• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TĂNG TỐC ĐỘ HỆ THỐNG CHO UIQ3.0

blackrat

Cài vào ổ C nghĩa là:
- Khi cài bằng file SIS thì lúc chọn Install to ta sẽ chọn là Phone Memory
- Nếu không cài bằng file SIS mà yêu cầu chép vào thư mục nào đó trên ổ C thì chép theo đúng thư mục yêu cầu trên ổ đĩa C (tưc là ở đĩa trong của máy)

Forestgum

Thanks bạn nhe, mình cài vào cũng có cảm giác nhanh hơn, nhưng hình như dùng bút để click vô nút back trên màn hình mới nhanh, còn ấn bằng tay thì nó nháy một chút mới chuyển. Hi, cứ để dùng thử xem thế nào. Thanks!

XiaoGui

Thanks bạn nhe, mình cài vào cũng có cảm giác nhanh hơn, nhưng hình như dùng bút để click vô nút back trên màn hình mới nhanh, còn ấn bằng tay thì nó nháy một chút mới chuyển. Hi, cứ để dùng thử xem thế nào. Thanks!

oạch,làm j lại có chuyện dùng bút thì nhanh mà dùng tay lại chậm. Dùng bút chọt chuẩn hơn nên chắc nó nhạy hơn rồi >:)

zalman

Mới cài vào thì nhanh thật,nhưng restart may lại thì chạy như cũ.

pphapp

cái này xài cho p1 được hả bạn, mà cài làm sao trong khi có 2 file. ý mình hỏi là cài file nào trước đó mà.

XiaoGui

cái này xài cho p1 được hả bạn, mà cài làm sao trong khi có 2 file. ý mình hỏi là cài file nào trước đó mà.

Dùng được,mà cài file nào trước cũng được mà bạn. Cứ cài file pips_uiq_1_2_ss.sis trước đi rồi cài file kia sau.

leonhart1607

lúc đầu cài vào thì thấy nhanh nhưng restart máy thì lại như cũ
mình đã thử dùng bootman nhưng k dò ra được 2 cái phần mềm này. không biết có cách nào để nó kích hoạt tự động mỗi khi rétart máy không nhỉ

tanyenbai

Mình là thành viên mới , mới cài thử kiểm tra thấy p9 chạy nhanh hẳn ,cám ơn nhiều nhiều.

Cám ơn bác nhiều.Em cài phần mềm TweakPeaks bản full của bác rồi,bây giờ em cài thêm phần nay vào nữa được không bác.

NokuaN70

Well-Known Member
Cài dc không có vấn đề gì hết, bạn cứ yên tâm mà cài đi nhé.
Posted via Mobile Device

hungnt_vt

Ở đây ít mem xài G900 quá. Không thấy nhắc j đến máy của e cả. Huhu. Cài cho G900 có được không vậy?

NokuaN70

Well-Known Member
Ở đây ít mem xài G900 quá. Không thấy nhắc j đến máy của e cả. Huhu. Cài cho G900 có được không vậy?

Bạn có thể thử mà, kg dc thì gỡ bỏ kg có vấn đề gì đâu.

Posted via Mobile Device