• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM Sense 3.5 - GB2.3.5 idogx base (tăng bộ nhớ trong máy bằng thẻ nhớ)

h2tolove

ơ phần mềm theo rom.ban nhin` trông như đồng hồ Vol(màu đỏ) cái đó dùng để OC CPU.nếu ko dùng j bạn vào set thanh 600Mhz đỡ hao pin và nóng máy.dễ bị đơ lắm

max1397

Member
uninstall camera mặc định cài camera360 ngon!

camera360 rất good.chụp xong có hiệu ứng thật đẹp.nhưng mà ko bik gỡ mấy cái ứng dụng gốc của rom thì có bị đơ máy ko.!!và những ứng dụng nào có thể gỡ mà ko bị ảnh hưởng đến máy.

camera360 rất good.chụp xong có hiệu ứng thật đẹp.nhưng mà ko bik gỡ mấy cái ứng dụng gốc của rom thì có bị đơ máy ko.!!và những ứng dụng nào có thể gỡ mà ko bị ảnh hưởng đến máy.

bạn muốn an toàn thi trước khi gỡ một cái j đó dùng TB backup lại, nếu lỗi thì k sao. mình đã gỡ camera và tin nhắn mặc định vẫn k sao cả.

max1397

Member
sao mình phân vùng ext là 1Gb,linux là hơn 500Mb,nhưng chỉ thấy bộ nhớ trong có 789 Mb vậy chủ thớt