• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Mod Exit các Programs thường dùng

dongxanh

Posted via Mobile Device
Walkman mà không Exit được là một thiệt thòi lớn đấy. Chắc tại bạn dùng P1i nên cài walkman3 do đó không tương thích với exit của walkman2.
bạn gửi 2 file RSC của walkman và calendar lên đây, ăn tết xong mình làm giúp cho :)

levuphong

cám ơn bac dongxanh
em mới thử lấy file walkman.rsc của bản việt hóa chép wa thì nó có tieng việt và có luon nút exit bác ạ:D
Giờ p1i chỉ còn thiếu cenlendar,RSS,task,web nếu có đươc những cái này thì p1i full luon rồi:D
em gửi bác cái app của máy p1i em nhá.bác nghien cứu dùm cho ae p1i nha
ah.bác làm lại nut exit cua walkman nha.xài tieng việt ko thích :D
từ ổ c http://www.mediafire.com/?gpnnjmmmd0b
từ ổ z http://www.mediafire.com/?wnn1wljmvm1

Chỉnh sửa cuối:

XiaoGui

Em dùng cái icon cho messenger thì thấy có luôn Exit ở trong. Nhưng contact thì không có. Nhưng hình như dùng cái thêm icon đó thì các vị trí của nó có thay đổi thì phải,em thấy khác lắm

XiaoGui

Cao thủ thế giới nhiều người dùng P1i lắm đó bạn, đừng buồn nhé, bản này P990i còn ko có đâu, chỉ có P1i có thôi đó:Messaging Mod with Icons For P1i của Zeegy đã được anh Congvoi Post mình up lại cho các bạn đây :))

Cái này này anh ạ? Em cài xong thấy có luôn exit ở trong :)

levuphong

oh thì đúng rồi bản này mod luon nut exit mà:D(tại bạn viết sai chính tả nên mình ko hiểu ''messenger '':p)

XiaoGui

oh thì đúng rồi bản này mod luon nut exit mà:D(tại bạn viết sai chính tả nên mình ko hiểu ''messenger '':p)

:D em không để ý nên viết sai. Thế anh có các bản mod exit cho P1i không ạ? Nếu có anh share cho em với được ko?

XiaoGui

Tất cả các file đều copy vào C:/Resource/Apps hả anh. Mà cái BTfive với DSUIQContact_0x2000C6EC là cái gì vậy hả anh?

levuphong

Tất cả các file đều copy vào C:/Resource/Apps hả anh. Mà cái BTfive với DSUIQContact_0x2000C6EC là cái gì vậy hả anh?
cía đó là phần mềm đánh carô và dream contac đó.nếu bạn ko xài 2pm đó thì khỏi chép:D
ah.bạn nhớ thanks bac dongxanh nữa đó.bác ấy làm mà:D

XiaoGui

Các phần mềm khác thì có exit rồi nhưng mà cái calenda của em vẫn không có exit. A xem lại hộ em cái file lịch với.

levuphong

hj.cái calendar này thì mình mới tự làm nè.
thay nut back là nut exit đó nha.:D

Chỉnh sửa cuối:

Eleien

Xem qua file đính kèm, thấy còn thiếu exit cho walkman. Bạn nào đang có up dùm. Mình đang dùng phone nên không up được.
Lúc nào dùng computer, mình sẽ gửi tặng thêm các bạn một số mod exit cho các chương trình khác nữa đang có trong máy đt của mình.

bác Dongxanh có thể làm dùm cái exit cho walkman 3 của dành cho p1i ko? mình thử 2 cái exit dành cho walkman của cả bác Levuphong và Vnyelsea nhưng vẫn ko thấy đc chỗ exit cho walkman, và thử thêm cái exit+minimize cho walkman của bác Mokia bên Persian thì thậm chí ko mở đc walkman ra lun.mong Tết xog bác rảnh lúc nào thì làm thử júp :((

**đính chính: mình xài bản mod exit cho walkman bằg tiếg Việt của bác Levuphong thì thấy chạy tốt, nhưg k xài đc bản tíêg Anh.ko biết co fải do chọn lựa ngôn ngữ trong phần preference của walkman ko nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

quang2001

Trên đây là ví dụ đơn giản nhất. Trong những file rsc phức tạp, bạn sẽ phải đổi code ở rất nhiều chỗ, và phải suy nghĩ làm sao cho nút exit nằm ở main menu chứ không bị đẩy lên menu con, hay không lấn chỗ của những nút khác, như trong trường hợp của file rsc calandar khi nó có tới 5 nút ở menu[/COLOR]"

Bạn hướng dẫn chi cách đưa nút Exit ở menu con ra main menu, có một số chương trình tôi đã tìm code và tên như hướng dẫn nhưng không tìm thấy, còn có code nào khác không bạn, tạo nút Exit cho SMS, MMS, email thì phải sửa file nào, mong bạn và ae diễn đàn chỉ giúp.

thanhdiep_211

Chao cac ban,minh online bang phone nen ko go tieng viet duoc.minh mod nut exit cho walkman thi mat tieng viet luon.minh dung walkman ban viet hoa cho P990i.co ban nao chinh sua file rsc cua walkman ban viet hoa co nut exit thi cho minh xin luon.ma minh dung skin mediaplayer HP_bien down tren dien dan,nhung mod nut exit la mat skin luon,tro ve skin mac dinh.minh lai ko biet chinh sua file rsc.mong cac cao thu giup

xenosensi

cho em hỏi chút, cái này có dùng được cho W950 ko vậy... hôm trước có chép như hướng dẫn nhưng ko thấy nó thay đổi gì cả.. thx

tonlu

mod nên lập topic hướng dẫn cách tạo 1 file exitmod luôn cho tiện đi ạh. có vài cái cần mà không có nên muốn tự tạo luôn ạh ;)