• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Firmware mới v21.0.XXX

ngocquid

Mình có con màu xanh V11, thấy bình thường đã sử dụng được 1 tuần rồi không có gì; nhưng sao thấy trên trang www.gsmarena.com thì xem các file Word & E xcel được sao máy mình xem chả được. Có bạn nào cài O ffic mobile trên máy nầy được không? Thông tin cho mình với nha!

hitman83

ko thấy ai đề cập đến FM 21 a toàn nói chuyện j thế có bác nào up đc rồi chia sẻ cùng anh em đi nóng ruột quá

m0nk3y86

Mình có con màu xanh V11, thấy bình thường đã sử dụng được 1 tuần rồi không có gì; nhưng sao thấy trên trang www.gsmarena.com thì xem các file Word & E xcel được sao máy mình xem chả được. Có bạn nào cài O ffic mobile trên máy nầy được không? Thông tin cho mình với nha!
Mới mua đc 1 tuần mà đã đòi đc hỏng à, còn lâu nhé =)) Fải up lên v.20 rùi có ra sao mới nói đc.
Ôi trời ơi, v.21 đâu về đây, oánh cho toét mông bh >:)

BNCB2071989

Khi máy mình là v.11 thì ko sao, up lên mới bị. Nếu ko fải do màn hình, thì bọn Care thay màn hình sao hết đc. Nếu do cái khác, thì bnó bảo thay màn hình làm j? :-??

chắc do firmware v20 rồi quá, hồi trước mình sài v108 cũng không bị đổi màu màn hình, từ khi up lên v20 thì biết bao nhiêu chứng bệnh ,đang khao khát mong chờ v21 hy vọng sẽ hết lỗi, máy em mua ở thế giới di động mà cũng dính đạn huhu:(:)((

vinhloc01811

chắc do firmware v20 rồi quá, hồi trước mình sài v108 cũng không bị đổi màu màn hình, từ khi up lên v20 thì biết bao nhiêu chứng bệnh ,đang khao khát mong chờ v21 hy vọng sẽ hết lỗi, máy em mua ở thế giới di động mà cũng dính đạn huhu:(:)((

uh, ráng chờ nhé bạn và đừng nản chí!!! à, mình thấy thế này, lúc trước thằng bạn mình mua 6500 ở Thế giới di động cũng bị lỗi tùm lum. Cái đó k nói nhưng mình ghét thái độ phục vụ của mấy thằng cha nhân viên ở đó, cứ cáu kỉnh khó chịu gì đâu làm mình k tin được nên vừa rồi mình mua con 5800 ở viễn thông a... Thái độ phục vụ của họ cũng được nhưng tốt nhất là đến giờ máy chưa bị gì!!!hic (chắc do mình hên thui:)))

m0nk3y86

TGDĐ cũg là nhập hàng chính hãng, ko thể nói mua ở đấy thì lỗi hơn chỗ khác. Nhg chính xác thì thái độ fục vụ ở đó ko đc, vậy mà năm 2008 đc bình chọn là nhà fân fối viễn thông tốt nhất :mad:) Khi 5800 mới ra, já ở đấy cao hơn những chỗ khác 500k, pó tay!
(trog lúc đợi Firmware mới, các Mod cho buôn chút, đỡ sốt ruột nghe :p)

kaocy52

em thấy lũ nhân viên ở TGDD nó coi nó la siêu nhân hay sao ý mình vào mua hàng no cư như mình ko biết rì rất chi là ghét cái thái độ X-(

kaocy52

còn e thấy úp lên fw20 dùng cũng khá ổn đó chứ nhưng mà hình như lên FW 20 không kết nối với thẻ nhớ trực tiếp đc mà phải qua PCSute mới đc hay sao ý pác nào biết tại sao kô8-|

BNCB2071989

uh, ráng chờ nhé bạn và đừng nản chí!!! à, mình thấy thế này, lúc trước thằng bạn mình mua 6500 ở Thế giới di động cũng bị lỗi tùm lum. Cái đó k nói nhưng mình ghét thái độ phục vụ của mấy thằng cha nhân viên ở đó, cứ cáu kỉnh khó chịu gì đâu làm mình k tin được nên vừa rồi mình mua con 5800 ở viễn thông a... Thái độ phục vụ của họ cũng được nhưng tốt nhất là đến giờ máy chưa bị gì!!!hic (chắc do mình hên thui:)))

Đúng rồi hồi trước mình cũng mua 5700, n81 voi n95 ben viễn thong a thấy hàng sài cũng dc chỉ có cái 5700 là mới sài 1 tháng bị hư phần dây tai nghe nên giờ mình chuyển sang thế giới di động xem sao, ai nhè bên thế giới di động công nhận y trang mấy bạn nói nếu phải chữi nó là chãnh chó và rất bực bội khi tiếp xúc với nhân viên nó ,vì mình mua hàng của nó mà nó làm như mình mua hàng ở chỗ khác đem lại khiếu nại mới ghê, thông cảm em bức xúc quá nhưng từ lúc mua ở thegioididong chỉ lên đó đúng 1 lần duy nhất ,còn khi mua bên viễn thông a thì em đi lên đó hoài tại thái độ phục vụ rất tốt!!Mốt nếu đổi điện thoại nữa chắc chỉ nên wa viễn thông A thôi

m0nk3y86

còn e thấy úp lên fw20 dùng cũng khá ổn đó chứ nhưng mà hình như lên FW 20 không kết nối với thẻ nhớ trực tiếp đc mà phải qua PCSute mới đc hay sao ý pác nào biết tại sao kô8-|
Up v.20 bạn kết nối bằng cáp thì vẫn có 4 lựa chọn kết nối, ko chỉ riêng PCsuite đâu. Bạn nên xem lại nhé!;)

thong1260

không biết khi nào cái tên topic này mất chử "Sắp..." đi , chán quá , thà không nghe chứ nghe rồi thì mong chờ

NguyenVu2009

co pải up lên FW20.0 , khả năng tắt màn hình khi nhận cuộc gọi mất tiu,gọi cho người khác thì mới tắt dc >.<,anh em chi giúp với

thong1260

khi mình nói chuyện nó mới tắt màn hình bạn ơi . Ước gì sáng mai thức dậy có firmware mới xài .Đi ngủ đây

LamBieng

không biết khi nào cái tên topic này mất chử "Sắp..." đi , chán quá , thà không nghe chứ nghe rồi thì mong chờ

Nói đúng đó, làm bây giờ rủa thằng cha nào post mấy cái screenshot kia.

kaocy52

hix ngày nào cũng vào PDA 2 3 lần chỉ để mong nhìn thấy dòng chữ Đã Có Firmware mới cho Nokia 5800XM v21.0.018 mời anh em download test thử cho ý kiến:D:D;;)

m0nk3y86

co pải up lên FW20.0 , khả năng tắt màn hình khi nhận cuộc gọi mất tiu,gọi cho người khác thì mới tắt dc >.<,anh em chi giúp với
Đã up lại còn lên :)) FW20.0 sẽ ko hỗ trợ tắt màn hình khi mới bắt đầu thực hiện cuộc gọi, nó chỉ tắt khi time để sáng màn hình do tự mình cài đặt kết thúc, ok man :D

m0nk3y86

Nói đúng đó, làm bây giờ rủa thằng cha nào post mấy cái screenshot kia.
Sao lại nói thế bạn, ở đây chỉ có chủ topic post, hoá ra bạn rủa...sao??? Bình tĩnh đi, mún rủa thì fải bảo sao bọn Nokia làm ăn mèo mửa thía :)

caspercar

Đã up lại còn lên :)) FW20.0 sẽ ko hỗ trợ tắt màn hình khi mới bắt đầu thực hiện cuộc gọi, nó chỉ tắt khi time để sáng màn hình do tự mình cài đặt kết thúc, ok man :D

hình như khi bên kia nghe, đồng hồ hiện thời gian thực hiện cuộc gọi lên là màn hình tắt mà.