• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

huyquang521987

bạn nào chơi game starwars cua Ngage chua?mình chơi wa phần story xong rồi nhưng không wa được phần tiếp theo,nó chuyển về menu chính của game.các bạn tư vấn cho mình 1 cái nhe
:)

yeulam112005

anh ơi cho em cái game việt nam ''xứ sở thần tiên'' đi anh em chơi rồi nhưng quên mất cái tên , thằng em nó thích chơi giò anh có thể poss lên lại dùm em được không , em sài N3250 , THANK NHIỀU

JustinNguyen79

Mấy cao thủ ơi. Tất cả game N-gage của em đều ko chơi đc, khi bấm vào chơi thì nó hiện lên "Game not found on memory card" nếu chọn OK thì thoát ra ko chơi đc, và cái biểu tượng nó mờ đi. Nếu vào lại thì cũng ko đc nó hiện lên " Are you sure you want you delete Tetris? All game data will be lost". Em dùng N95, FW 30, cài game trên thẻ nhớ. Xin đc giúp đở. Thanks!!!

thanhnam711

ai có game cờ tướng hay caro chơi qua bluetooth không, cho mình với thanks nhìu, THANKS NHÌU NHÌU LUN

tuxedo0802

Cho em hỏi games nào chơi cảm biến đèn (gần camera của N95-8GB).Mấy mod cho em trò chơi đó nhé.Em không biết tên nó là gì.:(

Kojiro

Super V.I.P
Cho em hỏi games nào chơi cảm biến đèn (gần camera của N95-8GB).Mấy mod cho em trò chơi đó nhé.Em không biết tên nó là gì.:(

Co 1 game chơi bằng camera sau :D Game phóng phi tiêu của ninja :)

huy_tq84

Ai có game chơi cờ CARO trên n95 không?

Ai có game chơi cờ caro trên n95 1GB không share mình với.

JustinNguyen79

Mấy cao thủ ơi. Tất cả game N-gage của em đều ko chơi đc, khi bấm vào chơi thì nó hiện lên "Game not found on memory card" nếu chọn OK thì thoát ra ko chơi đc, và cái biểu tượng nó mờ đi. Nếu vào lại thì cũng ko đc nó hiện lên " Are you sure you want you delete Tetris? All game data will be lost". Em dùng N95, FW 30, cài game trên thẻ nhớ. Xin đc giúp đở. Thanks!!!

Không Posst bài cùng nội dung ở nhiều nơi, chú ý bạn nhé.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.