• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc.irRemote Update version 1.04 (trang 21)

ajiang

Trước đây dùng 5500 hồng ngoại khỏe thích ghê, xa 4 đến 5m vẫn được, bi giờ dùng 5700 hồng ngoại yếu quá, giỏi lắm thì được khoảng 2m, chán thật.

Trước đây dùng 5500 hồng ngoại khỏe thích ghê, xa 4 đến 5m vẫn được, bi giờ dùng 5700 hồng ngoại yếu quá, giỏi lắm thì được khoảng 2m, chán thật.

5700 hồng ngoại cũng làm gì mà yếu bạn:) Mình dùng với tivi samsung mà cũng được 4met đó:)

q630666

Em xài cái này nhưng mà làm hết các thứ xong ra bật hồng ngoại thì không bào được chương trình gì nữa.Phải chờ hồng ngoại tự tắt mới vào đuơcGiups em với.E dung N95

langthang123

Em xài cái này nhưng mà làm hết các thứ xong ra bật hồng ngoại thì không bào được chương trình gì nữa.Phải chờ hồng ngoại tự tắt mới vào đuơcGiups em với.E dung N95
hình như nó không cần phỉa bật ir trước đâu bạn. Cứ vô rùi sài thui!:D

curoa

Em dùng N73 lúc trước cài vào dung vô tư nhưng fomat lại máy lại ko dung` dc nữa làm sao vậy các anh?
em đã down bản 1.04 về rồi cài vào cũng trong tình trạng như vậy{máy đã hack} Giúp em với

Em dùng N73 lúc trước cài vào dung vô tư nhưng fomat lại máy lại ko dung` dc nữa làm sao vậy các anh?
em đã down bản 1.04 về rồi cài vào cũng trong tình trạng như vậy{máy đã hack} Giúp em với

Không dùng được hay ko cài được bạn phải nói chi tiết ra nhé.

conmanho20022000

vào trang chủ của nó rồi nhưng kô có dữ liệu về TV của em, kô biết làm sao nữa, bác nào giúp em với, em dùng TV Samsung LA32A330

Kojiro

Super V.I.P
vào trang chủ của nó rồi nhưng kô có dữ liệu về TV của em, kô biết làm sao nữa, bác nào giúp em với, em dùng TV Samsung LA32A330

Nếu bạn đã dùng gói 1091 code mà vẫn ko có cho máy bạn thì thua đó. bạn nên làm siêng tìm từng cái tương tự, nghi nó giống nhau thì mình chọn test thử, chứ dữ liệu cũng không đầy đủ đâu. Add thêm 1091 code được up ở trang hai mươi mấy á, bạn tìm lại nhé!

Cái này chỉ hy vọng kiếm được cái code gần giống nhất thôi chứ 10 cái tivi thì may ra được 2 cái trùng khớp với code trên điều khiển.

nguyenpa

Super V.I.P
mình may mắn thiệt nhà có 4,5 cái tivi mà E71 sài bản 1.0 điều khiển được xa nữa :D.
E71 ko hack ko cài bản 1.04 dc :(

curoa

ko dùng dc anh ạ trước đay em vân đùng đc nhưng fomat lại máy ko dùng dc nữa ma` có dùng cũng phải dí sát vào cổng tv nhưng thỉnh thoảng mới đc

bctacr

Em cũng E71, ko cài dc 1.0.4, cài dc 1.0.0 mà bị hư phần mềm wirelesspresent gì đó :(( Mà 1.0.0 update không được nữa :((