• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N3230.

punchan

bạn đưa cho anh binkute nguyễn trần dũng chuyên gia sửa điện thoại bằnd búa của 4ro0m naz=)).ko thì mang ra ngoài tiệm mà có tiền thì mua máy mới mà dung .ok:))>:)=D>;;)

tanpossible

Vậy cho em hỏi thêm câu nữa.Em thay vỏ Nokia 3230 nghe người bán hàng bảo là zin và bàn phím zin linh kiện.Nhưng lắp vào thì bộ màu đen kẹt phím menu và phím C.Còn bộ màu đỏ thì kẹt analog vậy cho em hỏi có cách nào giải quyết về phần vỏ của con này

habaolinh

Super V.I.P
Vậy cho em hỏi thêm câu nữa.Em thay vỏ Nokia 3230 nghe người bán hàng bảo là zin và bàn phím zin linh kiện.Nhưng lắp vào thì bộ màu đen kẹt phím menu và phím C.Còn bộ màu đỏ thì kẹt analog vậy cho em hỏi có cách nào giải quyết về phần vỏ của con này

Cướp đâu ra vỏ zin của con này nữa.

tanpossible

vậy là bó tay hả anh.Vẫn thích dùng con này.COn kì trước bị rớt nước nên hư mất.Tậu lại con y chang nhưng bây giờ phím bấm không ổn định tức quá.Mình dùng con nào nó quen con đó rồi giờ lại chẳng muốn đồi

truongptc

Làm sao nghe được FM

Các bác cho em hỏi là có phần mềm nào hỗ trợ nghe FM loa ngoài cho N3230 không ạ? em nghe bằng tai nghe 1 lúc là nhức hết tai, hic

JuRay-Duan

Các bác cho em hỏi là có phần mềm nào hỗ trợ nghe FM loa ngoài cho N3230 không ạ? em nghe bằng tai nghe 1 lúc là nhức hết tai, hic

Kô biết 3230 có phần "Active Loudsuond" kô? bạn thử kiểm tra xem, nếu có thì chọn dòng đó thì nó bật loa ngoài.

zentran

Đang xài em này xài lâu lắm rùi nhưng vẫn chuẩn như ngày nào chỉ duy là nhan sắc em nó k còn mặn mà thui.hihihi

maiyeuem6368

Đang xài em này xài lâu lắm rùi nhưng vẫn chuẩn như ngày nào chỉ duy là nhan sắc em nó k còn mặn mà thui.hihihi

:D,em cũng thía,mới thay vỏ cho em nó xong,còn gnon lắm,có lần tự nhiên màn nó bị sọc ,thấy ghê ghê tháo máy ra lại bt từ đấy đến h :D:))=))>:)

JuRay-Duan

:D,em cũng thía,mới thay vỏ cho em nó xong,còn gnon lắm,có lần tự nhiên màn nó bị sọc ,thấy ghê ghê tháo máy ra lại bt từ đấy đến h :D:))=))>:)
Thôi các bạn, topic này là để thắc mắc, thảo luận sử dụng chứ ko phải để khen chê máy xấu hay đẹp, thích quá thì giữ trong lòng được rồi. Thế nhé.. :D
Posted via Mobile Device

maiyeuem6368

Thôi các bạn, topic này là để thắc mắc, thảo luận sử dụng chứ ko phải để khen chê máy xấu hay đẹp, thích quá thì giữ trong lòng được rồi. Thế nhé.. :D
Posted via Mobile Device

mới chém gió có tí..............:D

tuyenb

E dùng bộ python 1.41 & mudul 1.17 cũ quá rùi. e muốn thay nhưng ko remo dc bản cũ. Máy báo 'ứng dụng đang open " mà cài lại cũng ko cài dc. Ai chỉ cho em chỗ dowload pm gỡ python với. Mà nhân tiên cho em biết dùng bản python chuẩn 3230 với. Em cảm ơn nhé

Whinny

Không có phần mềm remove python đâu bạn.
Bạn thừ xem bạn có đang chạy ẩn ứng dụng nào liên quan đến python không rồi thử remove lần nữa coi sao.
Nếu không được thì bạn phải xóa toàn bộ thư mục libs trong E/system thui.
Còn đây là bộ python mình cài cho 3230 của thằng bạn. Chạy ok các ứng dụng python.

tuyenb

Chắc em bỏ thẻ nhớ luôn bây giờ em lắp vào máy nó báo "phone star-up faile conctac...." Rùi ko làm j dc nưã. Tháo thẻ ra thì lại dc bó tay luôn

Whinny

Bạn tháo thẻ ra, khởi động lại máy., lắp thẻ vào rùi vào xplore xóa tuốt mấy cái làm máy bị lỗi,
Cũng có thể do fonts nữa. Bạn đã cài đúng bộ fonts cho em nó chưa ;;)
Chúc bạn thành công !

tuyenb

Nhưng em ko biết nên xoá j. Mod chỉ cho em đi. Font em cài rùi. Bộ chuẩn cho 3230.

Whinny

Xóa luôn forder libs đi bạn
Rùi cài bộ libs ở trên vào 0k
Những ứng dụng nào mà bị mất libs không chạy được(như TTPOD) thì bạn install lại. ok
:D

Whinny

Áh.... Sao lại như vậy kà 8-|
N3230 của thằng bạn mình sài ok mừ :-??