• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin MediaPlayer cho P990i - FO - lamquangtu

lamquangtu

Tặng anh em bộ skin Windows Media Player 11 vừa làm xong cho Media Player của P990i (theo gợi ý và yêu cầu của Sonnguyen_uiq3). Skin như trong hình.

Có 2 Ver, Ver1 là skin như hình bên phải

Lưu ý, Mình chỉ làm cho giao diện ở chế độ Flip Open thôi (vì không có Flip để test ở FC nên không làm được)

Updated:
Windows MP 11 new skin #10
Skin gỗ #13
Default skin #16 (cho các bạn muốn trở về skin mặc định)
Skin Iphone #21
New Style 3D #22
Bộ skin rất đẹp cho cả FO và FC của CaoHieu88 (gồm XBOX, Horizon, Orbit & Redring) #28
Xlive Skin #40
Fire Skin #50
XBox Skin #55
Simple Skin #61

Chỉnh sửa cuối:

sonnguyen_uiq3

Tiếp tục qua đây ủng hộ anh nè,khi nào có flip anh ngâm cứu tiếp cho hoàn thiện ha.thank thank thank nhìu nhìu

lamquangtu

Tiếp tục qua đây ủng hộ anh nè,khi nào có flip anh ngâm cứu tiếp cho hoàn thiện ha.thank thank thank nhìu nhìu

Anh định không post ra topic riêng nhưng nghĩ biết đâu có mem khác cũng thích mà không để ý đến bài anh post trong topic của em nên post ra đây để chia sẻ với anh em.

sonnguyen_uiq3

Không sao đâu.Thế này cho các mới dễ nhận biết cũng đc :D

ANH CONG và anh em qua topic SKIN CHO COREPLAYER 1.30 đễ lấy lại 2 skin ở bài số#1 mà em đã pót,em đã fix lại, 2 cái đó còn bị lỗi(vì hình như em thấy bác Cong dùng skin fantasy của em chế lại đễ việt hóa thì phải)

CongVoi

Super V.I.P
ANH CONG và anh em qua topic SKIN CHO COREPLAYER 1.30 đễ lấy lại 2 skin ở bài số#1 mà em đã pót,em đã fix lại, 2 cái đó còn bị lỗi(vì hình như em thấy bác Cong dùng skin fantasy của em chế lại đễ việt hóa thì phải)

Đã đang dùng :D.Thx bạn nhé

Caohieu88

Nếu đã tách hẳn Topic mới thì sau này em xin đề nghị anh Công sẽ sửa Topic thành tổng hợp Skin MediaPlayer để chia sẻ cho anh em và anh Tú có cơ hội thể hiện tài năng! Em cũng muốn mở Topic này cho anh em, bây giờ thì hợp lý rồi :D, dạo này em hơi bận ko có thời gian cùng tham gia thường xuyên mong anh em thông cảm nhé!

sonnguyen_uiq3

Anh định không post ra topic riêng nhưng nghĩ biết đâu có mem khác cũng thích mà không để ý đến bài anh post trong topic của em nên post ra đây để chia sẻ với anh em.

Anh Tú,nếu có thời gian rãnh anh chỉnh lại cái skin này lại lần nữa giúp em nha.anh cho cái phần dưới từ chổ thanh thời gian chơi nhạc trở xuống dưới nhỏ lại một chút,nhỏ như cái skin cho coreplayer ấy.với lại anh cho 2nút tua bài xích lại gần nút play một chút. thank anh nhìu.à mà em có gọi cho anh mà ko được.

lamquangtu

Update

Update thêm cho các bạn 2 ver. tiếp theo với màn hình nhìn rộng hơn.

Ver.3 như hình bên tay phải.

Copy vào C\Private\102030CD\default

sonnguyen_uiq3

Thank anh Tú nhìu nhìu.anh đã giúp đỡ hết lòng với anh em.
Congvoi:anh thông cảm,cái này là do em yêu cầu anh Tú.nên ảnh làm thêm giúp em.còn cái mới,em nghỉ chắc ảnh sẽ từ từ ngâm cứu làm thêm cho anh em thôi.em nghe nói dạo này ảnh bận lắm,mà ảnh đã cố gắng làm nhiều như vậy là wá tốt rồi.

eternal_vnn

Huhu,sao chỉ có cho FlipOpened vậy trời? T_T
anh Tú ơi anh lắp Flip vào điiiiiiiiiiiiiiiiiiii

calvinklein87

mấy a ơi em cài vào rùi muốn cho trở lại mặc định thì sao??ko nhẽ những j copy vào thì xóa đi sao???em thầy nó chép đè lên cái cũ rùi h xóa đi thì mất chương trình nghe nhạc ah
ai giúp em với

lamquangtu

mấy a ơi em cài vào rùi muốn cho trở lại mặc định thì sao??ko nhẽ những j copy vào thì xóa đi sao???em thầy nó chép đè lên cái cũ rùi h xóa đi thì mất chương trình nghe nhạc ah
ai giúp em với

Không sao, skin mặc định cho Media Player P990i đây, bạn copy theo đúng đường dẫn nhé.

Chúc vui!

Caohieu88

ai giúp em với

Anh chỉ việc xóa hết folder default trong C\Private\102030CD thì sẽ tự động trở về mặc định của máy thôi. ^ ^

lamquangtu

Anh chỉ việc xóa hết folder default trong C\Private\102030CD thì sẽ tự động trở về mặc định của máy thôi. ^ ^

Em nhầm rồi Hiếu ah, vì mod cái này phải sửa cả đường dẫn sang ổ C trong file MediaPlayer.rsc nữa nên nếu em xóa như vậy nó sẽ báo "not found' ngay vì không tìm thấy skin. Chính vì vậy anh mới post skin mặc định để copy vào C\Private\102030CD\default cho nhanh (Cái này có thể copy từ Z ra cũng được)

Caohieu88

Em nhầm rồi Hiếu ah, vì mod cái này phải sửa cả đường dẫn sang ổ C trong file MediaPlayer.rsc nữa nên nếu em xóa như vậy nó sẽ báo "not found' ngay vì không tìm thấy skin. Chính vì vậy anh mới post skin mặc định để copy vào C\Private\102030CD\default cho nhanh (Cái này có thể copy từ Z ra cũng được)

Ok anh, em quên mất vụ file MediaPlayer.rsc sửa đường dẫn sang C nữa, ko chỉ có skin không! :(

calvinklein87

thank 2 bạn nhiều nha..sink mặc định cũng đẹp but cài vào rùi lại ko like nên h muốn mặc định ...mong sẽ cò nhiều cái sink đẹp hơn