• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

lephuong17183

themes lạ nè!!!!!!!!!!!

mình có 1 số themes động muốn pót lên cho các bạn mà pót chưd được.Làm sao đây????

Chỉnh sửa cuối:

jaychan_9x

Anh ơi...giúp em mấy cái themes cho N73ME về thể loại game như fantasy,lion heart hay rock man,pokemon v.v...em tìm hoài mà chẳng đc cái nào...xin thanks các pác nhiều....

kennyan

BẠn cho mình xin cái theme Stave màu vàng giống như trong cái N73ME luôn nhé mình thanks bạn nhiều.

Thanks trước nhé!

kennyan

Thanks các bạn nhiều nha mình còn 1 thỉnh cầu nữa hơi tham chút nhưng nhờ giúp cái nữa hihi mình xin cái theme màu đỏ trong máy N76 đó theme theo máy mình search hoài cũng không thấy ai giúp dùm mình được thì giúp Thanks trước à nghe.

Kojiro

Super V.I.P
Thanks các bạn nhiều nha mình còn 1 thỉnh cầu nữa hơi tham chút nhưng nhờ giúp cái nữa hihi mình xin cái theme màu đỏ trong máy N76 đó theme theo máy mình search hoài cũng không thấy ai giúp dùm mình được thì giúp Thanks trước à nghe.

Cho mình cái tên đi! Mình chưa thấy nó :p

kennyan

Kojiro ơi cái theme đó chỉ để [ Nokia N76 2 ] à chứ không có để tên không biết tên nó là gì nữa.Nếu giúp mình được thì mình thanks Kojiro nhiều ko được thì thôi chả sao cả. Hihi

Kojiro

Super V.I.P
Kojiro ơi cái theme đó chỉ để [ Nokia N76 2 ] à chứ không có để tên không biết tên nó là gì nữa.Nếu giúp mình được thì mình thanks Kojiro nhiều ko được thì thôi chả sao cả. Hihi

Phải cái này không bạn :D

Chỉnh sửa cuối:

haccuonglong

Không hiểu sao mà máy mình đột nhiên cài theme vào nó không hiện cái Wallpaper của theme .Mặc dù đã chọn wallpaper mặc định là của theme.Lỗi này cũng ko phải do theme vì mình đã từng cài theme này trước đây , lúc đó thì hiển thị tốt.Máy của mình là 3250, bạn nào biết thì giúp mình nhé

zen1th

Bạn ơi có theme nào có biểu tượng playboy hình con thỏ k :D,mình thích mấy kiểu đó lắm :D

whamy04

Các bạn có thể cho mình một số địa chỉ để down theme về tình yêu cho N73 không?Thanks...!

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn có thể cho mình một số địa chỉ để down theme về tình yêu cho N73 không?Thanks...!

Cách của mình là vào google gõ love theme rồi lục thôi. Vì các trang theme không có chia theo chủ đề mà chia theo tên tác giả không à :D

usnowno

Cho mình hỏi 1 cái Kojiro ơi! Hình như máy Nokia 5700 của mình chỉ cho phép cài rối đa thêm 15 Theme thôi phải kô (mình cài vào thẻ nhớ)? Có cách nào cài được thoải mái Theme kô bạn! Cám ơn bạn trước nha!

kennyan

Kojiro ơi bạn co thể làm cho mình cái theme hình của Leah dizon người mẫu được không vậy nếu làm được Icons đẹp thì làm còn không thì thường cũng được chủ yếi là cái đồng hồ thôi . Không biết làm mới nhờ vậy đó khổ ghê . Thanks Kojiro trước nhé.

vct_999

cho e xin theme Louis Vuiton màu trắng nha, hay là Kappa cũng được, thanks anh!

Kojiro

Super V.I.P
cho e xin theme Louis Vuiton màu trắng nha, hay là Kappa cũng được, thanks anh!

Không thấy KAppa nào cả :(
Có LV màu đen và trắng luôn: :D
Màu trằng up bên dưới.

Màu đen vào link này: http://www.pdaviet.com/showpost.php?p=284534&postcount=2621

Chơi hàng hiệu không hen :))

Kojiro ơi bạn co thể làm cho mình cái theme hình của Leah dizon người mẫu được không vậy nếu làm được Icons đẹp thì làm còn không thì thường cũng được chủ yếi là cái đồng hồ thôi . Không biết làm mới nhờ vậy đó khổ ghê . Thanks Kojiro trước nhé.

LD tại đây nè: http://www.box.net/shared/joz8q6tws4

Mình chỉ search chứ k biết làm theme :p

Cho mình hỏi 1 cái Kojiro ơi! Hình như máy Nokia 5700 của mình chỉ cho phép cài rối đa thêm 15 Theme thôi phải kô (mình cài vào thẻ nhớ)? Có cách nào cài được thoải mái Theme kô bạn! Cám ơn bạn trước nha!

Mình chưa bao giờ cài quá 10themes :D Nếu k cho thì xóa bớt đi, cài nhiều nặng máy :p

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.