• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

datoimaydau

cho mình hỏi:
điện thoại mình khi đang lên web mà có tin nhắn là reset máy àk, ko hỉu tại sao, khi nào cũng bị vậy, chán gê

MinhThang

Manager
cho mình hỏi:
điện thoại mình khi đang lên web mà có tin nhắn là reset máy àk, ko hỉu tại sao, khi nào cũng bị vậy, chán gê

Có thể do các pm chạy ẩn quá nhiều hặc data load về nên dẫn đến treo máy bạn à, nên chọn chế độ Tối ưu hóa bộ nhớ đệm xem sao bạn nhé.

datoimaydau

mình lên web bằng cái bình thường trong máy chứ ko dùng pm, bạn có pm nào hay giới thịu đi

dkh_0211

hehe, cái vụ email của e k dùng được bằng email setting của máy í ạ. giờ em đã dùng đc, hóa ra email của máy chỉ cho dùng mail yahoo.com.vn :). ai k dùng đc chú ý nhé :D

ngoctien92

Ai chỉ em với :( Hôm nọ cắm N82 vào máy copy vài bài hát vào thẻ nhớ xong em ngắt USB thì ko ngắt được thể là rút luôn vì mọi lần cũng có sao đâu =.=
thế là lúc sau để ý máy từ 300 bài hát còn 30 bài >.< Refresh mấy cũng ko được == Em vào thẻ nhớ xem folder cất nhạc thì báo folder trống nhưng bộ nhớ vẫn mất > 1Gb làm sao gio co ai biết cách nào để khắc phục ko >.< em cảm ơn :(

trunganh0412

Neu k dung Pc suite thj ngat usb nhu the bi loi file la phai roj.Chiu kho 4mat lai the nho vay
.Chu da bi loi thi chang biet lam kieu gi
Posted via Mobile Device

trunganh0412

hehe, cái vụ email của e k dùng được bằng email setting của máy í ạ. giờ em đã dùng đc, hóa ra email của máy chỉ cho dùng mail yahoo.com.vn :). ai k dùng đc chú ý nhé :D

To dung yahoo Anh van duoc ma.Nhung ma yahoo trong Messanging cua may k ket noi bang Wifi duoc hay sao ay,dung wifi k vao dc,gprs thi vao nhanh nhu die^.n
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Ai chỉ em với :( Hôm nọ cắm N82 vào máy copy vài bài hát vào thẻ nhớ xong em ngắt USB thì ko ngắt được thể là rút luôn vì mọi lần cũng có sao đâu =.=
thế là lúc sau để ý máy từ 300 bài hát còn 30 bài >.< Refresh mấy cũng ko được == Em vào thẻ nhớ xem folder cất nhạc thì báo folder trống nhưng bộ nhớ vẫn mất > 1Gb làm sao gio co ai biết cách nào để khắc phục ko >.< em cảm ơn :(

Bạn format thẻ nhớ và chép lại là được bạn nhé.

dkh_0211

To dung yahoo Anh van duoc ma.Nhung ma yahoo trong Messanging cua may k ket noi bang Wifi duoc hay sao ay,dung wifi k vao dc,gprs thi vao nhanh nhu die^.n
Posted via Mobile Device
công nhận dùng yahoo.com vẫn đc, vì trước mình cũng có dùng, nhưng tại giờ tự nhiên k dùng đc, và khi dùng yahoo.com.vn lại dùng được. chả hiểu tại sao.
wifi mình chưa thử, nhưng đúng là gprs nhanh như điện :D

binht611

công nhận dùng yahoo.com vẫn đc, vì trước mình cũng có dùng, nhưng tại giờ tự nhiên k dùng đc, và khi dùng yahoo.com.vn lại dùng được. chả hiểu tại sao.
wifi mình chưa thử, nhưng đúng là gprs nhanh như điện :D

wifi con này thì được 7/10 điểm, còn gprs thì cũng nhanh lắm, trừ tiền cũng nhanh không kém:p.

à các bạn confirm hộ mình thông tin này cái, hình như mấy con n82 hàng EU thì cái vỏ sau màu bạc chỗ camera bằng kim loại còn hàng công ty thì bằng nhựa mạ hay sao ấy. cái vỏ của mình sờ vào mát lạnh với cả dùng mãi mà không xước còn thấy cái vỏ của mấy thằng bạn xước toét hết, mà sờ vào thì không mát bằng:-/

fansex

Em cũng hok rõ nữa hôm nọ mua con black đem r ngoài tiệm dán mấy thằng ở tiệm nó...hù gỡ miếng dán chỗ này ra thì bị tróc ra đó mà thằng ku nhà emno1 cũng xài con n82 màu bạc chẳng dán cái gì mà có thấy trầy xước gì đâu nhỉ ^^!

trunganh0412

Hang Eu thi no chat luong hon la fai roj.To dung con may Phan lan mua o Czech,cho camera day bang nhua het day ban oi,nhin ma trong tuong kim loai thoi chu ban lay tay go vao nghe biet ngay la nhua,to dan bong kinh vao day co sao dau.May xach tay bao gio cung chuan hon hang cty trong nc roi.Wifi N82 minh thay vao nhanh day chu sao chj cho 7/10 thoi vay.Minh chi che o diem pin dung luong k dc cao cho lam,tam 1300 mAh thi thich
.Tien the cho hoi N82 co the thay pin cua may nao vao vua dc khong.Loai nao dung luong cao hon pin cua 82 ay
Posted via Mobile Device

ngoc_novotel

xin lỗi anh caominh 171. em mới vao diễn đàn nên không rành lắm.nếu được nhờ anh giúp em .cái n82 của em bi sáng đèn đỏ ngay chổ đèn flash (dù em không chạy chương trình chụp ảnh hay mở camera)
em mở nắp camera rồi đóng lại thì đèn tắt nhưng một lúc xau thì nó tự động sánh lại.có phải là bị lỗi pm ko anh !

dkh_0211

wifi con này thì được 7/10 điểm, còn gprs thì cũng nhanh lắm, trừ tiền cũng nhanh không kém:p.

à các bạn confirm hộ mình thông tin này cái, hình như mấy con n82 hàng EU thì cái vỏ sau màu bạc chỗ camera bằng kim loại còn hàng công ty thì bằng nhựa mạ hay sao ấy. cái vỏ của mình sờ vào mát lạnh với cả dùng mãi mà không xước còn thấy cái vỏ của mấy thằng bạn xước toét hết, mà sờ vào thì không mát bằng:-/
wifi ngon mà, nhanh lắm, sao lại chỉ 7/10, cug phải 8, 8,5 chứ bác (mỗi tội màn hinh hơi bé thôi).em vẫn xem youtube và tivi qua skyfe, trơn và mượt, ít giật. còn gprs trừ tiền là do nhà mạng mà, liên quan gì đến máy đâu???
còn cái vỏ màu bạc chỗ camera, máy em mua ở TGDD, được hơn năm rồi, có xước sát gì đâu hả bác.vẫn bóng loáng mà. (cũng liên quan đến người dùng và cách dùng của từng người nữa)

trunganh0412

Không bỏ Pin của máy khác vào được đâu. Muốn Pin dung lượng cao thì bạn tìm mua mấy loại của Tàu mà lắp vào thôi :D

ban Co dia chi o Ha noi ban pin dung luong cao k chi to,hoac cho to sdt cung duoc
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.