• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin MediaPlayer cho P990i - FO - lamquangtu

Caohieu88

Chúc mừng anh Tú đã trở thành VIP của PV, hi vọng thật nhiều design mới của anh cho UIQ. Thanks anh cái skin trên đẹp quá ^ ^

sonnguyen_uiq3

ayza ayza,song hỷ song hỷ à.Anh Tú lên chức VIP ở đây và cũng sắp lên chức làm bố ở nhà nữa nha.chuyện đáng chúc mừng à nha.phải khao thôi anh Tú ơi.món gì cũng được.ví dụ như thêm một bộ skin hoành tráng nữa chẳng hạn.hehe

huynhminhhung

Mình đã sửa rồi đây, bạn thử xem có được không nhé
trước hết là chúc mừng bác lên V.I.P Mem , mới hôm qua nhờ bác ...sáng nay bác đã là VIP rồi .
bác đã sửa đường dẫn tốt rồi . xài TV chép vào là có skin như ý muốn ngay .nhưng mà ở chế độ đóng nắp thì chưa có bác ơi . nhân dịp bác trở thành VIP bác làm để kỉ niệm cho ae đi .cảm ơn bác nhen

lamquangtu

trước hết là chúc mừng bác lên V.I.P Mem , mới hôm qua nhờ bác ...sáng nay bác đã là VIP rồi .
bác đã sửa đường dẫn tốt rồi . xài TV chép vào là có skin như ý muốn ngay .nhưng mà ở chế độ đóng nắp thì chưa có bác ơi . nhân dịp bác trở thành VIP bác làm để kỉ niệm cho ae đi .cảm ơn bác nhen

Về Flip Close (FC) thì mình đã trả lời ở mấy trang trước rồi, mình không có flip nên không test được do đó không thể làm được nếu không test. Mong bạn thông cảm.

File Mediaplayer.r10 mình đã sửa cả đường dẫn cho FC nên bạn lấy mấy bộ mà Caohieu88 đã post ở trang trước dùng vậy nhé!

lamquangtu

ayza ayza,song hỷ song hỷ à.Anh Tú lên chức VIP ở đây và cũng sắp lên chức làm bố ở nhà nữa nha.chuyện đáng chúc mừng à nha.phải khao thôi anh Tú ơi.món gì cũng được.ví dụ như thêm một bộ skin hoành tráng nữa chẳng hạn.hehe

Không vấn đề, làm skin này không khó và cũng khá nhanh, tuy nhiên vấn đề là tìm skin hợp lý cho mobile thôi. Anh vẫn đang tìm mẫu skin để làm.

sonnguyen_uiq3

Em gợi ý cho anh nhé.anh tìm skin winAMP làm một phát cho mediaplayer nữa thì skin của mình lại thêm đa dạng hơn.Mấy ngày trước ko biết phone của em bị gì mà tự nhiên tất cả các ứng dụng trên máy em biến mất hết.em cũng chả hiểu.sao một hồi lăn lộn với nó thì thấy thư mục APPS trên thẻ mất tiêu(chắc bị virus hay sao ấy)em phải cài lại toàn bộ các soft.cho nên mới tận hôm qua mới làm lại cái skin cho CORE1.30 để ăn mừng sau vụ rắc rối đó.hehe

lamquangtu

Em gợi ý cho anh nhé.anh tìm skin winAMP làm một phát cho mediaplayer nữa thì skin của mình lại thêm đa dạng hơn.Mấy ngày trước ko biết phone của em bị gì mà tự nhiên tất cả các ứng dụng trên máy em biến mất hết.em cũng chả hiểu.sao một hồi lăn lộn với nó thì thấy thư mục APPS trên thẻ mất tiêu(chắc bị virus hay sao ấy)em phải cài lại toàn bộ các soft.cho nên mới tận hôm qua mới làm lại cái skin cho CORE1.30 để ăn mừng sau vụ rắc rối đó.hehe

Anh đã thử skin Winamp rùi nhưng nút nó bé tẹo, như cái skin xlive ở trang trước í. Mà trên PC nó còn bé tí thì vào phone nó còn bé hơn

sonnguyen_uiq3

Vậy để khi nào rãnh em up cho anh cái skin Xreal của thằng powermp3 cho anh làm thử xem.mà anh search trên 4R có đấy.

vietDuck

Ặc anh phục anh Tú thật đấy Cái này đẹp dã man Hâm mộ quá Anh có thể cho em nick chát được không :D

lamquangtu

Ặc anh phục anh Tú thật đấy Cái này đẹp dã man Hâm mộ quá Anh có thể cho em nick chát được không :D

Không vấn đề, nick Yahoo của mình là: tnn1129 nhưng mình cũng ít chat yahoo lắm, thông thường hay dùng skype: lamquangtu (cái nì thì chắc các bạn ít dùng)

eternal_vnn

trời,đẹp rã man rùng rợn lun anh Tú ơi :D
chúc mừng anh lên Vip,và chúc anh chuẩn bị sẵn sàng làm 1 người cha tốt nghen! ^^ (cái này em đọc bài anh Sơn trang trước nên thấy "thông tin mật" :D)

@anh Sơn : hix,giờ em mới biết,avatar của anh là 1 nhóc boy 100%,trước giờ tưởng ảnh cô nào T_T hôm ấy em ra hàng Net mở trang PV thấy hình avatar của anh có ku tí nó nói em Gay nè :((

sonnguyen_uiq3

eternal_vnn:ayza,nó gay chứ anh ko gay à nghen.Tội anh.tại anh thấy nó đẹp nên lấy làm avatar.lúc trước anh có làm một cái theme của CHÚ NHÓC XINH GÁI này thì cũng có một anh em nào đó nói là boy rồi.hix,tiếc thẹt.

lamquangtu

XBox

Tiếp theo thằng anh Xlive làm tiếp thằng em XBox cho đủ bộ. Xấu quá.... nhưng cứ post vậy :D

Chỉnh sửa cuối:

vietDuck

Đẹp thật đấy Anh Tú ngâm cứu thế nào chứ Làm vài phát cho Walk Man anh ạ Giao diện WM cho P990i dạo này ít quá Thank anh nhiều :D