• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.2.1 Việt Hóa_SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

cho đệ xin bản dành cho màn hình nhỏ đi (3250, n91) + skin. Cảm ơn mấy huynh nhiều nhiều

nguyenphuocho

Phần mềm rất hay, nhưng vẫn còn nhiều chữ tiếng Trung Quốc, mong bạn fix lại cho hoàn thiện

Kojiro

Super V.I.P
Phần mềm rất hay, nhưng vẫn còn nhiều chữ tiếng Trung Quốc, mong bạn fix lại cho hoàn thiện

Cảm ơn Hồ đã góp ý! Mấy chỗ tiếng Trung là nơi ít ai thấy, chỉ a mở file rsc mới thấy thôi.

cupidbaby

Sao mình cài vào bị lỗi font nhỉ?Nó cứ hiện ô vuông!Ai biết cách khắc phục không?Máy mình là N77 hệ điều hành tiếng anh!Thank!

Kojiro

Super V.I.P
Sao mình cài vào bị lỗi font nhỉ?Nó cứ hiện ô vuông!Ai biết cách khắc phục không?Máy mình là N77 hệ điều hành tiếng anh!Thank!

Một là bạn up sang fw hỗ trợ tiếng Việt, hia là bạn dùng font tiếng việt chép vào C:/resource/fonts

cupidbaby

Một là bạn up sang fw hỗ trợ tiếng Việt, hia là bạn dùng font tiếng việt chép vào C:/resource/fonts

Máy N77 của mình tuy hệ điều hành tiếng anh nhưng có hỗ trợ tiếng việt bạn à!Mình vẫn đọc được tài liệu tiếng việt hay cài các phần mềm việt hóa khác ok!Duy chỉ có mỗi cái ttpod này cài vào là bị lỗi thế mới chán chứ!

Caominh171

Máy N77 của mình tuy hệ điều hành tiếng anh nhưng có hỗ trợ tiếng việt bạn à!Mình vẫn đọc được tài liệu tiếng việt hay cài các phần mềm việt hóa khác ok!Duy chỉ có mỗi cái ttpod này cài vào là bị lỗi thế mới chán chứ!

Àh bạn cho hỏi nó hiện ô vuông chỗ nào? :-?

cupidbaby

Àh bạn cho hỏi nó hiện ô vuông chỗ nào? :-?

À nó hiện ô vuông ở nhiều chỗ lắm.Mình lấy ví dụ(những dấu * là ô vuông nha vì mình không đánh được ô vuông:D):" Cài đ*t ,ki*u phát, qu*n lý bài, đi*u khi*n.........".Bạn biết cách khắc phục không?Thank!

batieuk300

quên mất phần mềm này có dùng được N73 Không mấy anh, Em là mem Mới nên không biết

cupidbaby

quên mất phần mềm này có dùng được N73 Không mấy anh, Em là mem Mới nên không biết

Bạn test thử đi có gì rồi cho ý kiến nha vì máy mình là N77 hdh giống máy bạn mà cài bị lỗi font=>chán!:((

cupidbaby

Máy mình là N73,cài đâu bị lỗi đâu.
Hồi đó cài vào mở lên báo System error là do chưa cài Patch4Run,giờ hết bị rùi :D

Cái patch4run ấy down ở chỗ nào vậy?Bạn cho mình cái link được không?Thank!

Kojiro

Super V.I.P
Cái patch4run ấy down ở chỗ nào vậy?Bạn cho mình cái link được không?Thank!

File cài đặt tại bài 1 đã nhúng file đó vào rồi, các bạn chỉ cần cài file trên là chạy được thôi nếu máy đã hack.

Status
Không mở trả lời sau này.