• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RCMix3d Runny v4.0 - Sense 3.5 với nhiều tùy biến.

trinh12345

Thì m cũng biết vậyy. kill thì chắc chắn thấy thì kill. nhưng hạn chế đc vẫn tốt hơn chứ. Mà m mới dùng nên chưa biết nhiều. chứ cứ kè kè cái máy để kill đâu đc phải 0 bác
thực ra thi thoảng killed cho nó an tâm thôi chứ theo mình biết thì những bản android mới bây giờ có chức năng tự động killed rồi bạn ạ, taskiller giờ là ko cần thiết nên bạn cứ yên tâm mà xài thôi. Thông tin này mình đọc bên tinhte.vn

Hình như là từ android 4.0 thì phải.

son_long

Vâng. giờ m cũng biết rồi ạ. Đúng là cũng chẳng phải ngẫu nhiên mà android 0 có task manager. trước m dùng winmo nên nó bị ảnh hưởng.:)

minhnq2911

Bản rom này GPS làm sao ý, chẳng chính xác thì phải, toàn sai số hàng mấy trăm mét, có bác nào bị như mènh ko?

tinh_la_gi

Administrator
Bản rom này GPS làm sao ý, chẳng chính xác thì phải, toàn sai số hàng mấy trăm mét, có bác nào bị như mènh ko?
Bản này TLG từng dùng sai số không quá 5m đâu bạn. Vì mình dùng nó chạy rong rủi ngoài đường hoài mà.

azumi_ht

Mọi người ai có cho mình xin cái theme này đc không? Nó ở trong topic http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1265225 nhưng mà link die hết rồi! Cám ơn rất nhiều ạg!
Với lại viết mấy bài thì được bấm nút tks ạg?

Chỉnh sửa cuối:

sonanh308

bản rom này bị lỗi 3g. wifi thì ok nhưng khi vào 3g or gprs thì liên tục rs ko vào mạng đc

ohbilo

Thấy có sense 3.6 trên sensation xe đã quá, k bjk có bản rom runny rcmix nào có sense 3.6 k bác mod? Vào xda kiếm hoài k thấy

TUANANHAND1

Uhm nhưng mà hình như bộ theme màu xanh cũng bị die rồi phải không bác em tải từ xda-developer mà không được

ohbilo

Bác chủ cho hỏi tí ah
Bản rom này k tích hợp phần dịch thuật hay mình xóa bằng titanium rùi k nhớ, bác có file apk k cho mình xin với, cả widget nữa nhé
Thanks

venusian

Moderator
Bác chủ cho hỏi tí ah
Bản rom này k tích hợp phần dịch thuật hay mình xóa bằng titanium rùi k nhớ, bác có file apk k cho mình xin với, cả widget nữa nhé
Thanks

sao lâu wa hok thấy bác chủ vào đây nhỉ???

Vấn đề về phần dịch thuật bạn có thể bung một bản Rom Ship để lấy.
Hoặc các Widget thì bạn bung ban Rom Cook ra để tìm.
Mình chuyển qua khu vực khác rồi. Đang chơi với Em 1X :D

ohbilo

Vấn đề về phần dịch thuật bạn có thể bung một bản Rom Ship để lấy.
Hoặc các Widget thì bạn bung ban Rom Cook ra để tìm.
Mình chuyển qua khu vực khác rồi. Đang chơi với Em 1X :D

Ngon lành nhỉ
Đang kẹt vốn wá chứ k cũng làm 1 em one x white rùi, mình vthik cầm các thiết bị di động màu trắng hơn, ngay cả áo mình cũng toàn màu trắng: D

Last edited by a moderator:

cu9x

Mới up xong, up luôn cái theme Blue Edition_orkorolev.
Nhận xét ban đầu:
- Cảm ứng mượt.
- WF nhanh, khoẻ.
- Ram trống khá nhiều >240Mb
Sao điện thoại em chả bao giờ RAM free được như thế, chỉ 180MB là cùng, sao kỳ vậy, cùng sài DHD mà ta

Sao điện thoại em chả bao giờ RAM free được như thế, chỉ 180MB là cùng, sao kỳ vậy, cùng sài DHD mà ta
Bạn vào Task Manager, chọn Stop All xem ram có lên tới tầm đó không nhé. Ngoài ra Ram free nhiều hay không còn phụ thuộc vào bản rom bạn đang dùng nữa.

Bác làm thế nào được thế ?
Làm gì có mà làm...:D