• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 CFW N97 BELLE FINAL FIX by Ntv_79 [cập nhật 04.02.2012]

coc3k

Member
Dự báo thời tiết là phần mềm spb weather. Có nhiều thành phố khác nhau. Và không có phần mềm nào tự dự báo được nếu không kết nối internet. Tuy nhiên khi nào cần cập nhật thì do bạn chứ ko phải lúc nào nó cũng kết nối!
uh zậy bạn cho mình cái mod đi thank

Ntv_79

uh zậy bạn cho mình cái mod đi thank

Làm gì có mod nào. N97 thì cài phần mềm là được. Còn máy khác chạy CFW N97/C6 thì cài thêm cái patch và người ta đã up cho bạn bên Cập nhật theme rồi mà!

thanchetdepchaj2

bác Ntv_79 cho em xin mod belle bản này dùng cho 5230 được không ạ,nhìn nó đẹp quá.thank bác

Ntv_79

bác Ntv_79 cho em xin mod belle bản này dùng cho 5230 được không ạ,nhìn nó đẹp quá.thank bác
Mod belle thì của nhock mà! và bạn chỉ cần down bản của mình về lấy folder fonts trong resource/fonts là OK!

hoangnnm

Cám ơn anh NTV_79 nhiều nhé . Anh cho em hỏi là bản này đã fix được FM chưa ạ ? Đi xe mà không nghe được nhạc buồn quá :(

Ntv_79

Cám ơn anh NTV_79 nhiều nhé . Anh cho em hỏi là bản này đã fix được FM chưa ạ ? Đi xe mà không nghe được nhạc buồn quá :(
Chưa fix bạn à! Thích cái đó thì dùng bản gốc đi. Bản đó cũng ổn lắm mà!

ủa thế ạ.em thấy có chỗ hơi khác nên hỏi xin.hjhj
Chắc khác là do cái font mình đã edit lại cho đẹp hơn thôi. Và mod belle của mình là không căn giữa!

vandoanqc

Ntv_79 cho mình hỏi làm sao để danh bạ chạy ẩn vậy. Thực sự cũng định trở về các bản trước nhưng mình thích bản này hơn. Thank!

Ntv_79

Ntv_79 cho mình hỏi làm sao để danh bạ chạy ẩn vậy. Thực sự cũng định trở về các bản trước nhưng mình thích bản này hơn. Thank!
Bản này danh bạ và tin nhắn chạy ẩn đó bạn! Những mod phổ biến thì hầu hết bên các topic tổng hợp đã có cả rồi. Bạn chỉ việc sang đó tìm và down về thôi. Đôi khi chỉ cần bạn biết mod đó là file nào ở đâu thôi, còn bạn sẽ tự sào nấu nó mà! Ví dụ, nếu họ có mod tắt ứng dụng chạy ẩn thì mình sẽ biết những file đó là file nào và lấy từ bản chạy ẩn sang...

trungnv2803

Cho mình xin mod chuyển danh bạ vào phím cảm ứng bên phải với, vào menu thì đã có phím cứng rồi không cần thiết nữa. Mình muốn menu phím phải là danh bạ như vậy tiện hơn. thank.

Ntv_79

Cho mình xin mod chuyển danh bạ vào phím cảm ứng bên phải với, vào menu thì đã có phím cứng rồi không cần thiết nữa. Mình muốn menu phím phải là danh bạ như vậy tiện hơn. thank.
Trời, ngoài hs bấm Tùy chọn, Chỉnh sửa, Phím chọn phải, rồi chọn là Danh bạ >> OK

buonqua_f4

anh ntv_79 cho em hỏi có phần mềm nào hiển thị danh bạ cả tên và số ko? cái máy của em chỉ hiện thị tên nhiều lúc điện mấy đứa 2 tay 2 súng 2 mạng khó chịu lắm ạ :))

Ntv_79

anh ntv_79 cho em hỏi có phần mềm nào hiển thị danh bạ cả tên và số ko? cái máy của em chỉ hiện thị tên nhiều lúc điện mấy đứa 2 tay 2 súng 2 mạng khó chịu lắm ạ :))

Dùng cái iDialler hoặc youlu ấy. Gooogle nhé!

trungnv2803

Trời, ngoài hs bấm Tùy chọn, Chỉnh sửa, Phím chọn phải, rồi chọn là Danh bạ >> OK
Ừ! Nhiều lúc thấy đầu óc có vấn đề thật. Mày mò mãi, thế mà lại quên cái đó. Nhưng còn cái này nữa. MÌnh cũng đã thay 2 file nhdcamseting.r96 và r01 vào rồi nhưng không hiểu tại sao vẫn không hiện lên được đèn Flash khi chụp ảnh hay quay phim, bạn chỉ dùm mình với. thank.

Ntv_79

Ừ! Nhiều lúc thấy đầu óc có vấn đề thật. Mày mò mãi, thế mà lại quên cái đó. Nhưng còn cái này nữa. MÌnh cũng đã thay 2 file nhdcamseting.r96 và r01 vào rồi nhưng không hiểu tại sao vẫn không hiện lên được đèn Flash khi chụp ảnh hay quay phim, bạn chỉ dùm mình với. thank.
THử lại xem! Tốt nhất là lấy ở bản C6V40 của mình ấy!