• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TƯNG BỪNG CHÀO ĐÓN THÀNH VIÊN THỨ 100.000 CỦA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Tmap

Super V.I.P
100001

Adminpdaviet

Administrator
Chỉ các hình ảnh đưa lên tại Topic này mới được tính trong cuộc thi mà thôi !!!

Đưa các khu vực khác có khi bị xóa bài không thông báo (vì sai nội dung) mà còn còn PHẠT nữa đó. :D :D :D

AnhQuynh

Well-Known Member
Cảm ơn Admin, cảm ơn các bạn, chúc mừng CongVoi và LoveBlue cho con sô 99.999 và 100.101. Tiếc quá mình Up lên http://imageshack.us/ nên chậm hơn các bạn 1 chút :D:D:D:D:D:D

Anhtoitb

A Trường! E và anhtoitb up bên Mua bán và đấu giá số thứ tự thành viên có dc tính không vậy? E thấy cùng giờ với AnhQuynh!

KJR ơi Topic bên mua bán là riêng mà, bên đó là hàng do Man Quang đặt, anh em mình kiếm được tiền bên đó rùi! :)):)):))
Bên này chắc mình được giải khuyến khích quá!

Kojiro

Super V.I.P
Chỉ các hình ảnh đưa lên tại Topic này mới được tính trong cuộc thi mà thôi !!!

Đưa các khu vực khác có khi bị xóa bài không thông báo (vì sai nội dung) mà còn còn PHẠT nữa đó. :D :D :D

Tình hình là bị PHẠT :((

Tmap

Super V.I.P
Bóchiếu.com toàn những tay săn chuyên nghiệp.
Châm Châm Chậm...:(:)(:)(:)((

LongXuyenBoy

em cũng đi ngủ, uổng công thức canh
mem ko đc up hình độ phân giải vượt wá 640 480, làm tưởng ăn đc cái 99999 :((

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Haizzzzzzzzz, anh loveblue được mà . Xui ! Hihi! Huhu! Tâm trạng khó tả quá , buồn vì sao lúc nào cũng chậm tay :(( , vui vì PV tiến thêm 1 bước mới . Mốc 100.000 thành viên nói lên sự cố gắng , là thành quả rõ ràng nhất của sự cố gắng mà mọi người đã làm vì PV, hy vọng đây sẽ là bàn đạp cho PV tiến lên mốc 1000.000 :p . Buồn vui lẫn lộn , chào cả nhà Tuấn đi ngủ :)

Status
Không mở trả lời sau này.