• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 CFW N97 BELLE FINAL FIX by Ntv_79 [cập nhật 04.02.2012]

Ntv_79

fm mình đã fix nhưng ko được còn đèn sáng khi sạc pin thì chưa với lại mình thấy bản c6 loat ảnh và video nhanh hơn cũng đã fix đc fm mõi cái khi fix đcj fm thì trình bấm phím ko tìm được danh bạ thôi, ko hiểu tại sao khi mình cho mod bell của nhock vào thì flash ko chạy được nhưng nếu chỉ để bell ngoài hs thì vẫn chạy bình thường. Hiện tại mình dùng bản chuẩn ko chỉnh của Ntv_79 fix FM bắt rất tốt cho thêm 1 số mod như xoay bàn phím,pin thấy cũng ổn đành để bell ngoài hs vây. Ntv_79 fix chay flash bằng cách nào chỉ cho mình với.

DOWN flashlite 3.1(4).sisx về dùng siscontent bung ra ném vào thôi!

NokiaS60V5

Máy mình là n97 v22.xxxx. Mình có thể up bản này không và có cần down gì ở navifirm không hay chỉ cần từng ấy file bạn đã share là đủ

Ntv_79

Máy mình là n97 v22.xxxx. Mình có thể up bản này không và có cần down gì ở navifirm không hay chỉ cần từng ấy file bạn đã share là đủ

Chừng ấy file là đủ bạn à! Flash và cảm nhận thôi!

vuchicuong123

Ntv_79 cho mình hỏi làm thế nào thay được icon RealpPlayer mình thay mãi mà ko được, trong 3 thêm cook cho n97 mini them của bạn thay được

Ntv_79

Ntv_79 cho mình hỏi làm thế nào thay được icon RealpPlayer mình thay mãi mà ko được, trong 3 thêm cook cho n97 mini them của bạn thay được

Thay trong theme gốc trong core. Bản N97mini đã port ra rofs2 rồi đấy!

let_dung

Khi chụp hình không có cái icon để bật đèn flash bạn ơi fix lại giùm mình đi hay chỉ mình cách fix cũng được
thanks bạn

Ntv_79

Khi chụp hình không có cái icon để bật đèn flash bạn ơi fix lại giùm mình đi hay chỉ mình cách fix cũng được
thanks bạn
Bạn lấy 2 file nhdcamsetings.r96 và .r01 ở bản trước trong resource/apps/ sang nhé!

Ntv_79 cho mình xin ovi map 3.06 tiếng việt với.
Google là có mà.

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

Chắc tại nhiều người down quá đấy!:D Nói vậy chứ down bình thường mà! Mà sao giờ mới down???:-?

Hj,Do lỗi cái địa chỉ IP nó không cho vào trang media được, mới đỗi lại rồi. Ntv thông cảm nha, lúc Ntv đang bài thì mình đang lu bù vào công việc thi cử nên tu luyện không ol thường xuyên được, hì. Giờ tải được rồi, để test xem sao.

Ntv_79

Flash chỉ sáng lên 1 lúc rồi tắt ngúm -> k thể chụp ảnh buổi tối nữa:((

Chắc flash lỗi rồi. Kiểm tra lại các file và làm đúng theo hướng dẫn! Flash lại là OK thôi!

NokiaS60V5

Chắc flash lỗi rồi. Kiểm tra lại các file và làm đúng theo hướng dẫn! Flash lại là OK thôi!

JAF báo thiếu file rofs3 nên mình cho vào, nếu ko thì ở tab CNT gì gì đấy ờ JAF không sáng. Mình flash mà ko có file rofs 3 được ko vậy

coc3k

Member
bạn cho mình cái mod dự báo thời tiết như của bạn đi, mà cho mình hỏi nó có dự báo thời tiết ở các tỉnh khác không bạn hay là chỉ ở hà nội thôi mà nó hoạt động sao bạn nó tự báo hay là mình phải kết gprs bạn

Ntv_79

JAF báo thiếu file rofs3 nên mình cho vào, nếu ko thì ở tab CNT gì gì đấy ờ JAF không sáng. Mình flash mà ko có file rofs 3 được ko vậy

Không cần rofs3 bạn à! Bạn cứ xóa folder rm-505 cũ đi, down core and Others về giải nén được folder RM-505, sau đó down file CFW của mình về chép đè vào, rồi flash!

bạn cho mình cái mod dự báo thời tiết như của bạn đi, mà cho mình hỏi nó có dự báo thời tiết ở các tỉnh khác không bạn hay là chỉ ở hà nội thôi mà nó hoạt động sao bạn nó tự báo hay là mình phải kết gprs bạn

Dự báo thời tiết là phần mềm spb weather. Có nhiều thành phố khác nhau. Và không có phần mềm nào tự dự báo được nếu không kết nối internet. Tuy nhiên khi nào cần cập nhật thì do bạn chứ ko phải lúc nào nó cũng kết nối!