• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N3230.

thanhcong_to

mình tin! nhưng mình quan tâm là nó nghe nhạc có khá hơn không????
nếu có nhiều cái hay thì có lẽ từ đây người ta đổ sô đi vọc rom cho Nokia mất!:-/

daoquangsu

bậy nào! dù gắn tai nghe vô thì vẫn mono, chất lượng nhạc của S60 đời thấp khá kém (3230, 7610. 6600...)
Bạn có biết chính xác không mà nói vậy.Nokia 3230 hỗ trợ tai nghe stereo,tuy nhiên chất lượng âm thanh không thể bằng os8, os8.1 nó là đương nhiên rồi.7610 thì chỉ hỗ trợ tai nghe mono thôi.Tôi cũng không muốn tranh cãi nhiều về cái việc tưởng như đúng rồi thế này

thanhcong_to

khi nghe nhạc bạn có phân biệt đc mono voiws stereo ko?
3230, 7610, 6600, NgageQD.... và 1 số con cùng thời nó nghe đc tai nghe 2 bên đấy, nhưng tín hiệu ra vẫn là mono, hơn nữa chất lượng âm rất kém! kể cả có soft LCG hỗ trợ nhưng nghe vẫn tệ! âm nhỏ và lẹt xẹt lắm!
khuyên ai có ý định mua về nghe nhạc thì đừng!
tuy nhiên bọn này rất trâu, và rất nhiều soft, game để nghịch!

connhim1223

đã cập nhật 1 số hình ảnh realfootball2009HD của s60v3,nhưng chơi chậm như con rùa,mời bác daokay,caothanglc và truonghan vào xem

TruongHan

Super V.I.P
đã cập nhật 1 số hình ảnh realfootball2009HD của s60v3,nhưng chơi chậm như con rùa,mời bác daokay,caothanglc và truonghan vào xem

Mình không có ý gì đâu bạn,chẳng qua vì đây là trường hợp hiếm có,chỉ muốn bạn chứng minh xem thêm vài cái hình,tin thì mình vẫn tin 70% rồi,điều gì cũng có thể xảy ra mà ;)

trungthanhkt86

sao con 3230 của mình tư nhiên trắng màn hình,để một thơigian không dùng lại lên được nhưng một lúc sau lại trắng, ko hiểu sao nữa vì sao nữa nếu hỏng màn hình thì làm sao lên được nữa

daokay

hỏi về pin của máy 3230

mấy anh ơi tại sao con 3230 của em nó kỳ lắm nhé, khi gọi đến nó tắt máy, có lần tin nhắn đến em mở khóa thì restart lại máy, pin thì dùng dc 1 ngày là off, có anh nào dùng con này rồi cho em hỏi tại sao nó sụt nhanh vậy, pin em mới thay dc 4 tháng, em ko nghĩ đã chai pin:(:)(:)(:)((

daokay

bác đi up fw đi là vừa em dùng fw: V 5.01717.0ch, 04-05-07, RM-51 mà vẫn còn thấy cổ đó

onlylove80

mấy anh ơi tại sao con 3230 của em nó kỳ lắm nhé, khi gọi đến nó tắt máy, có lần tin nhắn đến em mở khóa thì restart lại máy, pin thì dùng dc 1 ngày là off, có anh nào dùng con này rồi cho em hỏi tại sao nó sụt nhanh vậy, pin em mới thay dc 4 tháng, em ko nghĩ đã chai pin:(:)(:)(:)((

Vậy là không phải do Pin của bạn có vấn đề đâu..Có 2 trường hợp xảy ra với máy của bạn: 1- Do virus..2- Do Bộ nguồn của bạn đã có vấn đề rồi đó;;) Nhưng khả năng Nguồn lỗi là cao nhất..Bạn thử 4mat máy và thẻ rồi dùng trong vài ngày xem sao..nhớ là để máy và thẻ trống không dùng bất cứ 1 soft nào cả xem sao nhé.. Nếu vẫn y nguyên thì 100% phải thay nguồn..:|

daokay

còn còn nữa anh ơi, khi mẹ em gọi rồi cúp nhưng nó vẫn còn hiện lên là đang gọi, em lấy máy bàn gọi nữa vẫn nhận dc nhưng nó báo "memory full" hiện tượng này là sao vậy anh????

JuRay-Duan

còn còn nữa anh ơi, khi mẹ em gọi rồi cúp nhưng nó vẫn còn hiện lên là đang gọi, em lấy máy bàn gọi nữa vẫn nhận dc nhưng nó báo "memory full" hiện tượng này là sao vậy anh????
Lỗi quá thì 4mat 4 ngón cho chắc bạn ạh :)

mylove12345

các bác cho em hỏi là con 3230 của em tại sao nhận ảnh hay nhạc mp3 từ bluetoot từ máy khác sang không thể nào xem ảnh hay nghe nhạc được bằng trương trình xem ảnh hay nghe nhạc của máy. bác nào có như vậy không hay biết cách khắc phục không ạ . thank!

TruBic

Well-Known Member
các bác cho em hỏi là con 3230 của em tại sao nhận ảnh hay nhạc mp3 từ bluetoot từ máy khác sang không thể nào xem ảnh hay nghe nhạc được bằng trương trình xem ảnh hay nghe nhạc của máy. bác nào có như vậy không hay biết cách khắc phục không ạ . thank!

mình xin hỏi bạn các file ảnh hay nhạc (đã lưu trong máy và thẻ) thì bạn có mở được không?
còn bạn bắn nhạc hay hình bằng bluetooh thì cũng có thể các file ảnh và nhạc đó đang bị nhiễm virut từ máy của người bắn hay máy của bạn đã bị nhiễm virut rồi nên không thể mở được
bạn có thể format lại máy và thẻ nhớ thử xem còn bị nữa không nhé