó lên giàn đây ! :D :D

Thân !

Đang tải zìa, sau khi up xong sẽ báo cáo với các bro... hehe...đợi mãi cuối cùng cũng có...
Mod ơi, tạo thêm 1 Topic cho WM 6.0 cho Atom Exec cho anh em thảo luận đê...

phamung84

bản này vẫn còn nhiều lỗi , riêng tôi bị xung đột giữa Contacts và Pocketplus+ , có ai bị ko ? lại quay về 2k5 roài , đợi vài tháng nữa cũng chả vội gì , hehee

nampvi

Cảm ơn bạn minhdakai ! mình rất mừng vì được ban thông báo bản Rom 2k6 của A Exec nhưng lai mừng hụt rồi mình vào đấy mà tải về kg được, link chết rồi, nhưng dù sao mình cùng mừng chung cùng các bạn là sự khao khát bấy lâu nay được dần hé mở. Phải chờ tiếp nữa vây.
Xin các bạn nào có link khác chia sẻ cùng nhau nhé!

Mình cung cấp cho các bạn 2 link của WM6 cho Atom-Exec:

1. http://rapidshare.com/files/57403930/ATOM_EXEC_WM6_AKU0.3_WWE.zip.html

2.http://www.mediafire.com/?cdpyob0m0zv

Chúc các bạn may mắn.

Hồi hộp quá!! Thế là Atom - Exec cũng sánh vai cùng cái đàn anh đi !!! he he. Tối nay nay mất thời gian mầy mò đây!!!:)):D

thientam255

đã có pác nào test thử bản Rom WM6 của Atom Exec chưa. Ko biết chạy có ổn định ko nữa. :-?:-?:-?

ttt

Không tải được bản Rom WM6 của Atom Exec .Các Bro con địa chỉ nào ,giúp với!!!???

shogunr125

bản này vẫn còn nhiều lỗi , riêng tôi bị xung đột giữa Contacts và Pocketplus+ , có ai bị ko ? lại quay về 2k5 roài , đợi vài tháng nữa cũng chả vội gì , hehee

Uh, bạn cứ đợi đi... :O riêng mình thì cảm thấy 1 thứ đều tuyệt. Bạn xem lại, chắc do xung đột soft chứ ko phải bản rom đâu. Điểm đặc biệt ở bản này là pin còn 2% vẫn chạy tốt! Trong khi ở WM5, chỉ còn 10% là khỏi dùng luôn rồi.

Quangvinaship

E cũng bị tình trạng tương tự như bác phamung84. Thêm một lỗi nữa là ứng dụng java sau khi cài đặt thành công nhưng ko dùng được.

khoi

EM LÀ LÍNH MỚI,CHO E HỎI :E TẢI ROM WM 06 CHO ATOM VỀ RỒI , CÁC A CHỈ GIÙM E LÀM SAO ĐỂ XÀI VỚI
Down về giải nén 6 file vào thư mục Windows\Temp sao đó sync PPC với PC xong chạy Device Software Update Utility.exe rồi đợi 30 phút là UP xong nhớ vẩn để PPC đang kết nối chọt SR máy khởi động đến khi yêu cầu căn chỉnh màn hình PPC mới được rút cáp ra nhé

nampvi

Không tải được bản Rom WM6 của Atom Exec .Các Bro con địa chỉ nào ,giúp với!!!???

Bác Huycl2507 sao cứ bị nhầm lẫn giưa Atom Exec và Atom nhỉ!! thật là buồn.
Forum bác cho chỉ nói về Atom thôi chứ khong phải Atom Exec.
Còn đây là Atom_Exec cơ mà!!!!