• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

lekhachuy3aa

Cac bạn ơi mình có vấn đề này muốn thảo luận. Máy mình lâu lâu nó lại bị hiện tượng là bấm *#0000# nó không hiện lên cái bảng Fw, đồng thời khi người khác gọi đến mình bấm nghe xong thì nó không hiện lên nghe bằng loa ngoài, các bạn thử bấm *#0000# của máy mình xem có hiện lên không nhé nếu ai bị hiện tượng giống mình cho mình biết với.

pphuc96

Cac bạn ơi mình có vấn đề này muốn thảo luận. Máy mình lâu lâu nó lại bị hiện tượng là bấm *#0000# nó không hiện lên cái bảng Fw, đồng thời khi người khác gọi đến mình bấm nghe xong thì nó không hiện lên nghe bằng loa ngoài, các bạn thử bấm *#0000# của máy mình xem có hiện lên không nhé nếu ai bị hiện tượng giống mình cho mình biết với.

hiện tượng này mình chưa bị nhưng nếu bị như vậy bạn thử fomat lại hoặc up lên bản mới xem có hết lỗi kg. Chúc vui

lekhachuy3aa

Mình thì up Fw31 từ lúc mới có rồi nhưng hiện tượng này bị từ v30, máy mình thì đã Hack. Hiện tượng này thì mình đang muốn tìm nguyên nhân xãy ra nên mới muốn hỏi có ai bị giống mình. Mình cũng đang đoán 1 nguyên nhân dẫn đến hiện tượng này nhưng còn nghi ngờ nên muốn tìm ngừoi cùng cảnh ngộ để cùng kiểm chứng. Hoặc có bạn nào test thử bằng cách này xem nghe nhạc bằng TTPod 3.2 và dùng chức năng hẹn giờ tắt khoảng 30 phút sau khi nghe xong 30 phút cho đến khi nó tự tắt rồi các bạn thử bâm *#0000# xem sao nha.

fansex

Có bác nào đã thử thành công trên N82 V30 chưa nhỉ em thấy có bác bảo là hack ok còn có bác thì bó tay

tanghieu

Vừa up thành công từ v.11 lên v.20, vậy mình phải Up tiếp để có firmware 31.0 của N82 phải không mấy pác.Mà sao up nữa nó vẫn báo firmware mớii nhất là v.20, kg có mới hơn, và bị lỗi ra toàn ô vuông kg àh, phải làm sao bây giờ vậy các pác.

chimto

Banned
Vừa up thành công từ v.11 lên v.20, vậy mình phải Up tiếp để có firmware 31.0 của N82 phải không mấy pác.Mà sao up nữa nó vẫn báo firmware mớii nhất là v.20, kg có mới hơn, và bị lỗi ra toàn ô vuông kg àh, phải làm sao bây giờ vậy các pác.
cái này đơn giản thôi bạn ạ,bản đổi code sang code việt nam là ok thôi

kennh0x

đang định đổi lên n95 8g không biết có hay hơn không,anh em tư vấn giúp với

romano81

Mọi người cho mình hỏi chút. Hiện nay N82 ver31 có rất nhiều cách hack. Bạn nào chỉ giùm mình cách hack vĩnh viễn mà mỗi lần khởi động lại máy không cần thao tác gì cả và quan trọng là dùng được X-plore để xem và chỉnh sửa file private.thanks

fansex

em xài V30 nhưng thử đủ mọi cách mà vẫn hok hack dc chán thế có bác nào có cách hack nào mà hok phải sign hok?Em hok có file cer hic hic^^!

spiderman_anhvu

Mọi người cho mình hỏi chút. Hiện nay N82 ver31 có rất nhiều cách hack. Bạn nào chỉ giùm mình cách hack vĩnh viễn mà mỗi lần khởi động lại máy không cần thao tác gì cả và quan trọng là dùng được X-plore để xem và chỉnh sửa file private.thanks

Bạn hack theo kiểu gì cũng được, nếu đã cóp được file installserver.exe vào c:\sys\bin tức là đã hack được vĩnh viễn rồi đấy. Còn để dùng được x-plore chỉnh sửa thì sau khi hack xong, cài tiếp rompatcher vào là edit được bằng x-plore thôi :)

em xài V30 nhưng thử đủ mọi cách mà vẫn hok hack dc chán thế có bác nào có cách hack nào mà hok phải sign hok?Em hok có file cer hic hic^^!
Hiện tại thì phải có file cer thì mới hack được bạn nhé! Xin file cer mất cùng lắm khoảng 2-3 ngày thôi là có mà :)

thedat007

MÌNH MỚI UP VER 31 CHO N82 BLACK SÁNG NAY. KHÔNG BIẾT PHIÊN BẢN NÀY LÂU LÂU SỬ DỤNG PHẦN MỀM CÓ BỊ TREO MÁY RỒI KHỞI ĐỘNG LẠI NHƯ V30 KO? MỘT ƯU ĐIỂM SO VỚI V30 LÀ GỌI ĐIỆN THOẠI XONG THOÁT RA KO BỊ TREO VÀI GIÂY NỮA. MONG CÁC BÁC ĐÓNG GÓP THÊM Ý KIẾN VỀ V31 NÀY NHA... THANKS

amyd_victory

hix cái n82 của em đang bt lại hỏng 1 loa dưới, anh em nào có kinh nghiẹm giúp giùm em với

alibabahp

Các bác cho xin cái địa chỉ xin file cer nào khoảng 2-3 ngày với!Bác nào ở HN giúp em cái anh em giao lưu cafe tí nhỉ.Để còn yên tâm up lên 3.1.Chứ ko sign đc là vẫn ko hack đc vẫn phải phụ thuộc file Cer. IMEI :358984014091840

galaxy_89

mình dùng v.31 đã hack phone , đã cài tăng độ sáng màng hình, nhưng giờ mún nó bình thường thì phải làm sao hả mấy bạn ?

alibabahp

mình dùng v.31 đã hack phone , đã cài tăng độ sáng màng hình, nhưng giờ mún nó bình thường thì phải làm sao hả mấy bạn ?

Đồng chí dùng V31 đã hack phone rồi ah!Có thể hướng dẫn mình đc ko?Có cần file cer để sign ko?:-??

k7rapper

N82 v31 co tiếng việt chưa các bạn, mình đang phân vân trước khi up
PS: cho mình hỏi changelog chính thức của v31 luôn nhá

spiderman_anhvu

N82 v31 co tiếng việt chưa các bạn, mình đang phân vân trước khi up
PS: cho mình hỏi changelog chính thức của v31 luôn nhá

Bác là người giới thiệu fw v31 của N82 cho anh em, cũng là người đầu tiên đưa cách hack v31 cho anh em, thế mà bản thân bác cũng không dám thử ah >:) . Changelog cho v31 của N82 đến thời điểm này vẫn chưa thấy, nhưng bản thân mình thì thấy nghe nhạc có vẻ to và rõ hơn. Các ứng dụng cài trong máy cũng chạy nhanh hơn hẳn. >:)

Status
Không mở trả lời sau này.