• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin MediaPlayer cho P990i - FO - lamquangtu

sonnguyen_uiq3

Ôi chúa ơi,bộ này trông ngầu khủng ghê anh Tú,em chỉ thích phong cách win thôi.nhưng có cái này để lâu lâu đổi khẩu vị cũng khá hay.thank anh sau nha.tuyệt vời

eternal_vnn

hix.không có bộ nào cho FC àh?chờ mãi chcar bác nào quan tâm đến những người dùng FlipClosed như em cả,anh Tú ơiiiiiiiiiiii :(( :(( :(( :((

lamquangtu

hix.không có bộ nào cho FC àh?chờ mãi chcar bác nào quan tâm đến những người dùng FlipClosed như em cả,anh Tú ơiiiiiiiiiiii :(( :(( :(( :((

Không phải không quan tâm đâu, nhưng flip của mình cho đi mất rồi nên không test được, mà làm cái nì phải test để chỉnh vị trí nút. Thông cảm nhé!!!

Caohieu88

Nếu em dùng Flip thì dùng thử 4 bộ mới này xem gồm cả Flip closed và Flip Opened cho P9. Đợt trước anh có nhờ một người bạn Indonesia Irwan làm và chế lại cho P9 từ bản cho P1i chứ anh cũng ko biết làm ^ ^ Mong Enternal và các bạn sẽ thích!

XBOX

horizon

Orbit

Redring

eternal_vnn

ui đẹp quá,thanks anh và các bạn nhiều lắm ^^ anh thi xong thì design thêm cái windowmedia skin đi anh,chờ tin anh đó :D
@sonnguyen : anh ơy hôm qua cái avatar của anh làm em quê chết,mất hết hình tượng designer sonnguyen oài :|

sonnguyen_uiq3

ui đẹp quá,thanks anh và các bạn nhiều lắm ^^ anh thi xong thì design thêm cái windowmedia skin đi anh,chờ tin anh đó :D
@sonnguyen : anh ơy hôm qua cái avatar của anh làm em quê chết,mất hết hình tượng designer sonnguyen oài :|

Ủa,sao vậy.anh thấy bình thường mà lị.có gì đâu mà quê.chắc em nghe người ta nói cô bé đó là bong bóng bay phải ko?
Về cái skin windowmedia thì có rồi mà.ở bài đầu tiên của anh TÚ làm đó.

huynhminhhung

Thêm 1 skin nữa theo phong cách khác cho anh em đổi không khí
cái skin này đẹp ghê quá mình thích lắm . nhưng mà máy mình xài Tiếng Việt mình chép vào chỉ có bên TA thôi, đẹp lắm, nhờ các bác làm cho bản dùng TV, và chế độ dùng khi đóng nắp nữa . cảm ơn trước

lehoaitam

Ủa nếu máy bác là TV thì cài vô nó sẽ hiện TV chứ bác. vì đây là thay đổi media player mặt định cũa máy mà....!

huynhminhhung

Cái này là thay đổi media player mặt đinh cũa máy nên làm sao có TV được bác , Bây giờ bác hãy qua bên này mà cho P990 cũa bác có TV đi nhé.

bác ơi bác nhầm rồi ! máy mình có TV lâu rồi . mình chỉ muốn cái skin đó sửa sao để anh em nào dùng TV xài được bác à (cái này mình được biết có nhiều pro trên diễn đàn làm được đấy .nếu bạn như mình thì chờ mà xem nhe )

huynhminhhung

Ủa nếu máy bác là TV thì cài vô nó sẽ hiện TV chứ bác. vì đây là thay đổi media player mặt định cũa máy mà....!
không có đâu bác ơi . nếu cài vào muốn có thì phải đổi qua giao diện TA mới có . còn dùng TV thì không có . mặc định thôi bạn à

lamquangtu

không có đâu bác ơi . nếu cài vào muốn có thì phải đổi qua giao diện TA mới có . còn dùng TV thì không có . mặc định thôi bạn à

Nếu dùng tiếng Việt thì file mediaplayer.rsc nó khác (hình như là mediaplayer.rsc 10 hay sao ây - mình không dùng nên không rõ lắm), các bạn chỉ cần đổi đường dẫn đến file skin trong file mediaplayer.rsc10 là được. Còn tiếng Việt hay Anh nó dùng chung skin.

huynhminhhung

mình gởi file mediaplayer10 bác sửa dùm đường dẫn

OK, bạn post lên đây, mình sẽ sửa cho các bạn dùng TV sử dụng luôn

lạ quá ! sao mình upload mãi mà sao hổng được ? máy mình bị gì ấy . nhờ các bác nào dùng TV up cho bác sửa cảm ơn (mình không đóng gói được file này ?)
minh sữa rsc mới up lên được . bác tải về giả nén ra và đổi lai tên r10 rồi sửa giúp mình nhen

Chỉnh sửa cuối:

lamquangtu

lạ quá ! sao mình upload mãi mà sao hổng được ? máy mình bị gì ấy . nhờ các bác nào dùng TV up cho bác sửa cảm ơn (mình không đóng gói được file này ?)
minh sữa rsc mới up lên được . bác tải về giả nén ra và đổi lai tên r10 rồi sửa giúp mình nhen

Mình đã sửa rồi đây, bạn thử xem có được không nhé

lamquangtu

Xlive Skin

Xlive skin cho các bạn hay dùng bút và không bị cận vì nút bé quá :D (đây là 1 trong những skin của Windows Media Player)

Đã up lại bản mới. Các bạn chịu khó down lại

Chỉnh sửa cuối: