• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin MediaPlayer cho P990i - FO - lamquangtu

hoanganht

Có pro nào mot được nút exit của media player khi flip close không.Mình tìm hoài mà không được.Và skin của bạn mà làm thêm cho flip close được không.Mình thích cái skin của bạn quá nhưng mình chủ yếu nghe nhạc khi flip close ( khi rảnh thường cho túi nên không thể mở flip ra nghe cùng tai nghe ).Dùng cái power mp3 thì không update nhạc được báo lỗi luôn.Các pro dúp mình với.Sr vì đã spam

mylove81

thanks Hiếu trả lời mình,mình tìm rồi mà ko thấy cái LSBMPFO quả táo màu xanh như hình trên, nếu có thì Hiếu cho mình nha

duynhi

Nếu em dùng Flip thì dùng thử 4 bộ mới này xem gồm cả Flip closed và Flip Opened cho P9. Đợt trước anh có nhờ một người bạn Indonesia Irwan làm và chế lại cho P9 từ bản cho P1i chứ anh cũng ko biết làm ^ ^ Mong Enternal và các bạn sẽ thích!

XBOX

horizon

Orbit

Redring

hình như bộ này của bạn thiếu nút STOP nhỉ??? chỉ có PAUSE thôi àh...nếu dc fix lại xíu nha...thank bạn nhìu với bộ skin quá đẹp....hoàn thiện thêm xíu nha...khi OF thì không thấy nút STOP nên không tắt hẳn ctrình phát nhạc mà nó sẽ nằm ẩn dưới...

thdh

Sao em dow về và copy theo đúng đường dẫn mà vẫn như cũ nhỉ
Để capsswitch ở chế độ off rồi
Copy vào C\private\102030CD
Máy báo đã copy thành công, em xem lại cũng có thư mục default trong 102030CD ở ổ C rồi mà sau khi restar lại mở lên vẫn như cũ lad sao nhỉ?
Mong vavs Bác giúp em với.

vnyelsea

Sao em dow về và copy theo đúng đường dẫn mà vẫn như cũ nhỉ
Để capsswitch ở chế độ off rồi
Copy vào C\private\102030CD
Máy báo đã copy thành công, em xem lại cũng có thư mục default trong 102030CD ở ổ C rồi mà sau khi restar lại mở lên vẫn như cũ lad sao nhỉ?
Mong vavs Bác giúp em với.

Bạn đã mod giao diện MediaPlayer bao giờ chưa? Nếu mod lần đầu tiên thì cần phải copy hai files sau vào C:\resource\Apps nữa.
1. MediaPlayer.RSC
2. MediaPlayer_loc.RSC

anhmatphales

Bạn đã mod giao diện MediaPlayer bao giờ chưa? Nếu mod lần đầu tiên thì cần phải copy hai files sau vào C:\resource\Apps nữa.
1. MediaPlayer.RSC
2. MediaPlayer_loc.RSC

Posted via Mobile Device minh cung chua mod bao gio nhung thu cung ko dc ? hai file do lay trong o z ra ha ban ?

anhmatphales

Anh lấy 2 file đã mod đường dẫn từ bài 1 của anh Tú nhé! Chứ từ ổ Z ko được đâu anh!

Posted via Mobile Device cam on HIEU nhe , dao nay xui qua may cu phai up lai fw lien tuc the nho lai hong mat het du lieu , chua cai dc tv mong cac mod thong cam . hoi lac chu de nhung do cong viec ban qua ma vao PDAVIET gan 1 nam roi ma chua bg minh tham gia dc mot buoi offline uiq nao ca . dot nay roi ko biet a e trong uiq sap toi co buoi gap mat nao ko HIEU nhi ?

anhmatphales

Anh lấy 2 file đã mod đường dẫn từ bài 1 của anh Tú nhé! Chứ từ ổ Z ko được đâu anh!

Posted via Mobile Device lai la duoi file .7z , dung mobile ko giai nen dc . HIEU up cho minh thanh .rar hoac .zip dc ko ?

vnyelsea

Posted via Mobile Device lai la duoi file .7z , dung mobile ko giai nen dc . HIEU up cho minh thanh .rar hoac .zip dc ko ?

Của bạn đây:
View attachment 137482
View attachment 137483
Tương tự như lần trước, bạn rename xóa đuôi ".7z"

p.s. File MediaPlayer.rsc của mình đã có tích hợp mod exit cho MediaPlayer. Do đó bạn thêm cái file này View attachment 137484 - file mod exit cho video - cho hoàn chỉnh.
(Chỉ mod exit cho Mediaplayer không, khi exit sẽ xảy ra hiện tượng lòng vòng không thoát được.)
Cheers

anhmatphales

Của bạn đây:
View attachment 137482
View attachment 137483
Tương tự như lần trước, bạn rename xóa đuôi ".7z"

p.s. File MediaPlayer.rsc của mình đã có tích hợp mod exit cho MediaPlayer. Do đó bạn thêm cái file này View attachment 137484 - file mod exit cho video - cho hoàn chỉnh.
(Chỉ mod exit cho Mediaplayer không, khi exit sẽ xảy ra hiện tượng lòng vòng không thoát được.)
Cheers

Posted via Mobile Device cam on ban da nhiet tinh giup do , may lan truoc cung co ban nen minh da lam thanh cong . nhan tien cho minh hoi , may minh da co lan cai tv thanh cong nhung moi day mac du moi up lai fw va chi hach chua he mod cai gi ma khi cai lai tv deu ko dc . cu cai dc khoang 50% la no lai bao loi , ban co the giup minh tim ra nguyen nhan dc ko ?

Nguyen_Minh

Posted via Mobile Device cam on ban da nhiet tinh giup do , may lan truoc cung co ban nen minh da lam thanh cong . nhan tien cho minh hoi , may minh da co lan cai tv thanh cong nhung moi day mac du moi up lai fw va chi hach chua he mod cai gi ma khi cai lai tv deu ko dc . cu cai dc khoang 50% la no lai bao loi , ban co the giup minh tim ra nguyen nhan dc ko ?

1. Anh cần gõ TV vì đây là quy định của diễn đàn và nó cũng giúp mọi người dễ hiểu hơn.
2. Anh có thể nói rõ hơn là nó báo lỗi gì ko?

Posted via Mobile Device