• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

imleeu

Các bạn làm ơn cho mình hỏi làm sao để update lên M2D 2.0 được nếu dùng M2D built-in ROM?
Mình dùng ROM của anh Sonblack có sẵn M2D.
sao các bạn không cập nhật bản M2D lên bài đầu?

NhatToai

Super V.I.P
Các bạn làm ơn cho mình hỏi làm sao để update lên M2D 2.0 được nếu dùng M2D built-in ROM?
Mình dùng ROM của anh Sonblack có sẵn M2D.
sao các bạn không cập nhật bản M2D lên bài đầu?
Chỉ có cách cài thêm vào thôi bạn.Nhưng thật sự không nên vì ROM đã có sẵn M2D,cài vào sẽ gây lỗi.
Mình chưa cập nhật lên bài đầu vì version này tương thích không cao với các dòng máy,lỗi cũng khá nhiều.Tuy có giao diện và thêm chút hiệu ứng mới nhưng các tap vẫn không hoàn thiện.

JongZiZi

Skin này có dùng được cho QVGA như Touch Cruise không anh ?

M2D v2.0 QVGA thì các bạn có thể thử skin này xem sao. Chữ là tiếng latinh nhưng ko sao đâu. Cài vào vẫn là tiếng Anh.

Đao lót hia

Chỉnh sửa cuối:

symbianhacker

Làm thế nào để không hiện đồng hồ kim mà chỉ hiện đồng hồ số vậy bạn? :(
Mình mới tham gia WM nên hơi gà :D

Cho mình hỏi bản M2D nào mới nhất cho QVGA vậy các bạn và cho mình xin file cab của nó nhé, lâu rồi ko đụng đến PPC. :D

NhatToai

Super V.I.P
Cho mình hỏi bản M2D nào mới nhất cho QVGA vậy các bạn và cho mình xin file cab của nó nhé, lâu rồi ko đụng đến PPC. :D

Manila 2.0 từ Mega,hình như trang 104 hay 105 đấy.

To hoanghieu11111: Đề bài đã ghi rõ là cho WQVGA(240x400) rồi mà bạn.Còn QVGA(240x320)

JongZiZi

Thấy topic đã đc sửa. Sếp NhatToai có thể tạo thêm 1 topic " CHỦ ĐỀ THEME&SKIN TITANIUM CÁC PHIÊN BẢN " đc hem vậy. Vì tìm hoài hông thấy. :( Thấy có topic mà chung chung wá chã biết post vào đâu.

NhatToai

Super V.I.P
Thấy topic đã đc sửa. Sếp NhatToai có thể tạo thêm 1 topic " CHỦ ĐỀ THEME&SKIN TITANIUM CÁC PHIÊN BẢN " đc hem vậy. Vì tìm hoài hông thấy. :( Thấy có topic mà chung chung wá chã biết post vào đâu.
Lâu nay vẫn có chủ đề Theme tsk cho WM6.5 và các ae đều post theme trong đấy.
Mình sẽ sửa lại cả tiêu đề của Topic đó và tập trung vào những gì liên quan đến nó,như vậy có lẽ dễ tìm kiếm hơn :-?

JongZiZi

VIP thử skin M2D v2.0 QVGA này bên XDA xem. Ko thích background của nó hơi chói thì lấy cái hình kế. Cài xong thì...Đẹp. :D

Còn ko thì thử cái này. Cũng... đẹp. Ko biết có ai post chưa nên post đại luôn. :D

Nếu cái thời tiết ở Home ko cập nhật đc thì chắc nên cài cái home weather update bên bài này.

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

TW.eaked_M2D v2.0 (QVGA)

TW.eaked_M2D_leo v2.0 (QVGA)

Thêm 1 Skin M2D_Leo v2.0 cho (QVGA) với Thời tiết full màn hình Today!

TW.eaked_M2D-Leo v2.0 (QVGA)

Có 2 Ảnh nền chỉ cần đổi tên thành "hh_fw_background.png" coppy đè vào thư mục Windows\ là có 1 theme M2d khác!

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Cám ơn bác. Đang cần theme Manila 2.0 của QVGA. Nếu có điều kiện bác resize thêm vài theme nữa đi....:)

Hiện tại Skin M2D v2.0 Leo đẹp lắm rồi!! Resize làm chi nửa!! Chỉ cần thay đổi hình nền đã có cái Skin mới rồi. Làm theo HD ở bài trên là xong.!!!

hoanghieu11111

TW.eaked_M2D_leo v2.0 (QVGA)

Thêm 1 Skin M2D_Leo v2.0 cho (QVGA) với Thời tiết full màn hình Today!

TW.eaked_M2D-Leo v2.0 (QVGA)

Có 2 Ảnh nền chỉ cần đổi tên thành "hh_fw_background.png" coppy đè vào thư mục Windows\ là có 1 theme M2d khác!

sao em giải nén ra có 2 file,phải cài 2 file luôn hả bác
kô biết đang dùng bản m2d 2.0 1917.....có cái đc cái này kô nữa
em cài mấy cái theme khác toàn mất cái đồng hồ:-/:-/:-/

Status
Không mở trả lời sau này.