• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TĂNG TỐC ĐỘ HỆ THỐNG CHO UIQ3.0

legendwindz

lúc đầu cài vào thì thấy nhanh nhưng restart máy thì lại như cũ
mình đã thử dùng bootman nhưng k dò ra được 2 cái phần mềm này. không biết có cách nào để nó kích hoạt tự động mỗi khi rétart máy không nhỉ

Hic, đó là thư viện hàm chứ đâu phải chương trình mà bảo nó chạy... Do là thư viện nên lúc nào gọi nó cũng có, cũng có thể hiểu như "lúc nào cũng chạy"....

dotientung

tôi cài ra mà ko thấy máy nhanh hơn gì cả, cả hack và không hack C. lại vào unstall gỡ đi.

lucky000

cách tăng tốc này đúng là làm máy chạy nhanh hơn trước một chút nhưng về lâu dài chắc chắn có lỗi và mất ổn định toàn hệ thống ! khuyên mọi người không nên tăng tốc máy bằng cách này !

ModeratorVipp

thử hàng trăm lần rồi, chả thấy nhanh gì. P990i mình format lại toàn bộ máy, chạy còn nhanh hơn, nhất là đọc web.

Nguyen_Minh

Anh CongVoi ơi. Em load về mà kô thấy ứng dụng ẩn nào trong swiss cả. thế là sao?

chamnetchamnam

Ko sao đâu hungnt_vt, Tui mới xài G900 chưa được 1 tháng gặp ji cho UIQ 3.0 mà hay là tui cài, vẫn chưa thấy bị gì,mà mong là đừng bị seo he he. Tui cài 2 file này thấy chạy cũng OK lắm, nói chung là hơn lúc chưa cài. Bác cứ yên tâm mà sài nhé

redipro

Mấy bạn cài tweakpeak vào mà xài.Hoàn hảo.Ko cần cài 2 cái này làm j

Nguyen_Minh

Mấy bạn cài tweakpeak vào mà xài.Hoàn hảo.Ko cần cài 2 cái này làm j

E cài tweak rồi. Kết quả chẳng thấy thay đổi gì. Chỉ có chơi game thấy nhanh hơn tý

Posted via Mobile Device

redipro

Ko những ko có j nhanh hơn mà nó còn xung đột với thằng Tweak Peaks.Ví dụ như bắn bluetooth báo lỗi mới đau.Sau khi xóa đi thì ok.Po tay

Nguyen_Minh

Ko những ko có j nhanh hơn mà nó còn xung đột với thằng Tweak Peaks.Ví dụ như bắn bluetooth báo lỗi mới đau.Sau khi xóa đi thì ok.Po tay

E chả thấy lỗi đâu cả. Dùng bt mà

Posted via Mobile Device

hoaphuongdothang5

các bác đánh giá xem thế nào chứ tôi cài vào con P1i cua toi chẳng thấy nhanh hơn tí nào cả.
Posted via Mobile Device