• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N96

11511

B chưa đọc topic những thủ thuật cho máy đã hack cỦA koijro à.

Đọc rồi, nhưng mình ko thích những cái đó. Những cái đó rất phù hợp cho những ai thích khám phá, tìm hiểu sâu và thích “xào nấu”. Còn mình chỉ thích đơn giản, hiệu qủa

JS_AnhTuan

Active Member
Đọc rồi, nhưng mình ko thích những cái đó. Những cái đó rất phù hợp cho những ai thích khám phá, tìm hiểu sâu và thích “xào nấu”. Còn mình chỉ thích đơn giản, hiệu qủa

Ừ nhưng 1 số tiện ích cũng rất cần, nhưng khi chưa hack thì bó tay.

lucky_2907

bác nào bít mua main N96 ở đâu không,giá là bao nhiêu,mình mua con này hàng công ty nhưng vớ đúng con lỗi,trong thời gian bảo hành thì đã từng phải đổi main đến tận 3 lần rồi,giờ hết bảo hành rồi mà máy thì chết đơ đờ đờ luôn.mong các bác nhiệt tình giúp đỡ để mình mau thoát khỏi con 1110 đơn điệu này.Mình ở hà nội.

habaolinh

Super V.I.P
bác nào bít mua main N96 ở đâu không,giá là bao nhiêu,mình mua con này hàng công ty nhưng vớ đúng con lỗi,trong thời gian bảo hành thì đã từng phải đổi main đến tận 3 lần rồi,giờ hết bảo hành rồi mà máy thì chết đơ đờ đờ luôn.mong các bác nhiệt tình giúp đỡ để mình mau thoát khỏi con 1110 đơn điệu này.Mình ở hà nội.
Chắc ko rùi, có bán xác ko???

kennh0x

cho em hỏi sao n96 của em không refresh nhạc dc nó báo lỗi hệ thống làm em không cập nhật nhac mới dc.giúp em với

quangha_102

Chao các bạn .mình dang dùng N96 mình thấy ngoài thẻ nhỏ nhớ16g va xem ti vi thì N96 không có gi nổi trổi hơn N95 hết

giangnt1987

Các bác cho em hỏi ở N96 ko có phím đánh dấu như ở 1 vài đời máy trước vậy có cách nào đánh dấu được những tin nhắn hay danh bạ mình muốn xóa ko ạ.

giangnt1987

Là phím # chứ b. N96 và n81 ko có bút chì nên thay bằng phím đó b à.

Mình dùng phím # ko được bạn ạ. Cho mình hỏi thêm vấn đề nữa cái tai nghe của mình lúc chuyển bài được lúc ko chẳng biết tại sao nhỉ. Liệu có phải do fw ko nhỉ.

TomRyan8891_2009

Mình dùng phím # ko được bạn ạ. Cho mình hỏi thêm vấn đề nữa cái tai nghe của mình lúc chuyển bài được lúc ko chẳng biết tại sao nhỉ. Liệu có phải do fw ko nhỉ.

khi nhấn , giữ lâu phím # thì nó sẽ có tác dụng copy , paste y chang phím bút chì. tai nghe lúc được lúc không là do cái tai nghe , không liên quan tới FW đâu ...

h2love4ever

hơn cái màn hình to và kiểu dáng, bạn so sánh n96 với n95 thường cũng chẳng khác gì so sánh N97 với 5800,hơn mối cái camera,bàn phím qwerty,màn hình to :|

11511

Có bác nào am hiểu chỉ giúp em hiện tượng N96 bật nút nguồn máy dung 1 phát và đèn phím điều hướng sáng lên , nó cứ như thế mãi không khởi động nổi, cắm sạc vào cũng vậy, em tháo pin ra rồi lắp pin lại bấm nút nguồn vẫn chứng nào tật nấy, nhưng thỉnh thoảng lại được. Máy em 1 chủ hàng FPT, Trước lúc chưa bị cho đến lúc bị vẫn bấy nhiêu ứng dụng chưa thay đổi gì, nếu nó khởi động được thì dùng bình thường. Em không biết lỗi do phần cứng hay phần mềm. Các bác tư vấn giúp em nhé.

Trvuphuong

Member
Có bác nào am hiểu chỉ giúp em hiện tượng N96 bật nút nguồn máy dung 1 phát và đèn phím điều hướng sáng lên , nó cứ như thế mãi không khởi động nổi, cắm sạc vào cũng vậy, em tháo pin ra rồi lắp pin lại bấm nút nguồn vẫn chứng nào tật nấy, nhưng thỉnh thoảng lại được. Máy em 1 chủ hàng FPT, Trước lúc chưa bị cho đến lúc bị vẫn bấy nhiêu ứng dụng chưa thay đổi gì, nếu nó khởi động được thì dùng bình thường. Em không biết lỗi do phần cứng hay phần mềm. Các bác tư vấn giúp em nhé.

mình nghĩa là do phần cứng bác ra care cho nó kiểm tra đi!
Bác thử format 4 ngón xem, ko được thì chạy lại fw.