• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM EXEC - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 19202,19209,19400)

minh_prime

Cháu cũng đồng nhất ý kiến với mọi người. Chú Quang chỉnh cái volume khi đàm thoại to lên nhé. Con Atom Exec này tiếng khi đàm thoại bé quá, cháu nói chuyện với bồ mà câu được câu ko. Giống như điếc. Hu hu hu...

hitman2007

Khổ ghê,sắp đến kỳ zachot rồi mà....
Kiểu này chắc có lẽ phải onl 20/24 để chờ bản Rom cua bac PhamQuang rùi!!!:D

PhamQuang

Manager
Khổ ghê,sắp đến kỳ zachot rồi mà....
Kiểu này chắc có lẽ phải onl 20/24 để chờ bản Rom cua bac PhamQuang rùi!!!:D

Đang tiến hành nâng cấp lên Build 19400.1.0.0 lên chậm hơn dự định chút thôi. :D
Âm thanh nhỏ là do phần cứng của dòng máy chứ, mình chỉnh to sao được? :D

S

saudoi

Guest
Đại ca PhamQuang xem có post mấy cái ảnh demo cho anh em thưởng thức cho đỡ khát không nhỉ

Medkid

Đại ca PhamQuang xem có post mấy cái ảnh demo cho anh em thưởng thức cho đỡ khát không nhỉ

Chỉ được nhìn thôi nhé, không được uống giải khát đâu đấy :-?:

Nguồn : http://forum.xda-developers.com/showthread.php?p=2136849#post2136849

phungthanh

quá tuyệt , lại sắp được chiêm ngưỡng bản rom V7 mới của bác PhamQuang rồi ,chúc bác luôn mạnh khoẻ , luôn sáng tạo những cái mới để những người chỉ biết sử dụng như chúng em được nhờ... cám ơn bác rất nhiều

waterlemon46

huhu bác Quang ơi bác làm ơn coi lại dùm cháu cai link bản rom 19400 mới . sao không loát về được . cháu nhập pass đúng rồi mà huhuhu

PhamQuang

Manager
huhu bác Quang ơi bác làm ơn coi lại dùm cháu cai link bản rom 19400 mới . sao không loát về được . cháu nhập pass đúng rồi mà huhuhu

Trang 1 đã đưa bài giới thiệu và link tải trước cho bản V07, Core 19400.

ROM đang còn Uploading....

Sau ít phút nữa sẽ hoàn thành.

taphuonghuy

vừa chiều này nghe tin V07, bây h đã hồi hộp upgrade rồi, cháu cám ơn bác PQ nhiều lắm

xui wa con cứ ấn down thì IE7 lại bị lỗi, mệt wa, nhưng dù sao cũng cám ơn bác PQ nhiều lắm

Bác ơi sao con kô down đc cái rom bác nhỉ?

aphongs

hic mấy anh ơi hic sao em tìm trên diễn đàn kô thấy phần up radio cho atomexec vậy mấy anh,em up room rùi bản radio của em vẫn là mn1arc rsooo52,kô thay đổi jì cả,hic em đã up hết máy cái room của bác quang nhưng vẫn vậy

PhamQuang

Manager
vừa chiều này nghe tin V07, bây h đã hồi hộp upgrade rồi, cháu cám ơn bác PQ nhiều lắm

xui wa con cứ ấn down thì IE7 lại bị lỗi, mệt wa, nhưng dù sao cũng cám ơn bác PQ nhiều lắm

Bác ơi sao con kô down đc cái rom bác nhỉ?

Link tải chạy ầm ầm mà !!!

@aphongs: ROM giới thiệu chỉ có OS thôi, nếu muốn Up Radio thì lấy ROM gốc từ trang chủ mà Up, sẽ thấy Radio mới.

taphuonghuy

hu hu bác PQ ơi con up đến step 3 Extended ROM thi` báo lỗi Extended fail, chít con rùi, làm sao bh bác ơi

Medkid

hu hu bác PQ ơi con up đến step 3 Extended ROM thi` báo lỗi Extended fail, chít con rùi, làm sao bh bác ơi

Rút cable ra, rồi reset máy tính-> cắm cable vào chạy tool để up tiếp, thử xem có còn bị lỗi ấy không ? :-?

hitman2007

Bác PhamQuang cho cháu hỏi!
Có nhất thiết phải copy 2 file 7zr va test vào C:\Windows\Temp\ không ạ???

Rygar

Ko biết có ai bị tình trạng ko nhận sim ko :-? sau khi up lên bản 7 thì máy mình ko nhận được sim :-s

BraDo

Ko biết có ai bị tình trạng ko nhận sim ko :-? sau khi up lên bản 7 thì máy mình ko nhận được sim :-s

Mình chưa download đc do mạng khu vực chỗ mình đang sửa chữa..:(. Sau khi up ROM mới, bạn nhớ HR lại thử xem sao.

taphuonghuy

@Rygar: sau khi up lên V07 vẫn nhận ra sim như bt, gọi đt tốt, kô bị mất sóng... nói chung là có thể trong quá trình up bạn đã gặp trục trắc gì đó nên mới bị vầy