• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận Sử Dụng Nokia C7

hungdaiuy

MINH MOI MUA C7 .TU UP LEN ANNA BANG WIFI O NHA, GIO BI LOI KO VAO OVI DC! MONG CHI GIUP CACH KHAC PHUC! XIN LOI VI KO GO TV CO DAU DC! THANK BAN RAT NHIEU!!!!

hungdaiuy

AI BIET CAI VIDEO CLIP NHAC LAM NHAC CHUONG KO GIUP MINH VOI! XIN LOI KO GO TV CO DAU DC!! THANK SO MUCH!!!

thienlh

Đây, sử dụng C7 Flash hack của bạn vutaikt sóng 2G đôi khi bị restar máy, lại khi nhận hoặc gọi. Đây là mong muốn của mình, hướng dẫn khắc phục.

hungdaita

Đây, sử dụng C7 Flash hack của bạn vutaikt sóng 2G đôi khi bị restar máy, lại khi nhận hoặc gọi. Đây là mong muốn của mình, hướng dẫn khắc phục.
Flash về gốc rồi hack lại theo cách mới ở 4rum xem!!!

luantran8891

minh xai cai c7-00 rm 691 cua T-Mobie co nang cap hay lam moi gi hon dc khong vay, sao thay toan cho c7-00 rm 675 ko ha hik

theson88

mấy bác cho em hỏi tí. Em mới mua con C7 về mà có hiện tượng thế này :
Nghe nhac không tai nghe thì bình thường còn khi cắm tai nghe vào thì có bài nghe bình thường có bài nghe ko rõ
mấy bác giải thích giùm em với

kevintina

Máy C7 bị lỗi chép hình vào máy nhưng không hiển thị trong phần Gallery hình ảnh

Dạo gần đây, em chép hình vào máy nhưng nó không hiển thị trong phần Gallery hình ảnh..Giúp em với..CẢm ơn

zonzonbk189

mình mới nâng cấp C7 lên ANNA, nhưng dùng thấy máy đơ nhiều, nhiều khi có ng gọi đến ấn trả lời mãi ừak được!
hôm trước vừa cài mấy cái theme nhưng không ưng, vào quản lý ứng dụng để gỡ bỏ mà chẳng thấy hiện lên, chẳng biết phải làm thế nào để gỡ bỏ bây giờ???

zonzonbk189

help! C7: quản lý ứng dụng không hiện một số ứng dụng đã cài đặt

Tình hình là từ lúc nâng cấp em C7 lên Symbian ANNA, mình thấy máy đơ nhiều! :|
Khó chịu nhất là giờ trong phần Quản lý ứng dụng không hiện lên một số ứng dụng mình đã cài đặt, muốn gỡ đi mà không biết làm thế nào?

MinhThang

Manager
Tình hình là từ lúc nâng cấp em C7 lên Symbian ANNA, mình thấy máy đơ nhiều! :|
Khó chịu nhất là giờ trong phần Quản lý ứng dụng không hiện lên một số ứng dụng mình đã cài đặt, muốn gỡ đi mà không biết làm thế nào?

Gỡ thì bận ấn giữ vào ứng dụng sau đó chọn gỡ bỏ là được.

satthumuhn1

thế còn các chủ đề đã cài đặt mà muốn gỡ thì làm thế nào hả bạn?

gỡ chủ đề thì hơi lan giải rồi bạn àh :D
chơi thủ công thì phải hack phone sau đó dùng xplore xóa theo đường dẫn ( cái nì seach gôgle nhé )
còn hình như sài phần mềm uninstall cài thêm có thể xóa thêm được thì phải ( pm cũng seach gôgle luôn) :p

tieu_nhy041084

Ổ e của mình bị format lại 1 lần, từ đó mình ko cài được các pm có đuôi sis và sisx. máy toàn báo là uninstalled.
kết nối PC theo chế độ OVi suite thì PC OVi Suite nó báo là "nội dung của điện thoại đang chọn không thể được hiển thị bởi ứng dụng này"
Vào phần ứng dụng đã cài đặt thì nó cũng ko hiện lên các file đã cài ở ổ E
Có cách nào ko nhỉ?hix. ko cài được sis và sisx thì còn làm ăn gì...

blackeagle2548

camera trước của mình mờ tịt, chụp xấu hơn em 6120c nữa. có khi nào tại mình làm em í té mấy lần ko anh em

hoangphonghd

Ai cho mình xin cái file 10282EDC.txt này đc ko.
Có việc rất cần gấp
C7 hay C6-01 cũng đc.
Thank nhìu