• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

reco2007

các bác ơi, giải em cái này cái !!! em cài pocket music 4.3.3 nhưng dùng một thời gian nó thông báo illegally liscen và yêu cầu mua bản quyền ở web của nó, em remove và cài bản pocket music bund 5.0 nhưng vẫn ko hết, ko hiểu phải crack và đăng ký như nào đây ạ ?

dung912lien

bạn ơi ,sao mình đã làm đúng như cách bạn Tmap nói rôì , nhưng pocketmusic 5.0 vẫn ko tự next bài hát , lúc vừa làm xong thì vẫn ok , vài hôm sau thì vẫn chứng nào tật nấy , bạn Tmap có cách nào giúp mình ko

KittyBaby

Các bác ơi, vui lòng cho em phần mềm nào có thể play file SWF trên PPC với.

Cám ơn nhiều.

Tmap

Super V.I.P
bạn ơi ,sao mình đã làm đúng như cách bạn Tmap nói rôì , nhưng pocketmusic 5.0 vẫn ko tự next bài hát , lúc vừa làm xong thì vẫn ok , vài hôm sau thì vẫn chứng nào tật nấy , bạn Tmap có cách nào giúp mình ko

Bạn hãy cài phiên bản mới nhất là PocketMusic v5.0.4 nhé!

Anhxauxi

Tình hình là em bị thế này
Em chụp hình or nhận bluetooth từ máy khác thì những file đó vào trong bộ nhớ máy...em copy or cut qua thẻ nhớ thì nó báo file protected,bỏ lên pc activesyn nó cũng ko cho....nên em pó tay...mong các anh chỉ bảo :(

PDAmember

PPC có PM giả lập môi trường âm thanh bên ngoài khi đang gọi (tương tự như Cheat... bên symbian đó) không nhỉ. Bác nào có PM chức năng như vậy dùng cho WM5 ko, vui lòng up lên hộ cái!

namtuocbd2007

Em đang dùng con T-mobile Wing (hàng sách tay ben Mỹvề),kiểm tra máy thì có chức năng Wifi nhưng vao comman Manage thi bật wifi không được, bác nào biết giúp em với?!A,còn cái nay nữa, máy em thường hay bị nhảy cho Menu Start, không click mà xổ xuống liên tục,nhiều lúc treo cả máy,em không biết khắc phục thế nào, có phải lỗi phần mếm không các bác?!máy em dung HDH WM 2007

XuanTruong

Super V.I.P
Em đang dùng con T-mobile Wing (hàng sách tay ben Mỹvề),kiểm tra máy thì có chức năng Wifi nhưng vao comman Manage thi bật wifi không được, bác nào biết giúp em với?!A,còn cái nay nữa, máy em thường hay bị nhảy cho Menu Start, không click mà xổ xuống liên tục,nhiều lúc treo cả máy,em không biết khắc phục thế nào, có phải lỗi phần mếm không các bác?!máy em dung HDH WM 2007

Bạn thử Up lại Rom khác xem sao nhé! Hoặc HR lại máy xem có còn bị vậy không???;;):-?:-?

dung912lien

O2 Flame có card đồ hoạ mà sao lướt web em thấy nó còn chậm hơn o2 lli , thật đáng buồn ...

reco2007

các bác ơi, giải em cái này cái !!! em cài pocket music 4.3.3 nhưng dùng một thời gian nó thông báo illegally liscen và yêu cầu mua bản quyền ở web của nó, em remove và cài bản pocket music bund 5.0 nhưng vẫn ko hết, ko hiểu phải crack và đăng ký như nào đây ạ ?

em đã giải quyết được rắc rối của mình rùi mà ko cần phải hardreset, bác nào bị như em thì cứ làm vậy. Đầu tiên em gỡ pocket music 4.3.3 đi rùi dùng resco regedit, vào đấy, cứ tìm bằng tay hoặc tìm bằng "start search!" cũng được nhưng "start search" dễ xóa nhầm lắm, rùi xóa các thư mục hoặc key nào có chữ pocket music đi, rùi cài lại bản pocketmusic bund vào là hết, nhưng để an toàn thì nên lưu lại một cái regedit cho chắc ăn !!!

Anhxauxi

Tình hình là em bị thế này
Em chụp hình or nhận bluetooth từ máy khác thì những file đó vào trong bộ nhớ máy...em copy or cut qua thẻ nhớ thì nó báo file protected,bỏ lên pc activesyn nó cũng ko cho....nên em pó tay...mong các anh chỉ bảo :(
Bác nào giúp em cái :(

hlp

bạn đã thử cóp hay cut các file khác chưa hay chi cop và cut các file nhận từ bluetooth? có thể các file đó bị lỗi nên bạn ko cop và cut đc...

linhquangtri

bạn kiểm tra trên thẻ nhớ chưa, có nhiều loại thẻ nhớ trên thẻ có 1 nút khóa nếu nó o tình trạng đang khóa thì khi coppy vào nó báo y như của bạn đó còn nếu không khóa thì copy ok nó như là một công tắc kéo qua kéo lại thôi.

P

phamdinhdung

Guest
Em có cài chương trình SBSH PhoneWeaver v1.15 đã được giới thiệu trong mục Phần mềm ứng dụng cập nhật ngày hôm qua, tuy nhiên, cài xong, nhấn vào nút tắt vWifi thì ok, nhưng bật vWifi thì nó bật khoảng 2s xong rồi lại tắt ngóm, không biết có phải do xung đột gì không? Các nút bật tắt Bluetooth, phone, pushmail thì b/thường. Em thấy phần mềm này rất hay mà ko sử dụng được thì chán quá. Em cài trên Atom life.

bạn xem lại điện thoại của mình có hỗ trợ wifi không nhé.có cái cài được chức năng đó nhưng lại không hỗ trợ

P

phamdinhdung

Guest
Điện thoại của mình hay bị người khác gọi quấy phá, bác cho em hỏi có phần mềm nào chặn các cuộc gọi của số máy đó được k? em đang dùng HTC touch. cám ơn bác.
Em tìm trong DĐ nhưng k biết cái nào cả.

trong điện thoại của bạn có sẵn mà. vào phone/settings/getsettings.....bạn tự tìm nhé

P

phamdinhdung

Guest
To mod Phamthanhdat: em đã làm theo cách bác chỉ "Copy vào thư mục gốc của thẻ nhớ, hoặc copy thẳng vào thư mục Windows, xong rồi vô Start>Settings>Today để chọn" nhưng vào đấy vẫn chỉ có mấy cái theme gốc của máy, xin chỉ bảo thêm.
bạn nên extract to: stotagecard. nhớ là chỉ file tsk thôi nhé.rồi cho thẻ nhớ vào máy,mở phần thẻ nhớ ra. kích vào file vừa copy vào đó là ok.vui vẻ

namket

Mình cài S2U2 v0.95 trên miniS WM6, chạy đc hình động nhưng ko thể thay đổi hình tự động đc, chọn đường dẫn ra thẻ nhớ thì ko có tác dụng, có ai bị giống mình ko?

Status
Không mở trả lời sau này.