• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tweak Peaks 1.30, boost your phone - Full hoàn toàn ......

hooliganboy

mình có cài từ 1.0 - 1.3 cũng nhâp code 2 lần. báo thanls xong. mình vào mở lại phần about thấy chưa đk mấy bro uiiiii
có ai biết ko ????

kể cả cài bằng cap cũng vậy

đúng vậy mình cũng như bạn , nhờ các bác xem lại

mình cũng bị hiện tượng chưa nhập code giống như mấy bạn trước.
mà sử dụng cái PM này thế nào thía? hi` hi`.các bác hướng dẫn e với nhé.

Nếu các bạn đã nhập code vào và đã được báo thank rồi , sau đó các bạn vẫn cứ vào mà ko bị hiện thông báo là nhập code lại thì oke rồi . Trong phần about tuy nó hiện vẫn chưa có nhập code nhưng vào phần mềm mà ko bị out ra là coi như đã cài đặt được thành công :-?:-?

Son_Do

Well-Known Member
Nếu các bạn đã nhập code vào và đã được báo thank rồi , sau đó các bạn vẫn cứ vào mà ko bị hiện thông báo là nhập code lại thì oke rồi . Trong phần about tuy nó hiện vẫn chưa có nhập code nhưng vào phần mềm mà ko bị out ra là coi như đã cài đặt được thành công :-?:-?

Chưa chắc đâu bạn, bản 1.0 lần trước mình dùng được khoảng 1 tháng, sau đó nó bắt nhập code nhưng không có code nào nó chấp nhận cả.

vietDuck

Hờ hớ Đúng rồi Mình vừa vào lại chương trình :(( Nó đòi code Mặc dù hôm qua đã cho nó ăn rồi Hôm nay lại kêu đói :((

Son_Do

Well-Known Member
Hờ hớ Đúng rồi Mình vừa vào lại chương trình :(( Nó đòi code Mặc dù hôm qua đã cho nó ăn rồi Hôm nay lại kêu đói :((

Phần mềm này thuộc loại khó nhằn đấy, không dễ dàng như ông bạn phía trên nói đâu.

hungbc

Có gì đâu mà các bro tranh cãi , cứ cài bình thường đi rồi chỉnh ngày trong máy tiến tới một tháng nữa là biết liền . :D ex : chỉnh 05/09/2008

huynhminhhung

Có gì đâu mà các bro tranh cãi , cứ cài bình thường đi rồi chỉnh ngày trong máy tiến tới một tháng nữa là biết liền . :D ex : chỉnh 05/09/2008

đúng là phần mềm này ko ổn . như bạn nói sau một tháng là nó hỏi code. mình đã thử đổi ngày nhủ bạn

thanhchi

Tks bạn đã share nhưng mình không thể nào cài Full được.
Mà cài vài cũng không thấy có tác dụng với P990 gì cả.

tommynguyen1961

đúng là phần mềm này ko ổn . như bạn nói sau một tháng là nó hỏi code. mình đã thử đổi ngày nhủ bạn

Tks bạn đã share nhưng mình không thể nào cài Full được.
Mà cài vài cũng không thấy có tác dụng với P990 gì cả.

Các bạn phải cài từ bản 1.0 rồi sau đó mới up lên sau. mình xài hơn 1 tháng rồi mà đâu có thấy hỏi code gì đâu.cứ bình tĩnh mà làm.:p:p:p
Chương trình này có tác dụng cho dt nhiều lắm đấy. Nhiều khi có nó chơi game dung lượng lớn ko bị giật giật và thoát game ra cũng ok lắm. Vô menu cũng nhanh hơn.
còn về phần cài đặt thì cứ bình thường như lời tác giả chỉ dẫn là ok thôi.Mỗi lần khởi động lại máy nên vào chạy nó 1 lần mới thấy tác dụng nhe.

vietDuck

Các bạn phải cài từ bản 1.0 rồi sau đó mới up lên sau. mình xài hơn 1 tháng rồi mà đâu có thấy hỏi code gì đâu.cứ bình tĩnh mà làm.:p:p:p
Chương trình này có tác dụng cho dt nhiều lắm đấy. Nhiều khi có nó chơi game dung lượng lớn ko bị giật giật và thoát game ra cũng ok lắm. Vô menu cũng nhanh hơn.
còn về phần cài đặt thì cứ bình thường như lời tác giả chỉ dẫn là ok thôi.Mỗi lần khởi động lại máy nên vào chạy nó 1 lần mới thấy tác dụng nhe.

Đúng như lời anh tommy nói Chương trình này rất có lợi Tốc độ máy cải thiện rõ rệt Các bạn nên tìm hiểu cái này đi Không hề vớ vẩn :O:O

justinhoang_am

Mình sử dụng cũng được 3 tuần rồi. lúc đầu cài mình chỉ cài 1.3, không có upgrade j từ 1.00 lên. hôm nay mình thử chỉnh đến 2 tháng (7/11/2008) thì chương trình không chạy nữa.
Sau đó mình uninstall rồi cài lại bằng cách upgrade từ 1.00 lên như các bác đã hướng dẫn trên thì nó không chạy nữa. Hix

thanhchi

Cách cài này chie áp dụng khi chưa cài bản 1.30 thôi chứ mình đã cài bản 1.30 rồi remove đi rồi cài theo cách của bạn thì không được nữa rồi.

at007

Mình thua thằng này luôn rồi, làm đủ mọi cách mà cứ đẩy lịch lên 02 tháng là văng, chắc mua 50k luôn cho khỏe.

em cũng bị như bác,chắc mua 50k cho khỏe;;),đúng là PM này cứng đầu thiệt

Son_Do

Well-Known Member
Em cũng vậy nè. Muốn mua thì mua như thế nào vậy các bác?

Mình mới mua phần mềm này xong, cách mua thì atoo7 có chỉ ở ngoài đó. Phần mềm này nếu chạy các ứng dụng lớn thì thấy tuyệt.

rockmeout

Chia xẻ với các bạn cách dùng phần mềm này chùa!!! Cực đơn giản và hiệu quả
Sau 1 hoặc 2 tháng, bạn sẽ bị ĐÁ ra ngay khi vào p.mềm này nhưng chỉ cần chỉnh ngược thời gian điện thoại (trong vòng 1 hoặc 2 tháng kể từ ngày bạn install) là lại chạy ngay!!! Sau đó bạn chỉnh lại thời gian bình thường, mở Swiss lên và...BẤT NGỜ: Tweak Peaks Server đang chạy!!!:D Hơi mất công chỉnh qua lại thời gian 1 chút nhưng thỉnh thoảng mình mới reboot lại máy nên cũng không vấn đề gì.

Mình đã test thử trên P990i, thành công 100%

hoanghai1992

Sau đó bạn chỉnh lại thời gian bình thường, mở Swiss lên và...BẤT NGỜ: Tweak Peaks Server đang chạy!!!:D

:mad:) rockmeout này, sao tớ mở Swiss lên mà hok thấy Tweak Peaks Server j lun ?? :| settings ko có phần nào chỉnh hiện task ẩn nữa ? mua 50k vs mở bật cái boost lên on rùi :O báo cả updated service:-?

rockmeout

:mad:) rockmeout này, sao tớ mở Swiss lên mà hok thấy Tweak Peaks Server j lun ?? :| settings ko có phần nào chỉnh hiện task ẩn nữa ? mua 50k vs mở bật cái boost lên on rùi :O báo cả updated service:-?

Hix, bạn mở Swiss lên, vào settings\behavior, chọn Show hidden tasks, thế là cái file đó nó lù lù hiện ra ngay:p:D

Mình chưa kịp mua nhưng thấy vẫn dùng được (đã thử restart vài lần, vẫn ok)
Tất nhiên bạn nào mua rồi thì...thôi:D

rockmeout

Bổ sung là khi cài đặt lại thời gian hiện tại rồi thì không cần vào Tweak Peaks nữa (thực ra có vào cũng bị đá ra ngay) vì Tweak Peaks đã chạy rồi!!!
Hy vọng các bạn đều làm được!