• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận Sử Dụng Nokia C6-01

lastl0ve0510

Hiện tại mìh đag dùg cfw v22.14 of vutaikt.rồi tìm bài hướg dẫn flash =phonix of mathanh làm theo hướg dẫn là ok.vào google tham khảo thêm nữa,goodluck

01699376977

có ai biết xin giúp mình...
là thế này... khi xem video thì nó k tự chuyển sang cái tiếp theo mà cứ phải chọn mới coi được....k giống như những máy trước mình đã dùng
như xem cái LARVA ấy.... cứ tí xíu là bấm bấm.... mệt quá
ai có cách xem liên tiếp, tự chuyển qua video kế tiếp k... giúp mình

lastl0ve0510

MinhThang

Manager
trình xem video của Symbian chưa chuyển đc như ý bạn,nhưng bạn có thể sử dụng UCplayer.với C6 01 thì khi chạy UC này k giật như trên S60v5,chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng.mình đã test thử Clip Full HD rồi,tham khảo ở đây nhé.bạn có thể tìm thêm nhiều phiên bản nữa.Pm này tự next trong list nhé. http://www.pdaviet.net/showthread.php?140193-UCPlayer-3.0.0.16-Build11070416-Việt-hoá-bởii-phuonxinh

Soft này mình tets trên N8 không mởi được Video HD máy treo luôn, đa thử nhiều lần.

trgiang

mathanh ơi cho mình hỏi c6-01 khi sạc pin chế độ tất nguồn máy có mấy đèn hiện sáng lên vậy mathanh.

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

mathanh ơi cho mình hỏi c6-01 khi sạc pin chế độ tất nguồn máy có mấy đèn hiện sáng lên vậy mathanh.

khi sạc pin còn nguồi hay ko thì đèn báo sạc ( đèn led) trăng vẫn sáng, còn những đèn khác sẻ tự tắt trong vài phút

trgiang

khi sạc pin còn nguồi hay ko thì đèn báo sạc ( đèn led) trăng vẫn sáng, còn những đèn khác sẻ tự tắt trong vài phút

mình sạc pin ở chế độ tất nguồn lúc sạc chỉ hiện 2 đèn àh, nó hiện đèn xanh với đèn đỏ lên thui với đèn LED, còn đèn trắng ở giữa thì không hiện lên j cả, có ai bị giống mình không, mình nang lên ban fw v22 chua cfw j hết.

satthumuhn1

mình sạc pin ở chế độ tất nguồn lúc sạc chỉ hiện 2 đèn àh, nó hiện đèn xanh với đèn đỏ lên thui với đèn LED, còn đèn trắng ở giữa thì không hiện lên j cả, có ai bị giống mình không, mình nang lên ban fw v22 chua cfw j hết.

mình nghĩ sạc pin cho c6-01 chỉ sáng đèn LED trắng chỗ cổng sạc thui chứ :D
liên quan gì tới 2 cái đèn bàn phím kia mà nó sáng được nhỉ
nó sáng chỉ trừ khi c00k fimware ng ta làm nó sáng lúc sạc pin thui
chứ mình khẳng định fimware mặc định mọi máy nokia khi sạc pin chỉ sáng đèn LED màu trắng cạnh lỗ sạc hay lỗ USB thui bạn àh :p

MinhThang

Manager
mình nghĩ sạc pin cho c6-01 chỉ sáng đèn LED trắng chỗ cổng sạc thui chứ :D
liên quan gì tới 2 cái đèn bàn phím kia mà nó sáng được nhỉ
nó sáng chỉ trừ khi c00k fimware ng ta làm nó sáng lúc sạc pin thui
chứ mình khẳng định fimware mặc định mọi máy nokia khi sạc pin chỉ sáng đèn LED màu trắng cạnh lỗ sạc hay lỗ USB thui bạn àh :p

Mình không dùng C6 nên cũng không rõ, riêng N8 thì chỉ sáng như bạn nói.

Nguyendaivuong

đó là điều bình thưòng thôi mà, mình cũng vậy

01699376977

mà sao trong Hình Ảnh à các anh... sao nó cứ có mấy cái video trong đó nửa... VD như cái film LARVA ấy.... nó cứ xen lẩn vào hình....
sao k có trình duyệt ảnh đọc tại thư mục Images ta????
ai bjk giúp e với

zhow29

Các bác cho e hỏi có bác nào pin của con c6-01 bi lỏng không. Lắc máy nghe nó cứ đập vào miếng vỏ kim loại ấy !!

satthumuhn1

Các bác cho e hỏi có bác nào pin của con c6-01 bi lỏng không. Lắc máy nghe nó cứ đập vào miếng vỏ kim loại ấy !!

lỏng kiểu đó tốt nhất bác gắp tờ giấy nhát vào mặt pin rồi đậy nắp lại là oke ngay mà :D

zhow29

lỏng kiểu đó tốt nhất bác gắp tờ giấy nhát vào mặt pin rồi đậy nắp lại là oke ngay mà :D
Em hỏi xem có bác nào bị như e không. Vì e mới tậu e nó nên thấy xót wa !!! E sợ là nó bị lỗi hjx