• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM DÙNG EVO 3D

trantuan240585

xài mấy cái đt đắt tiền mỗi lần bị gì là cứ chóng hết cả mặt. bác nào có rom nào ngon ngon cho e xin với a.

nvn1010

Máy ông phiên bản Asia hay EU, tôi dùng Asia nên dùng của RoMeOS3D ok, chẳng sao cả, bản rom RoMeOS3D dùng base 1.22.707, à mà chắc ông full wide rồi chứ hả

máy mình asia hboot 011 flash rom RoMeOS3D thì được mà vẫn bị lỗi wifi fix ko được, ức chế thật

phamthaitl

Máy ông phiên bản Asia hay EU, tôi dùng Asia nên dùng của RoMeOS3D ok, chẳng sao cả, bản rom RoMeOS3D dùng base 1.22.707, à mà chắc ông full wide rồi chứ hả
máy mình phiên bản châu âu.đương nhiên là full wide rùi.đứng im ở logo HTC

Shinra241

EVO đang chơi game bị đá ra và thông báo thẻ nhớ bị rút ra đột ngột?

Số là e đang chơi game dead space thì tự dưng bị out ra và thông báo thẻ nhớ bị rút ra đột ngột.Thử lại nhiều lần vẫn bị thế.Các bác tư vấn dùm e vơi.

trantuan240585

Có bác nào bị lỗi camera chưa ạ.nếu có rồi thì giải quyết như thế nào các bác?em bị lỗi camera hay sao mà sau khi xem xong các đoạn phim 3d là nó xuất hiện các clip ko xem được rồi nó ko cho quay hay xem được j nữa hết,phải xóa các clip đó mới trở lại bình thường.e cũng chẳng biết sao

cutibcs

Số là e đang chơi game dead space thì tự dưng bị out ra và thông báo thẻ nhớ bị rút ra đột ngột.Thử lại nhiều lần vẫn bị thế.Các bác tư vấn dùm e vơi.
cái này mình cũng bị!!!nhưng mình Format thẻ lại là hết!nên bạn cứ thử bỏ thẻ vào máy và format nhưng đừng format với Quick Format!goodluck

twantoan

Hình như bác bị vấn đề wifi với các rom cook, bác đã fix được chưa? Mình cũng bị giống bác nhưng vẫn chưa fix được cho dù đã làm đủ mọi cách
Fĩx đc rồi bác ah.bác lấy cái module của phiên bản hk về chạy là ok hết

tient38

Ơr đây có cao thủ nào chơi game giả lập ps1 trên evo 3d ko?
Mình cài phần mềm psx4droid ban 1.7, có kèm cả bios rùi nhưng mỗi lần vào chơi thì toàn bị kick ra, trong khi các game giả lập khác vẫn chơi bình thường được
Mong các cao thủ ra tay giúp đỡ!
P/s: nhân tiện xin mọi người cho phần mềm chơi gảme giả lập 4 nút, mình tìm mãi mà ko có và trang web nào cho down game giả lập free, ngãy xüa có mây trang, jo nó bắt tính phi
Chân thành cảm ơn mọi người trước

ancola66

Super V.I.P
99% do thẻ nhớ!
+ 1% nữa cho tròn
Với Android thì cái thẻ nhớ rất quan trọng trong việc vận hành cùng với máy. Các bạn nên luôn nhớ điều này và đừng có tiếc đạn sắm thẻ nhớ XỊN ;;)

NguyenTu

Super V.I.P
+ 1% nữa cho tròn
Với Android thì cái thẻ nhớ rất quan trọng trong việc vận hành cùng với máy. Các bạn nên luôn nhớ điều này và đừng có tiếc đạn sắm thẻ nhớ XỊN ;;)

Bán EVO 3D chưa anh?

duy_thang9184

các bác cho tôi hỏi với,tôi nghe nhạc bằng tai nghe sao âm thanh có cảm giác nghe hơi bị rè và nhỏ,không thật tiếng,nhất là bài nào có nhiều âm tép,mới đầu nghĩ là do tai nghe,dùng thử tai nghe khác vẫn bị vậy,máy của tôi là bản châu âu,cho hỏi các bác có bị hiện tượng như vậy không,nếu có thì cách khắc phục như thế nào ạ?

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
các bác cho tôi hỏi với,tôi nghe nhạc bằng tai nghe sao âm thanh có cảm giác nghe hơi bị rè và nhỏ,không thật tiếng,nhất là bài nào có nhiều âm tép,mới đầu nghĩ là do tai nghe,dùng thử tai nghe khác vẫn bị vậy,máy của tôi là bản châu âu,cho hỏi các bác có bị hiện tượng như vậy không,nếu có thì cách khắc phục như thế nào ạ?
*File nhạc của bạn chất lượng có cao không?
*File nhạc của bạn có bị âm lượng đầu vào cao quá không?
*Bạn thử các chế độ hiệu ứng âm nhạc xem sao?

duy_thang9184

em toàn dùng file mp3 128 kb or 320 kb,nghe trên con nokia 5730XP của e thì không sao,vẫn bình thường,e đã thử các chế độ hiệu ứng nhưng vẫn không hết tình trạng đấy,down AMP ampli về chỉnh thì có bớt đi 1 chút nhưng thỉnh thoảng vẫn bị vỡ tiếng.mà nghe tiếng nhỏ hơn cả con nokia 5730xp,không biết có pải do máy không ạ

twantoan

Cái này có thể do 1 số vấn đề . Bác thử down 1 bài khác giống thế về nghe thử.em nghĩ có thể di virus

twantoan

+ 1% nữa cho tròn
Quan trọng là các nghệ sĩ vọc ko biết kiếm thẻ nhớ xịn ở đâu.tiền mất tật mang.bỏ ra nhiều tiền vẫn mua phải hàng fake kể cả kẹp nách qua đg rừng.kinh nghiệm của cháu cho thấy thẻ scandisk tốt hơn mấy loại thẻ khác.ý kiến cá nhân