• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share] Một số icon Anna do mình edit lại

socloc20

Cám ơn bác socloc20 nhé, dạo này mình chả còn hứng thú gì với cái edit theme này nữa. Mấy cái soft mới ra ko có pop icon mình mix ko kịp, nản chả buồn edit nữa :(.

Ế, bác chưa được nghỉ đâu, bao giờ số icon anna bằng icon iphone em mới cho bác nghỉ, bác nghỉ bây giờ thì chết em à :D

huaminhquan

Ế, bác chưa được nghỉ đâu, bao giờ số icon anna bằng icon iphone em mới cho bác nghỉ, bác nghỉ bây giờ thì chết em à :D

Bác sẵn lòng giúp anh em như vậy thì bác share cái theme của bác cho anh em dùng thử luôn đi ! E cũng đang muôn thưởng thức theme của bác nek !

hoangphonghd

Mấy cái này cho vào roft2 đc ko boy. Mà cho vào như thế nào nhỉ, vứt vào đâu . Hơi gà :D

hoangphonghd

Vừa flash lại máy hồi chiều, cài được tí apps nên ko thể show được mức độ full icon của em cho các bác xem được ;;)

P/S: Link down theme trong hình: http://www.box.net/shared/nxih0t1m43kumx4t1fx9

sao cái theme này tui cài UC Browser ko đổi icon nhỉ, nhìn mất thẩm mỹ

boyx6tn

bạn chỉ cho mình cách chuyẻn icon từ png sang svg với ...có mấy cái icon png đép mà ko biết chuyển kiêu j.

socloc20

sao cái theme này tui cài UC Browser ko đổi icon nhỉ, nhìn mất thẩm mỹ
UC Browser nhiều UID lắm, mỗi phiên bản update là 1 UID, như mình dùng bản 8.0 thì có icon ânna, quay về 7.8 thì mất :D

boy_online01

bạn chỉ cho mình cách chuyẻn icon từ png sang svg với ...có mấy cái icon png đép mà ko biết chuyển kiêu j.

Nếu thích thì bạn dùng SmartSis, GetSVG, MifTool,.. là những pm chạy trên python. Nhưng ảnh svg sẽ rất xấu, nếu ko bị vỡ hình thì cũng bị 1 chấm trắng ở góc dưới bên phải icon.Hiếm lắm mới đc 1 icon chuẩn nhưng kích thước có vấn đề :D

UC Browser nhiều UID lắm, mỗi phiên bản update là 1 UID, như mình dùng bản 8.0 thì có icon ânna, quay về 7.8 thì mất :D
Đâu có. Mình toàn dùng bản official trên trang chủ của nó từ trước tới giờ chỉ có 1 UID thôi. Mấy bản UC ko chính thức thì UID nó khác là đúng rôi :D

Funkyhpio

Tìm mấy cái icon Anna này cực thiệt... Biết ơn bác boy_online01 lắm. Nếu có dịp gặp mặt, mình xin mời bác 1 chầu cafe ... ^^!

nhaylau321

chủ thớt ơj, đổj dùm pạn ấy đj. Sẵn mìh kũg đag cần như pạn ấy. Mình đổj mãj mà k đc. Pạn gjúp mình nhé

Kêu bạn socloc20 ấy, mình comment sau bạn ấy ghét ko chịu đổi thành màu đen =.=
P/s: Chừng nào có share cho mình nhé :D

socloc20

chủ thớt ơj, đổj dùm pạn ấy đj. Sẵn mìh kũg đag cần như pạn ấy. Mình đổj mãj mà k đc. Pạn gjúp mình nhé

Kêu bạn socloc20 ấy, mình comment sau bạn ấy ghét ko chịu đổi thành màu đen =.=
P/s: Chừng nào có share cho mình nhé :D

Sau vài hôm bực mình hôm nay mơi ngồi edit lại cái theme

Host MF hôm nay củ chuối upload như 1 con ruà, xài host này vậy
http://share.vnn.vn/dl.php/4653095

anhyeuemha115

Hjx up lên md dùm tớ đj..thank pạn nhjều! Àh mà hjện tạj theme pạn đag dùg có pao nhjêu icon ùj thế? Nếu đc pạn chja sẻ vớj mình dùg vớj nhé..mình thích nền đen