• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA E72

HuchFinn

Các bạn cho mình hỏi ! E72 nếu mình muốn cài hẹn giờ tắt cuộc gọi thì sao ! vd mình muốn nc 9'59 là tự động nó tắt đó ! mình đang sài gói cước Free 10' mà...híc hay bạn nào biết có Phần mềm nào như vậy giúp mình với nha

vo_dinh

Các pro giúp mình với. mình dùng e72, đang sử dụng smatmovie thì nó không cho vào xem phim, vào là bị thoát ra???:-/. phormat lại thì được, nhưng sau đó lại bị...~X(. mình chuyển sang dùng các pm xem phim khác nhưng cũng bị tương tự. gíp mình với:(

cofer

Các bạn cho mình hỏi ! E72 nếu mình muốn cài hẹn giờ tắt cuộc gọi thì sao ! vd mình muốn nc 9'59 là tự động nó tắt đó ! mình đang sài gói cước Free 10' mà...híc hay bạn nào biết có Phần mềm nào như vậy giúp mình với nha
Có phải bạn cần cái này không :D

HuchFinn

Có phải bạn cần cái này không :D

Thanks bạn nhiều nha !! mình Down về sài thử...hihi mà mình hỏi xíu nếu mà canh = Phần mềm như vậy thì có 9 xác = máy không bạn ? vd 1202 đó,nó canh chính xác lắm

saudoi83

Thanks bạn nhiều nha !! mình Down về sài thử...hihi mà mình hỏi xíu nếu mà canh = Phần mềm như vậy thì có 9 xác = máy không bạn ? vd 1202 đó,nó canh chính xác lắm

Hi, mình cũng đang dùng cái này, mình để 9'55s thôi, xài hơn nửa năm nay rồi, chưa bao giờ lố hết :D

HuchFinn

Uhm thanks bạn nha...hihi mình thì để 9'59 mà không biết trên Viettel nó tính sao,thôi thì tốt nhất là 9'55 đi.hihi

anhngockt3

Con e72 của em bị cái bệnh thế này không biết bác nào bị dính rồi thì bày cho em với, em xạc full pin nếu chỉ nhắn tin và nghe nhạc thì vô tư, nhưng đc 1 ngày gọi cho ai hay ai gọi đến là sụt pin luôn, nhưng tắt nguồn khời động lại thì lại đầy pin. máy em đang còn BH nhưng giờ mà đưa lên care thì nó giữ ra tết mới lấy được nà. Bác nào có cách gì hay chỉ giúp em với. em Thanks nhiệt tìn

habaolinh

Super V.I.P
Con e72 của em bị cái bệnh thế này không biết bác nào bị dính rồi thì bày cho em với, em xạc full pin nếu chỉ nhắn tin và nghe nhạc thì vô tư, nhưng đc 1 ngày gọi cho ai hay ai gọi đến là sụt pin luôn, nhưng tắt nguồn khời động lại thì lại đầy pin. máy em đang còn BH nhưng giờ mà đưa lên care thì nó giữ ra tết mới lấy được nà. Bác nào có cách gì hay chỉ giúp em với. em Thanks nhiệt tìn
Test thử pin khác chưa, nếu pin khác vẫn vậy thì khả năng do công suất hay nguồn.

mafiavn

ai cho em xin phần mềm lắc tay đổi nhạc đi các anh! Thank nêú coa thì cho minh xin lun phần mềm lắc tay khoá phím và lắc tay đọc sms

manle

ai cho em xin phần mềm lắc tay đổi nhạc đi các anh! Thank nêú coa thì cho minh xin lun phần mềm lắc tay khoá phím và lắc tay đọc sms

Mấy cái này chỉ N82,N95 mới dùng được bạn ak. E72 nhìn thèm thôi.

Orbit

Các bạn cho hỏi chút
Con E72 FW 31.023 mình đã hack bằng phonix nhưng cư tắt máy là mất hết hack cũng như các add patch. Như vậy có phải là máy chưa được hack full phải không ạ? Cí cách nào khắc phục không. Cho mình xin cái link hướng dẫn vấn đề này với

Cám ơn nhiều

NguyenTu

Super V.I.P
Các bạn cho hỏi chút
Con E72 FW 31.023 mình đã hack bằng phonix nhưng cư tắt máy là mất hết hack cũng như các add patch. Như vậy có phải là máy chưa được hack full phải không ạ? Cí cách nào khắc phục không. Cho mình xin cái link hướng dẫn vấn đề này với

Cám ơn nhiều

Không phải mất hack đâu bạn, Rompatcher bạn cài trong máy k có chức năng auto nên 2 patch quan trọng nhất là" open4all+ và istantserve k thể chạy và các patch khác cũng vậy. Bạn cài thư bản rompatcher này vào xem và ad to auto hết tất cả các patch sau đó khơi động lại xem nhé. Sẽ hết đấy

Orbit

bác Nguyen Tu ơi,
Mình đã load cái rompatcher này và cài rùi, kết quả vẫn không được!
Khi uninstall cái rompattcher củ thì nó không cho cài cái mới.
Khi để rompatcher củ và add intallserver thì nó cho cài nhưng tắt mở máy cũng y như cũ.
và bản rompatcher củ của mình dùng cũng có version là 2.3

máy mình FW 031.021, hack bằng flash phonix.
Mong bác chỉ thêm
cám ơn bác nhiều

habaolinh

Super V.I.P
bác Nguyen Tu ơi,
Mình đã load cái rompatcher này và cài rùi, kết quả vẫn không được!
Khi uninstall cái rompattcher củ thì nó không cho cài cái mới.
Khi để rompatcher củ và add intallserver thì nó cho cài nhưng tắt mở máy cũng y như cũ.
và bản rompatcher củ của mình dùng cũng có version là 2.3

máy mình FW 031.021, hack bằng flash phonix.
Mong bác chỉ thêm
cám ơn bác nhiều
Flash lại đi

8800gold

Mình vừa tải về phần mềm Skype cho E72 , nhưng k đăng kí nick trên E72 đc ai giúp mình đc k , hay phải cài Skype trên máy tính rùi tạo nick thì mới dùng trên E72 đc , tiện thể cho hỏi lun về các chức năng của Skype , thank tất cả mọi người ^^

cofer

Cho mình hỏi fw 31.023 tìm thấy ở Navifirm có đến 4 phiên bản cho màu đồng, cùng 1 code Việt Nam, vậy mình nên đown cái nào là hợp lý nhất, mong các bro giúp đỡ

AndyCuong

Supper Moderators
Cho mình hỏi fw 31.023 tìm thấy ở Navifirm có đến 4 phiên bản cho màu đồng, cùng 1 code Việt Nam, vậy mình nên đown cái nào là hợp lý nhất, mong các bro giúp đỡ

máy của bạn màu gì nên download theo màu đó là ok nhất.

NguyenTu

Super V.I.P
cứ hỗ trợ Việt Nam là được, tốt như nhau, cái mầu chỉ phân biệt được ở một số themes mặc định thôi, không quan trọng đâu