• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Mod Exit các Programs thường dùng

linhhon0007

các bác giúp em cài mod exit với,em thấy tập tò cài thử nhưng copy các file trong folder mod exit vào C\resoure\app sau đó restart máy lại vẫn không có gì khi vào quickword chẳng hạng.em vào trong folder mod exit copy hết rồi paste chứ không copy từng file nhỏ nữa,không biết có phải em bị sai chỗ đó không ạ,mấy bác chỉ giúp em với ạ.:-??

Son_Nguyen

các bác giúp em cài mod exit với,em thấy tập tò cài thử nhưng copy các file trong folder mod exit vào C\resoure\app sau đó restart máy lại vẫn không có gì khi vào quickword chẳng hạng.em vào trong folder mod exit copy hết rồi paste chứ không copy từng file nhỏ nữa,không biết có phải em bị sai chỗ đó không ạ,mấy bác chỉ giúp em với ạ.:-??
Bạn phải copy từng file trong từng folder vào C:\Resource\Apps thì mới có tác dụng nhé, bạn copy nguyên cả folder thì làm sao được.:|.

levuphong

Bạn phải copy từng file trong từng folder vào C:\Resource\Apps thì mới có tác dụng nhé, bạn copy nguyên cả folder thì làm sao được.:|.

em thấy bác ấy nói copy file mà chứ đâu có nói copy cả thư mục đâu :)
ps linhhon0007: bạn vào control panel xem ngôn ngữ đang xài là america hay uk vậy.vì uk mới có tác dụng nha :):p

Son_Nguyen

em thấy bác ấy nói copy file mà chứ đâu có nói copy cả thư mục đâu :)
ps linhhon0007: bạn vào control panel xem ngôn ngữ đang xài là america hay uk vậy.vì uk mới có tác dụng nha :):p
em vào trong folder mod exit copy hết rồi paste chứ không copy từng file nhỏ nữa
Nguyên văn của bạn ý đây bạn, bạn ý nói là vào trong folder mod exit copy hết rồi paste vào chứ ko copy từng file. Cái file đính kèm trong bài của bạn vnyelsea lúc giải nén ra sẽ có 1 loạt folder ở trong. Chắc là do bạn ý cứ thế copy nguyên vào nên ko được là phải.:p.

linhhon0007

Nguyên văn của bạn ý đây bạn, bạn ý nói là vào trong folder mod exit copy hết rồi paste vào chứ ko copy từng file. Cái file đính kèm trong bài của bạn vnyelsea lúc giải nén ra sẽ có 1 loạt folder ở trong. Chắc là do bạn ý cứ thế copy nguyên vào nên ko được là phải.:p.

hihi :p!đúng rồi ạ,em để nguyên copy folder vào nên không được,sau khi em copy lại như bác P3600i nói thì được rồi ạ,hihi thank bác P3600i nhiều ạ.:p

levuphong

hi em chỉ đọc đoạn đầu là copy các file mà ko đọc đoạn sau
thật là ngại quá :):(

linhhon0007

hi em chỉ đọc đoạn đầu là copy các file mà ko đọc đoạn sau
thật là ngại quá :):(

hihi có gì đâu mà bác Phong ngại ai cũng có lúc nhầm mà,lúc nãy em cung nhầm,không chịu đọc kĩ bài cả bác P3600i lo hỏi,đến lúc gửi bài đọc kĩ lại thấy bác P3600i nói quá rõ mà em làm sai nên em xóa bài đó rùi hehe,:D;)

danggiakhanh

tình hình là sau khi e cài "Messaging mod Ver 4 cho P990i",thì tin nhắn đến nó đêk báo notification& chuông or rung:(
các sư trưởng giúp đỡ, làm ơn8-|

Le_Quang_Minh

Cái này hình như chỉ có dòng P là sài được, còn dòng W thì chép vào đúng như hướng dẫn nhưng chẳng có hiện tượng gì sảy ra!
Đã có ai sử dụng được trên dòng W chưa?cho mình chút kinh nghiệm với!