• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhPheCT

Abu Black HTC Mega TouchFLO skin!

Abu Black HTC Mega TouchFLO skin! (QVGA)

Abu Black HTC Mega v1.2.1913.1530!

Chỉnh sửa cuối:

loitraitim490

Bổ sung link download cho Manila 2D v2.0 build 19171723​

Manila 2D v2.0 build 19171723 Original version dành cho WM6.5: DOWNLOAD
Manila 2D v2.0 build 19171723 được patch bởi mbarvian dành cho WM6.1: DOWNLOAD

Bác ơi! Sao em download nó báo thế này " This file is currently set to private. If this problem persists or you need further assistance, contact support.

When a file is set to private by its owner only the owner of the file can access it. If you are the owner of the file please log into your account to access this file.
""
Em dùng bản cho WM6.5. Bác nào fix link lại giùm em cái ạ. Cảm ơn các bác!!!

quocthanhjs

tại sao mình cài Manila Home Weather Updater vào thì m2d v 2.0 không hoạt động được, nếu không cài thì bình thường và có phần weather nhưng bấm vào thì chương trình trắng không thể cập nhật thời tiết tại vị trí của mình. xin anh em giúp đỡ. thanks

AnhPheCT

tại sao mình cài Manila Home Weather Updater vào thì m2d v 2.0 không hoạt động được, nếu không cài thì bình thường và có phần weather nhưng bấm vào thì chương trình trắng không thể cập nhật thời tiết tại vị trí của mình. xin anh em giúp đỡ. thanks

Cài file fix "Manila Home Weather Updater " vào Kết nối Internet cập nhật thời tiết liền, Cúng với GoogleMap và GPS định vị trí của Mình xong mới Reset PPC, nếu Reset PPC trước thường Tab Weather Today ko hoạt động!
Nếu Bác rành về Registry thì chỉ cần chỉnh trong đó cũng cập nhật thời tiết đc mà!

VuPhong187

Các bác cho hỏi.Em dùng bản rom có tích hợp M2D khi cài thêm M2DC lúc apply theme mới xong mọi thứ đều ok chỉ duy nhất mỗi lần chuyển tab sms thì bị lỗi lại khởi động lại plugin M2D.Tức là lại xuất hiện Tab Here To Laucnhing Touch Flo.:-/.Không hiểu là lỗi gì.

VuPhong187

Hóa ra là cái skin Lamour bị lỗi phần sms.Mặc dù đã cài skin Lamour fix nhưng vẫn bị lỗi phần sms.Mong các huynh sửa lỗi này.Em kết nhất cái skin này đấy.Đẹp mê ly.

quocthanhjs

Cài file fix "Manila Home Weather Updater " vào Kết nối Internet cập nhật thời tiết liền, Cúng với GoogleMap và GPS định vị trí của Mình xong mới Reset PPC, nếu Reset PPC trước thường Tab Weather Today ko hoạt động!
Nếu Bác rành về Registry thì chỉ cần chỉnh trong đó cũng cập nhật thời tiết đc mà!

Bạn có thể nói rõ hơn không mình làm không được. thanks

AnhPheCT

Bạn có thể nói rõ hơn không mình làm không được. thanks
Dùng chương trình PHM Registry Editor 0.70 mà điền Code weather vào (VD: CanTho là: ASI|VN|VM041|CANTHO) Vào HKLM/Software/HTC/Manila2D/Weather/0 điền Location Cantho,VN và LocationCode: ASI|VN|VM041|CANTHO....Trong thẻ Home/LOCATION AdminName Can Tho, ......! CountryNameEng VN.....! (Tìm hiểu đi nhé!!!)

loitraitim490

Các bác cho em hỏi sao em chưa cài bản Manila nào cho wm6.5 đc vậy ạ? Em cài bản HTC 2DManila 2.0.19191432.04.WAlien nó cũng báo Tap here... tap vào rùi cũng chả mở. Thế là bị sao vậy ạ? Em dùng bản rom 24009 của Atom do bác khoaha cook!!

quocthanhjs

tôi đã phát hiện ra do thiếu file 07 HTC Dshow 2.0.19182129.WAlien.cab nhưng tôi cài đặt thì không được và location settings bấm vào chỉ thấy màu trắng, tôi đang dùng samsung i900, AnhPhe076 giúp đỡ dùm em thêm nữa nha. thanks

Chỉnh sửa cuối:

tranngocletuan

Active Member
Các bác cho em hỏi sao em chưa cài bản Manila nào cho wm6.5 đc vậy ạ? Em cài bản HTC 2DManila 2.0.19191432.04.WAlien nó cũng báo Tap here... tap vào rùi cũng chả mở. Thế là bị sao vậy ạ? Em dùng bản rom 24009 của Atom do bác khoaha cook!!

bạn nên cài bản dùng cho tất cả các loại máy cập nhật ngày 12 - 10-2008 là ok

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.