• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC DÒNG UNIVERSAL

Thanhnguyen

Xin hỏi về màn hình EXEC

Mình mới đổi sang dùng EXEC! không biết sao dạo này màn hình cứ bị loang lổ, có lúc lại bình thường! không biết con EXEC có bệnh gì! có nặng ko? Xin diễn đàn giải thích! Thank!

hcm

bạn phải kiểm tra lại cái màn hình rồi, có thể rắc cắm của nó ko chặt, nên chập chờn khi hiện hình ảnh thôi, ko đáng lo lắm đâu

TuanQuang

Mình mới đổi sang dùng EXEC! không biết sao dạo này màn hình cứ bị loang lổ, có lúc lại bình thường! không biết con EXEC có bệnh gì! có nặng ko? Xin diễn đàn giải thích! Thank!

Bạn nên mang ra hàng họ kiểm tra xem cáp màn hình của bạn có bị đứt ko nhé.

hakkinen

Mình cần hướng dẫn dùng real vga cho EXEC, phải cài những gì và down ở đâu. Mình tìm mãi trên forum mà k thấy. Cám ơn mọi người!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mình cần hướng dẫn dùng real vga cho EXEC, phải cài những gì và down ở đâu. Mình tìm mãi trên forum mà k thấy. Cám ơn mọi người!

Trời một câu hỏi khó hiểu :)):)):)). Bạn chỉ cần biết máy của bạn đang dùng wm? rồi tìm phần mềm mình cần dow về cài cho nó (nhớ dow PM hỗ trợ HDH bạn đang dùng) vậy là được thôi. Thân!!!!

Bạn có thể tải phần mềm đó ở link dưới đây:

Mã:
http://rapidshare.com/files/54949528/RealVGA.ARM.CAB.html

Sau khi cài bạn có thể chọn 96, 128 hoặc 192 DPI!

hanoio2

có bác nào dùng radio trên MDA PRO chưa? nếu dùng rồi chỉ giáo cho tôi với. tiện thể hỏi luôn , nếu muốn xem tivi trên MDA Pro thì làm gì ?
:)

có bác nào dùng radio trên MDA PRO chưa? nếu dùng rồi chỉ giáo cho tôi với. tiện thể hỏi luôn , nếu muốn xem tivi trên MDA Pro thì làm gì ?
:)

Exec ko nghe radio được do phần cứng ko có, chỉ có thể nghe radio và xem tivi online thôi bạn, trên một số trang web nước ngòai thấy có rao bán card SDIO tivi và radio FM, nếu có nhu cầu thì bạn tìm hiểu thêm nhé!

hsoncd

trong chuyên mục kết nối mình có đặt câu hỏi rồi nhưng khong ai biết cả. mình muốn ai dùng exec có kinh nghiệm thì chỉ giáo dùm: mình kết nối wi-fi thi máy báo đã kết nối, nhưng máy báo thiết lập kết nối chưa cho phép. hãy cài đặt lại. Khi dùng phần mềm wifi Radar dò và nó tự động kết nối thì lại vào được. Mong các bác chỉ cụ thể cách cài đặt dùm em. cảm ơn!

LamAnhThu

Mã:

Anh có thể up lên 4shared hay Mega được ko ạ??? Em ko down dc Rapid!!! Em cảm ơn!!!:)

zhangguobao2111

bạn kiểm tra xem trong phần kết nối internet có phải bạn mặc định dùng gprs ko?nếu đã mặc định dùng gprs thi bỏ nó đi là đc.

alvl

Hỏi về Bluetooth của O2 EXEC

Cho mình hỏi cách thiết lập bluetooth trên O2 exec để có thể nhận file lưu trưc tiếp lên thẻ nhớ. Mặc định là lưu trên máy cho nên không thể nhận được file có dung lượng lớn.
Cám ơn nhiều

hsoncd

Cho mình hỏi cách thiết lập bluetooth trên O2 exec để có thể nhận file lưu trưc tiếp lên thẻ nhớ. Mặc định là lưu trên máy cho nên không thể nhận được file có dung lượng lớn.
Cám ơn nhiều

Không có cách thiết lập đâu bạn.

VÀO ĐÂY tải files mình đã đưa lên cài vào máy rồi thiết lập trên phần mềm này nhé. Chúc vui!

XuanTruong

Super V.I.P

Mã:

Anh có thể up lên 4shared hay Mega được ko ạ??? Em ko down dc Rapid!!! Em cảm ơn!!!:)

Nếu Bạn nào không Download được trên rapidshare.com thì Down ở dưới đây! Mình up lên host Box.net! Chúc vui!

ballon_vn

Máy mình bị lỗi GSM crached liên tục. Các bác cho mình cách sử lý với.
Thanks trước ngen.
gửi tin nhắn cho mình cung được

ballon_vn

Mình bỏ sim khác vào thì nó ko bị nữa. Khi mình up ROM ko lấy sim ra. Có phải là do nguyên nhân ko lấy sim ra nen bị lỗi này,còn khi thay sim khác vào là ko bị.
Thanks