• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài Soft & Game trên AppStore thông qua iTunes

pingki

thanks anh nhiu` lém ..em đã làm dc rui`..nhưng hok hỉu sao mấy cái app cũ nó hok có bị mất đi ...tèn tén ten ...thich wá ..

i_phone

a cho e hỏi , khi sync game vào thì những game đã cài trước có bị mất không vậy ?

iphone3g8gbpro

download Winspc về rùi, nhưng không biết cài đăttj như thế nào hết mấy anh ơi, rờm rà quá không hiểu gì hết, có anh nào chỉ cách để kết nối iphone vơi winspc có hình anh minh hoa , giúp em với.

LeHai85

các anh cho em hỏi về games với.mọi lần em tải games vào máy bằng ituns vo tư và đã tạo tài khoản ACC ituns rồi và tải games từ ituns về nhưng khi loat vào iphone 3G thì nó không vào những cái games từ ituns mình tải về mà chỉ vào những cái games mà từ máy tính của mình đưa vào iphone thôi.
và không vào được chương trình (can't not open...).em làm mãi kết nối mấy máy tính và em đã thử các bản v2.2 gốc và v2.2 của tinhte..máy em là bản xsim..unloock. nhưng không tài nào cho games của ituns free vào để nhử nó cả.các anh chỉ giúp em với

panrai

Super V.I.P
bạn vào itunes tải một cái gì nhẹ nhẹ vào lại là đc rùi,chứ iphone của bạn ko bị gì hết:D,lý do nầy là do bạn mới up fimwe thôi chứ ko bị gì đâu

LeHai85

bạn vào itunes tải một cái gì nhẹ nhẹ vào lại là đc rùi,chứ iphone của bạn ko bị gì hết:D,lý do nầy là do bạn mới up fimwe thôi chứ ko bị gì đâu

anh ơi em tải cái nhẹ nhất hình như dưới 1 MB rồi không được anh à.tải về ok.nhưng khi đưa vào iphonemthif không vào bó tay anh à:(:)((

XuanTruong

Super V.I.P
anh ơi em tải cái nhẹ nhất hình như dưới 1 MB rồi không được anh à.tải về ok.nhưng khi đưa vào iphonemthif không vào bó tay anh à:(:)((

Cài một Soft Free từ AppStore (Với Acc đã đăng ký bằng iTunes trên PC) trên iPhone nhé!

LeHai85

Cài một Soft Free từ AppStore (Với Acc đã đăng ký bằng iTunes trên PC) trên iPhone nhé!

em cảm ơn đã thành công đúng là khổ sở.làm theo cách của anh .may quá nhà em có wifi.
an h ơi tiện cho em hỏi nếu không có wifi thì khắc phục kiểu gì vậy anh .em cảm ơn..
nếu không được chắc thủ cài lại win mất

XuanTruong

Super V.I.P
em cảm ơn đã thành công đúng là khổ sở.làm theo cách của anh .may quá nhà em có wifi.
an h ơi tiện cho em hỏi nếu không có wifi thì khắc phục kiểu gì vậy anh .em cảm ơn..
nếu không được chắc thủ cài lại win mất

Ặc! Tam tứ tiện à Bạn?:)) Nếu khong có Wifi nối NET thì Bạn tham khảo cách này => http://pdaviet.net/showthread.php?t=36687 Nhưng dùng iPhone thì NÊN có Wifi nối NET nếu không nhiều lúc tức anh ách Bạn ạ!:)

LeHai85

quá may nhà mình có wifi...thank anh nhiều cả ngày hôm nay đánh vật với cái máy h mới được nghỉ mệt quá.thank anh8-|;)

hercule001

Tôi là người vừa mới mua Iphone, đang tìm hiểu các chức năng của nó. Bạn nào biết cách xem phimonline thì hướng dẫn cho tôi nhé. Tình trạng máy của tôi khi vào safari thì bình thường, nhưng muốn xem thì nó đòi phải cài flesh player, song tôi lại không biết cách cài như thế nào. Mod chỉ giúp nhé.

XuanTruong

Super V.I.P
Tôi là người vừa mới mua Iphone, đang tìm hiểu các chức năng của nó. Bạn nào biết cách xem phimonline thì hướng dẫn cho tôi nhé. Tình trạng máy của tôi khi vào safari thì bình thường, nhưng muốn xem thì nó đòi phải cài flesh player, song tôi lại không biết cách cài như thế nào. Mod chỉ giúp nhé.

Bạn có thể sử dụng Soft này => http://pdaviet.net/showthread.php?t=40516

coohii2003

các bác ơi cái itunes của em trong library ko co application làm sao cho nó có đây. các bác chỉ em với. thanks!!!

B

babekid

Guest
mình đã làm giống y như trên ròy nhưng vẫn ko chạy dc IP của mình ver 2.2.1

HaChau

Super V.I.P
mình đã làm giống y như trên ròy nhưng vẫn ko chạy dc IP của mình ver 2.2.1
Bạn mô tả chi tiết thông báo lỗi như thế nào, bị lỗi với ứng dụng nào hay tất cả thì sẽ nhanh nhận được câu trả lời hơn.

mbright

khi sync app có 1 số app nó báo lỗi the application can not be installed because it was not authorized on this computer thì mình sửa như thế nào? mặc dù là mình đã kích hoạt authorize computer rồi!

jundat5320

sao khi e cài 1 games khác từ máy vi tính o nhà vô máy thì các games trong IP cua e lại mất hét vậy mấy a???trước đó e cài game vào IP qua 1 máy vi tính khác, huhu xin mấy a chỉ e với