• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận làm và yêu cầu theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

thienvuongtinh

xin chào anh thanh trung, anh có thể cho em hỏi: em làm theme cho máy SE k750i cái di chuyển để chọn icon, lên xuống chọn các mục ,em muốn làm cái đó nó trong suốt để còn thấy hình nền phía sau, như vậy thì em dùng mã màu nào? em đang xài phần mềm làm theme của "sony theme editor " rất mong nhận đc hồi âm của anh (có bạn nào bít hỉ giùm mình minh cám ơn)

boyneverlove

Bạn làm hộ mình theme với nhé.ảnh 1 sẽ là ở màn hình chính, còn ảnh 2 ở menu. thanks.

thanhtht

các bác ơi,bác làm giúp em cái themes thư pháp"nguyến sơn tùng"với.cho em cái phong cảnh làng quê nhé.icon tùy bác(bác thấy phù hợp thì làm giúp em).em dùng 6681.tks các bác nhìu

trong

hi các bác
các bác làm hộ em cái theme thằng cu nhà em cho con N70 với a
thanks các bác

afatvampire

Anh ơi!em muốn anh làm cho em mấy cái theme D&G,gucci,LV...em tìm mãi mà chẳng thấy ở đâu cả.Có thì xấu quá.em dùng 6680.các anh giúp em nha.Em ko thích theme màu trắng đâu.thanks before

ut_ngan7

xin lõi anh em nhe cái này mình cũng làm 2 được
Đó ko phải là chương trình mà làm ngay trên mạng phải ko ?

Anhtoitb

xin lõi anh em nhe cái này mình cũng làm 2 được
Đó ko phải là chương trình mà làm ngay trên mạng phải ko ?

Nếu muốn làm trên mạng thì bạn vào trang ownskin.com và làm trên đó là được ấy mà!

boyozone

các bác nào pro thì kiếm zùm e thai theme zốg như i-phone nha. ah` em sài cái 7610. zúp e với nha. thanks các bác trước

boyozone

kojiro ui, sao tui zo cạ link bạn gui, nó bta81 đăng nhập mới thấy link mà đâu có chỗ đăng nhập đâu

long87

Bạn muốn có 1 theme độc đáo riêng cho bạn? Vậy thì hãy mau up vào topic này 1 tấm hình mà bạn muốn làm theme và ngồi chờ down về cài vào máy là đem khoe với bạn bè được rồi.:D

trung ơi ! làm nhầm mình cái theme có tên : Bảo long chữ thư pháp nha ! mình cảm ơn nhiều;;) mình đang xài N70 ME

Chỉnh sửa cuối:

crazyboy_t2

Anh ơi làm cho em 1 cái thems hôn nhau đi anh , gái xinh 1 tí cho phê , tùy các anh thích hình nào cũng được , thank nha

minhtrang

bác làm dum em mot cái thame nha em mò hoài ma k dược chán quá.E gởi hinh theo đó

Status
Không mở trả lời sau này.