• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

nctu

Mình thấy ở dòng PPC có chương trình PocketMuisc rất hay. Mình thử tìm chương trình này cho Smartphone nhưng không thấy. Có bạn nào giúp đỡ mình được không.

Thanks Every Body...!!!!

HPTC

Có bạn nào cho mình xin vừng của Resco Explorer 6.15 Smart phone nhé, mình cảm ơn rất nhiều!

khang_7777

Help me i607

Đề nghị các bạn yêu cầu phần mềm cần ghi rõ ràng chính xác tên của phần mềm và phiên bản bạn cần để chúng tôi biết đáp ứng yêu cầu ..!
Chúc vui...!
Xin chào,
Mình là lính mới và vừa được tặng cái SS I607. Mình cần vài chương trình như ghi âm cuộc gọi, chặn cuộc gọi tin nhắn, coi film mọi định dạng, khóa bàn phím tự động, và cái nào cần thiết thì cho mình xin luôn ( xin để sử dụng lâu dài ) . Chân thành cám ơn nhiều
Khang_7777
Ps : Nếu ai ở SG mà có những soft này thì vui lòng cho mình xin số dt để được thỉnh giáo nhé. Sẵn sàng hậu tạ
DT của mình 090 99 11 179

PhamHien

Xin chào,
Mình là lính mới và vừa được tặng cái SS I607. Mình cần vài chương trình như ghi âm cuộc gọi, chặn cuộc gọi tin nhắn, coi film mọi định dạng, khóa bàn phím tự động, và cái nào cần thiết thì cho mình xin luôn ( xin để sử dụng lâu dài ) . Chân thành cám ơn nhiều
Khang_7777
Ps : Nếu ai ở SG mà có những soft này thì vui lòng cho mình xin số dt để được thỉnh giáo nhé. Sẵn sàng hậu tạ
DT của mình 090 99 11 179

bạn có thể vào tìm trong Thread: Ứng dụng cho SP - cập nhật! Tất cả đều có đó!

Link http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21177

lovecat1307

Bác nào có xxx của cái phần mềm này , giúp e với

nó nè:Easyhelper contact Plus SMS Backup V1.2.3Xscale.Smartphone200x ..E Tải nó trên forum ,trên đó ghi tên vậy đó,cái này của bác kiet_xu up nhưng chỉ là bản trial thôi, bác nào giúp e với

phamnguyen

Mình đang xài cây samsung i300x nhưng HDD đã bị die nên không thể xài bluetooth. Mình lên diễn đàn thấy có soft MoBlue 2.1 cài vào máy thì chạy tốt nhưng không thể bắn bluetooth với ai khác được mặc dù đã để máy ở chế độ Discoverable và vào Option/File filters và chuyển patch vào Folder (save to:storage card) nhưng không thể xài được nó cứ đòi cái đường dẫn HDD mặc định của nó có bạn nào xài i300x mà xài được cái này hay có kinh nghiệm về cái này thì help mình với. Mình cảm ơn rất nhiều và rất mong ý kiến của các bạn về vấn đề này.=D>
Đây là link của soft trong forum
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21177&page=13

Chỉnh sửa cuối:

khoanpb

Mình mới dùng smartphone Winmobile được 1 thời gian ngắn (Mpx220). Mình đang có thắc mắc ở chổ khi dùng IM+ phiên bản mới nhất 5.4 mỗi khi mình hết hạn 7 ngày dùng thử thì format máy lại, lại có tiếp 7 ngày. Như thế thì Im+ trên phiên bản smartphone thì nó ko quản lý theo kiểu số PIN như Blackberry. Mình cũng đã thử tìm register của nó để "phá" cái phần check ngày trial. Nhưng xem ra mình vẫn chưa tìm ra được, cái việc sắp xếp của nó ko như trên PC nên mình "tạm thời" pó tay nhờ các cao thủ giúp xem.

kiet_xu

Mình mới dùng smartphone Winmobile được 1 thời gian ngắn (Mpx220). Mình đang có thắc mắc ở chổ khi dùng IM+ phiên bản mới nhất 5.4 mỗi khi mình hết hạn 7 ngày dùng thử thì format máy lại, lại có tiếp 7 ngày. Như thế thì Im+ trên phiên bản smartphone thì nó ko quản lý theo kiểu số PIN như Blackberry. Mình cũng đã thử tìm register của nó để "phá" cái phần check ngày trial. Nhưng xem ra mình vẫn chưa tìm ra được, cái việc sắp xếp của nó ko như trên PC nên mình "tạm thời" pó tay nhờ các cao thủ giúp xem.

Bạn down bản này về nhé:
http://www.4shared.com/file/52137676/3d0143b4/IMPlus215SPCR.html

kiet_xu

Mình đang xài cây samsung i300x nhưng HDD đã bị die nên không thể xài bluetooth. Mình lên diễn đàn thấy có soft MoBlue 2.1 cài vào máy thì chạy tốt nhưng không thể bắn bluetooth với ai khác được mặc dù đã để máy ở chế độ Discoverable và vào Option/File filters và chuyển patch vào Folder (save to:storage card) nhưng không thể xài được nó cứ đòi cái đường dẫn HDD mặc định của nó có bạn nào xài i300x mà xài được cái này hay có kinh nghiệm về cái này thì help mình với. Mình cảm ơn rất nhiều và rất mong ý kiến của các bạn về vấn đề này.=D>
Đây là link của soft trong forum
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21177&page=13

Vậy là soft không tương thích với máy của bạn. Bạn có thể xài soft bluetooth exploer đã được post trong "ứng dụng cập nhật". Soft này giúp bạn xâm nhập vào máy đối phương,copy file cần bắn vào máy của mình.Bạn có thể chọn thư mục để lưu file trong SP của bạn

phamnguyen

Vậy là soft không tương thích với máy của bạn. Bạn có thể xài soft bluetooth exploer đã được post trong "ứng dụng cập nhật". Soft này giúp bạn xâm nhập vào máy đối phương,copy file cần bắn vào máy của mình.Bạn có thể chọn thư mục để lưu file trong SP của bạn
Mình cũng đã thử qua rồi,cái này chỉ xài cho Windows mobile5,6 thôi. Bạn có thể share cho mình cái nào xài được cho samsung i300x (Windows mobile 2003 SE) với. Mail của mình ptn_555@yahoo.com.vn