• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận sử dụng Nokia 5800 XpressMusic

kitafung

mà bác nào biết có phần mềm nào có thể thay đổi đuợc chi tiết bài hát không? mình định cài thêm vài hình ảnh đại diện mỗi bài vào để khi vào trình nghe nhạc nhìn cho đẹp! trong 5800 cũng có chức năng này nhưng mỗi lần format là mất hết, phải cài lại thì mệt lắm!

Dùng phần mềm TAG ID dùng cho PC ấy, mình Tag xong copy vào máy có hình album format không mất luôn, ngoại trừ bạn xoá luôn bài nhạc.

tranconghd89

hôm nay e mới vác em 5800 về máy cũ mà 2t6 các bác ah, như vậy có đắt không nhỉ????
mà sao dùng 1 lúc nó cứ nóng lên nhirr. không biết có sao không nhỉ......

love89

hôm nay e mới vác em 5800 về máy cũ mà 2t6 các bác ah, như vậy có đắt không nhỉ????
mà sao dùng 1 lúc nó cứ nóng lên nhirr. không biết có sao không nhỉ......
máy còn bh ko bạn? bạn có nghĩ là con này đã bi thay mất pin rồi ko?

tranconghd89

máy còn bh ko bạn? bạn có nghĩ là con này đã bi thay mất pin rồi ko?

hết bảo hành rùi bạn ah. nhưng máy nguyên bản, pin vẫn mới.hxjhjx. dể cả nắp lưng thì chỉ hơi ấm ấm thui. còn bỏ nắp lưng ra thì thấy nóng bác ah.....con 5233 của mình chỉ goi lau mới bị nóng thui.

bbmiss_9x

hết bảo hành mà 2t6 thì hơi đắt rùi!!!
máy nóng cỏ thể do CFW bị gì đó (trước mình cũng có Jaf 1 bản mà máy nóng kinh hoàng) bạn thử Flash lại bản nào khác xem

tranconghd89

hết bảo hành mà 2t6 thì hơi đắt rùi!!!
máy nóng cỏ thể do CFW bị gì đó (trước mình cũng có Jaf 1 bản mà máy nóng kinh hoàng) bạn thử Flash lại bản nào khác xem
hjxhjx. hơi đắt hả bác. :(( . tại mua may cũ nên chẳng biết giá cả ntn cho vừa cả, mà nhìn màn hình có vẻ không được đẹp bàng con 5233 bac ah.nhìn thật kỹ thì cảm giác cứ có sọc ngang li ti. xem 3-4 cái đều như vậy.??? còn màn hình 5233 của mình cực nét luôn.chụp ảnh cũng không bằng 5233 trong điều kiện thiếu ánh sáng.( cảm thấy hơi hối hận khi lấy con này...)

bbmiss_9x

hjxhjx. hơi đắt hả bác. :(( . tại mua may cũ nên chẳng biết giá cả ntn cho vừa cả, mà nhìn màn hình có vẻ không được đẹp bàng con 5233 bac ah.nhìn thật kỹ thì cảm giác cứ có sọc ngang li ti. xem 3-4 cái đều như vậy.??? còn màn hình 5233 của mình cực nét luôn.chụp ảnh cũng không bằng 5233 trong điều kiện thiếu ánh sáng.( cảm thấy hơi hối hận khi lấy con này...)
hì mình thì nhận xét khác, với màng hình em 5k8 mình đang xài rất trong, đẹp và sáng. chỉ trừ buổi đêm ra thôi, chứ buổi ngày camera em này chụp nét phết đấy ^^

tranconghd89

hì mình thì nhận xét khác, với màng hình em 5k8 mình đang xài rất trong, đẹp và sáng. chỉ trừ buổi đêm ra thôi, chứ buổi ngày camera em này chụp nét phết đấy ^^
thì bình thường thì khó mà phát hiệ được, nhưng cứ đặt con 5233 bên cạnh là lại thấy chán chán. hay màn hình 5k8 sắp có vấn đề bác nhi?

ncnam

con 5k8 của em sao mỗi lần nhận cuộc gọi hay kết thúc điều rung lên mây cái, làm cách nào đê khắc phục đươc z

rylthanhhai

ai chỉ mình cách chặn cuộc gọi từ 1 số đt nào đó đc ko? dạo này cứ bị số đó phá mãi

MinhThang

Manager
ai chỉ mình cách chặn cuộc gọi từ 1 số đt nào đó đc ko? dạo này cứ bị số đó phá mãi

Muốn chặn thì dùng Soft là chặn thôi có khó gì đâu bạn? Hay gọi lên Tổng đài bảo họ chặn hộ.

rylthanhhai

Muốn chặn thì dùng Soft là chặn thôi có khó gì đâu bạn? Hay gọi lên Tổng đài bảo họ chặn hộ.

em tưởng đt có tích hợp sẵn cái chặn cuộc gọi :D
sẵn cho em xin soft đó luôn với.

Chỉnh sửa cuối:

ncnam

hình như lúc trước không có, tư khi em setting cái j ấy. no như thê lun. *#0000# của em là
phiên bản
40.0.0.201
ngày ph.bản PM
08-08-2011
modder
nguyễn duy thanh
kiêu
c6-00
loại
rm-612

bbmiss_9x

mình ko biết là ai nghĩ gì về 5k8, nhưng riêng mình thì thấy em này xài rất ngon, xem phim rõ nét nhất(test với nhiều máy khác của s60v5 rùi), nghe nhạc hay nhất, nếu hack xong thì cài nhiều phần mềm vi vu cũng vui vui ^^ em này mà có đa điểm nữa thì chắc ko ai bán lại :D

bbmiss_9x

mình ko biết là ai nghĩ gì về 5k8, nhưng riêng mình thì thấy em này xài rất ngon, xem phim rõ nét nhất(test với nhiều máy khác của s60v5 rùi), nghe nhạc hay nhất, nếu hack xong thì cài nhiều phần mềm vi vu cũng vui vui ^^ em này mà có đa điểm nữa thì chắc ko ai bán lại :D à con này máy sài cực bền nha, rớt lên rớt xuống vẫn xài bình thương như mới mua ^^