• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchFlo 4 in 1 only for Rom 5.2.2000

Status
Không mở trả lời sau này.

phuonglev

Update Quick Dial 2.0xxx, tốc độ load face QuickDial cực nhanh + link với QuickDial của HTCHome.
Cài file HTCcube by Xplode trước, sau đó copy đè file New QuickDial vào thư mục \Windows. Hãy vuốt và cảm giác speed

New HTCCube by Xplode
New Quick Dial

Chỉnh sửa cuối:

NBLam

Update Quick Dial 2.0xxx, tốc độ load face QuickDial cực nhanh + link với QuickDial của HTCHome.
Cài file HTCcube by Xplode trước, sau đó copy đè file New QuickDial vào thư mục \Windows. Hãy vuốt và cảm giác speed

New HTCCube by Xplode
New Quick Dial

Nhưng cái này để làm gì bác nhỉ? Sorry tôi ko hiểu tại sao cái Dial và Cube lại liên quan đến nhau :) No spam.

minhanhtran

Well-Known Member
Nhưng cái này để làm gì bác nhỉ? Sorry tôi ko hiểu tại sao cái Dial và Cube lại liên quan đến nhau :) No spam.

TouchCube là phần mềm truy cập nhanh các ứng dụng được tách ra từ HTC Touch nổi tiếng và đình đám trong Q2 vừa qua và viết lại cho các dòng máy, nay đã tích hợp trên BlueAngle!

QuickDial ở đây là một ứng dụng nhỏ trong TouchCube, đây là Version mới nhất 2.0 mới được viết và chỉnh sửa để cho tốc độ load nhanh hơn phiên bản cũ!

Lần sau bạn chịu khó tìm hiểu kỹ hơn trước khi hỏi nha! Nếu còn tái diễn thì mình del thẳng tay đó! Chúc vui!

dhruan

New HTCCube by Xplode
New Quick Dial

Thanks bác Phương một phát, cube-Xplode chạy nhanh lắm, mình đã thử sửa lại cái config cho phần mặt định music và Videos trong Touchsettings nhưng không được, bác Phương giúp mình cái

phuonglev

Thanks bác Phương một phát, cube-Xplode chạy nhanh lắm, mình đã thử sửa lại cái config cho phần mặt định music và Videos trong Touchsettings nhưng không được, bác Phương giúp mình cái

Muốn dùng được Cube Setting thì bạn phải cài HTC Home nhé

dhruan

Muốn dùng được Cube Setting thì bạn phải cài HTC Home nhé

Mình đang xài HTC home mà bản của minhanhtran màu xanh đấy, cube vuốt tốt mà, chỉ có muốn set lại một số ứng dụng khác thay thế Music, bản của bác music default là Audiomanager, mình muốn chỉnh thành Windows media hay Cỏe player nhưng không được, vì mình không cài Audiomanager.:-?

tuana

Mình đang xài HTC home mà bản của minhanhtran màu xanh đấy, cube vuốt tốt mà, chỉ có

bạn vào CuBe setting sau khi chỉnh đường dẫn đến chương trình bạn muốn thay thế cho HTC audio manager....... khi chọn xong đường dẫn, bạn save lại và vao Running program tắt tất cả các chương trình đang chạy đi Rồi Reset lại là được.
Chúc vui

phuonglev

File cab cập nhật Quick Dial 2.5.xxx, fix lỗi thiếu file ảnh. Với file .cab này bạn chỉ việc cài đặt và vuốt. Link down ở trang 1.

Status
Không mở trả lời sau này.