• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

tamdao1

Mình ko down dc World Age of Magic trên letitbit.net ai có link khác share cho mình với.

boydepzai9x

Một Số Game cần hỏi ?

Cho mình hỏi, mình cần game "dungeon defense" với game "fieldrunners" cho N5800, mình thấy trong iphone chơi cũng hay hay, bạn nào có link download cho mình xin nhé, cám ơn....

pmluan

các bạn cho mình hỏi chút về cách cài game nha
các game sau khi giải nén về nếu là file .sis hoặc .sisx hay flash thì mình biết cài rùi,
còn đối với những game sau khi giải nén ra 1 foler chứa nhiều file .class và 1 file META-IMF, lúc chép vào máy ko nhận thì làm sao chơi đc?
ai biết chỉ jum` nha, thanks

ngoanrazor

Well-Known Member
các bạn cho mình hỏi chút về cách cài game nha
các game sau khi giải nén về nếu là file .sis hoặc .sisx hay flash thì mình biết cài rùi,
còn đối với những game sau khi giải nén ra 1 foler chứa nhiều file .class và 1 file META-IMF, lúc chép vào máy ko nhận thì làm sao chơi đc?
ai biết chỉ jum` nha, thanks

Posted via Mobile Device
Đây la game java đó bn.vd: mjh down game về nếu jaj nén ra mấy file bn nói thì bn đổi đuôi file bn mới down thành jar.vd: duaxe.rar đổi thành duaxe.jar rồi chép dô thẻ nhớ cài bình thường.Have fune!

pmluan

Posted via Mobile Device
Đây la game java đó bn.vd: mjh down game về nếu jaj nén ra mấy file bn nói thì bn đổi đuôi file bn mới down thành jar.vd: duaxe.rar đổi thành duaxe.jar rồi chép dô thẻ nhớ cài bình thường.Have fune!

uhm mình cài đc rùi thank bạn nhìu

thanhchem

Mình mở game Hexagon Labs thì vào rồi bị out ra ngay. Có ai bik làm sao để chơi được không?:-?

maximius

Cần game xếp kim cương cho nokia n97, giống pc và của iphone, ai có share cho mình đc ko?
( không phải là trò xếp kim cương có hình tròn tròn vô duyên đâu nha )

matter

Các bro cho em hỏi
em là dân newbie mới vô, mới tậu đc em Omnia HD cũng xài S60v5
em cũng đã đọc n bài cũa mọi ng post nhưng cuối cùng vẫn phân vân và thắc mắc về các vấn đề sau:
1. việc up FW mới và ko up FW(vẫn để FW đời of máy) thì mỗi cái nó có điểm lợi và hại ntn?
2. cũng giống như câu 1 thì việc hack phone và ko hack thì sẽ đc lợi và hại ntn?
em đang tìm hiểu, mong các bro giúp đỡ
thanks

ngoanrazor

Well-Known Member
Các bro cho em hỏi
em là dân newbie mới vô, mới tậu đc em Omnia HD cũng xài S60v5
em cũng đã đọc n bài cũa mọi ng post nhưng cuối cùng vẫn phân vân và thắc mắc về các vấn đề sau:
1. việc up FW mới và ko up FW(vẫn để FW đời of máy) thì mỗi cái nó có điểm lợi và hại ntn?
2. cũng giống như câu 1 thì việc hack phone và ko hack thì sẽ đc lợi và hại ntn?
em đang tìm hiểu, mong các bro giúp đỡ
thanks

Posted via Mobile Device
Xin da'p: ta't c đều có lợi.câu1: jống như bn cập nhât hệ điều hành z(máy chạy ổn định hơn đc fix lỗi mà).câu 2: hack fone thì khj càj pm mjh khỏj sign(càj nhanh hơn),càj dc nhìu pm hơn

matter

Posted via Mobile Device
Xin da'p: ta't c đều có lợi.câu1: jống như bn cập nhât hệ điều hành z(máy chạy ổn định hơn đc fix lỗi mà).câu 2: hack fone thì khj càj pm mjh khỏj sign(càj nhanh hơn),càj dc nhìu pm hơn

thanks bạn,h thì mình đã hiểu :) =D>

ledung1008

cac ban co biet tro nay khong?Fieldrunners danh cho iphone!5800 hok choi duoc.minh me tro do qua'!hiii ban co biet lam cach nao de cho 58 chay duoc khong chi minh voi.kunkun_hiiiii

ledung1008

:-/cac ban co biet tro nay khong?Fieldrunners danh cho iphone!5800 hok choi duoc.minh me tro do qua'!hiii ban co biet lam cach nao de cho 58 chay duoc khong chi minh voi.kunkun_hiiiii

matter

các bro cho em hỏi là con Omnia HD cũng xài s60v5
vậy nó có up FW với hack đc ko anh em?
đc thì xin chỉ dùm mình(tại mình có nghe nói mấy thằng Samsung ko up FW đc)

ledung1008

ban ALPHABLUE90 oi!ban dang dung dien thoai gi vay?minh thay ban hay o tren dien dan.hiii minh mun duoc tu van,ban giup minh nhe'.hi:p

ledung1008

ban ALPHABLUE90 oi!ban dang dung dien thoai gi vay?minh thay ban hay o tren dien dan.hiii minh mun duoc tu van,ban giup minh nhe'.hi
01223235665<yahoo:kunkun_hiiiii

mynameistroy

Xin chỉ giáo cách sử dụng Vbag of N97 ( because i'm stupid ^^)

Mấy pro ơi tình hình là em vừa sắm được 1 con N97, sau mấy ngày liền miệt mài mò qua mò lại em vẫn không biết cách sử dụng chương trình Vbag của máy cho lắm em cài game và làm đúng như hướng dẫn , nhưng khi vào game rồi phím duy nhất em có thể sử dụng được chỉ có phím lên(up) và phím xuống (down) nằm bênh trái của bàn phím Qwerty của máy mà thôi:(( ,còn màng hình game thì nhỏ xiú ,mấy pro nào biết xin hướng dẫn chi tiết dùm em , xin cảm tạ trước hiện em đang sử dụng bvag S60v5, tiện thể cho em hỏi thêm sao luc em bấm vào About của máy thì nó hiện lên dòng Vbag Symbian v1.20 copyright by Vampent là sao ạ