• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v52.0.007

thechipmunks

bác nào cho e xin cái phần mềm orange đã signed rồi với, mới up lên v52 nên ko cài đc bực ghê

mrquyen1993

nhưng mình vô mấy lần mà ko biết cách upload... chỉ dùm mình đưa lên cho sài!
bác đăng nhập chưa add nick yahoo cho dễ nói ftquyen1993
bác nào cho e xin cái phần mềm orange đã signed rồi với, mới up lên v52 nên ko cài đc bực ghê
cook cái ins gì đấy của PNHT vào chạy đc hết khỏi sign

Chỉnh sửa cuối:

binh24

nhưng mình vô mấy lần mà ko biết cách upload... chỉ dùm mình đưa lên cho sài!

Những thay đổi của V52 nằm trong core ! Bạn đang dùng core nào ?
Nếu là gốc của V51 thì như nhau chỉ khác tên phiên bản(.txt) ah :(

mrquyen1993

core của PNHT nhưng thay đổi có thể sang roft 2 mà bác ko thấy core ngày trước mấy trăm M mà bây h có còn 40 MB à chứng tỏ PNHT đã pots sang rof2

kinhluanvan

Mình đồng quan điểm với bạn đó,nhờ có bác Mathanh thì mình thấy con 5800 sao đáng yêu quá!Đủ thứ "" được""" luôn đó!

ohannguyent

thay đổi trong core hả? vậy thì bó tay rùi. mình tưởng sửa chữa trong rofs híc...
vì mình bung core ra để lấy rofs1 nên ko biết có thay đổi gì trong đó ko????

thechipmunks

bác đăng nhập chưa add nick yahoo cho dễ nói ftquyen1993

cook cái ins gì đấy của PNHT vào chạy đc hết khỏi sign

e ko biết nên mới nhờ các bác, chứ e biết cook cái ins gì đấy như bác nói thì nói làm chi mô :))

ngoanrazor

Well-Known Member
ko có j để thất vọng cả. V5.2 rồi có ít j đâu. Chắc đây là bản cuối cùg đây. Đây là 1 cú hit, Các hacker sẽ thấy bạt bẻo wá nên họ sẽ ngâm cú android cho 5800 thôi

ohannguyent

ko có j để thất vọng cả. V5.2 rồi có ít j đâu. Chắc đây là bản cuối cùg đây. Đây là 1 cú hit, Các hacker sẽ thấy bạt bẻo wá nên họ sẽ ngâm cú android cho 5800 thôi

mình nghĩ đó là sớm hay muộn mà thui. hacker iphone làm đc,ko lẽ hacker sym ko làm đc?
@all: 5phut nữa sẽ có..

mathanh

bác cho e hỏi, e chót up lên v52 rồi, giờ muốn dùng bản cfw v51 của c6 có được ko hay die? thôi nghe bác để con này phòng thân khi đi tán gái, thằng nào đánh mình lấy nó ra ném vào mặt nó cho bọn nó hãi (ném cả con gần 7 củ ai mà chả nể ) :))

nhờ mem nào có box chay giúp, SAOVIETmobile có đó

acura

tình hình là up xong = Jap vì xài bản Photon nên nó không up qua OTA được, nhưng mất hack rồi,jowf làm sao hack được,e đã sign Helox2.03 cài vào và chạy nhưng cứ unpacking mãi,làm sao bi giờ, giúp em Hack lại máy để cài phần mềm vào, hu hu

chienlc

Nokia 5800 đã có FW mơi V52.0.007 các bạn up nhé

Mình đang cập nhậtk nên chưa chó nhận sét

chienlc

Bạn có 5800 kiểm tra đi. V52.0.007 mình đang up đây.

Đợi mình Up xong sẽ gửi ảnh và nhận sét cho các bạn coi.