• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v52.0.007

thechipmunks

mình cứ nghĩ là ít nhất nó cũng phải có HS giống N97 chứ, ai ngờ nó cho ăn dưa bở. Má sài gòn

thechipmunks

đang cóp tiền đến lúc Nokia E7 ra là múc thôi. đời sinh viên nghèo quá ko có tiền đổi đt. chán em 58 này lắm rồi. các bác cũng nên thay nó đi là vừa

ohannguyent

có ai biết cách up mediafire chỉ mình với, muốn up rofs2 đóng gói theo cách pnht lên cho ae thử với core 51 mà ko biết làm sao!!!! mình dùng account free.

binh24

có ai biết cách up mediafire chỉ mình với, muốn up rofs2 đóng gói theo cách pnht lên cho ae thử với core 51 mà ko biết làm sao!!!! mình dùng account free.

bạn đã thử chưa vậy ?

@ jackpham
Update thay đổi trong V52

mathanh

đang cóp tiền đến lúc Nokia E7 ra là múc thôi. đời sinh viên nghèo quá ko có tiền đổi đt. chán em 58 này lắm rồi. các bác cũng nên thay nó đi là vừa

ngu sao đổi, em này khi buồn lôi ra chơi game trang trại nà, lúc rổi thì nghe nhạc nà, đột xuất cúp điện lôi ra xem mấy trận đấu bóng đá online do nhà mạng cấp nà, khi chán thì lôi ra xem phim gì gì đó nà, muốn đi đâu đã hỏi người ta mà cũng không biết đường thì bật em nó lên dùng googlemaps hoặc vietmap là đến nơi, lúc đánh nhau không có hung khí thì mang em nó ra làm vũ khí đánh bể nón bảo hiểm luôn nhá,,,, còn nhiều cái lợi lắm=))

lúc mua máy là 6 triệu 800 năm chục ngàn , giờ mà mang đưa em nó đi thì lổ chít, cửa hàng thu em nó còn 2,7tr hà lổ hơn phân nửa. nếu thế để em nó bên cạnh nhiều khì cân thiết lôi em nó ra dọc

Anther1991

Bạn nào test rồi cho tui hỏi cpu có tăng được % nào ko vậy, cả chụp ảnh nữa :">

mrquyen1993

hài thật bọn nokia làm ăn chán chết đi đc ko khéo thay tổng giám đốc mình mà là giám đốc nokia cho lên hết S^3 cho ae khỏi nóng ruột=)) FW này buồn quá khong giám Jaf ko lại ko về đc C6 thì khổ
hình như có ai bảo làm bản này dựa trên core của PNHTấy nhỉ , thank nhiệt tình nào

thechipmunks

ngu sao đổi, em này khi buồn lôi ra chơi game trang trại nà, lúc rổi thì nghe nhạc nà, đột xuất cúp điện lôi ra xem mấy trận đấu bóng đá online do nhà mạng cấp nà, khi chán thì lôi ra xem phim gì gì đó nà, muốn đi đâu đã hỏi người ta mà cũng không biết đường thì bật em nó lên dùng googlemaps hoặc vietmap là đến nơi, lúc đánh nhau không có hung khí thì mang em nó ra làm vũ khí đánh bể nón bảo hiểm luôn nhá,,,, còn nhiều cái lợi lắm=))

lúc mua máy là 6 triệu 800 năm chục ngàn , giờ mà mang đưa em nó đi thì lổ chít, cửa hàng thu em nó còn 2,7tr hà lổ hơn phân nửa. nếu thế để em nó bên cạnh nhiều khì cân thiết lôi em nó ra dọc

bác cho e hỏi, e chót up lên v52 rồi, giờ muốn dùng bản cfw v51 của c6 có được ko hay die? thôi nghe bác để con này phòng thân khi đi tán gái, thằng nào đánh mình lấy nó ra ném vào mặt nó cho bọn nó hãi (ném cả con gần 7 củ ai mà chả nể ) :))

ohannguyent

bạn đã thử chưa vậy ?

@ jackpham
Update thay đổi trong V52

mới up thử và down luôn để kiểm tra xem có dơn đc ko. kết quả ok.
****Đây là bản mình đóng gói theo pnht và dùng core v51 pnht nên bạn nào up bằng NSU thì ko down xuống bản này đc.

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

hài thật bọn nokia làm ăn chán chết đi đc ko khéo thay tổng giám đốc mình mà là giám đốc nokia cho lên hết S^3 cho ae khỏi nóng ruột=)) FW này buồn quá khong giám Jaf ko lại ko về đc C6 thì khổ
hình như có ai bảo làm bản này dựa trên core của PNHTấy nhỉ , thank nhiệt tình nào

cái nà dễ thấy mồ

mathanh

mới up thử và down luôn để kiểm tra xem có dơn đc ko. kết quả ok.
****Đây là bản mình đóng gói theo pnht và dùng core v51 pnht nên bạn nào up bằng NSU thì ko down xuống bản này đc.

hiểu lầm tưởng v52

LastKnight

chờ 1 thời gian nữa,anh mathanh cook lun cái V52.0 này fw N97mini...còn ai chán 5800 thì cứ pm riêng mình rồi định giá cả nhá ;;)...từ lúc xài fw của anh mathanh,tự dưng thấy 5800 khác hẳn,thiên biến vạn hoá,bùn thì up C6,chán thì Up N97mini,rỗi thì up wa bản lai....mấy cái khác có làm đc kô?:O