• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Resco Euro Mobile 2008

o0oCr4zyxo0o

Đã có bản fix có thể cập nhật trực tuyến ,tất cả chỉ với 1 file cài cho anh em.
Đặc biệt vẫn có 2 ngôn ngữ riêng biệt để anh em lựa chọn .

Resco Euro Mobile 2008 English & Vietnam Version 1.11 Update Online
Design by o0oCr4zyxo0o

Hình ảnh tham khảo :

Phiên bản 1.11 này có thể cập nhật dễ dàng và có thêm 1 số thay đổi .
Lần Việt hóa này hoàn chỉnh gần đến 95% luôn mặc dù có 1 số chỗ ko tương thích Unicode nên mình đành để Tiếng Việt ko dấu .
Mình làm mãi mệt cũng lười viết rùi , thui anh em cứ "tự sướng" rùi cho ý kiến nhé !!!

Link Download:

Euro Mobile 2008 Eng & Vie version 1.11 Update Online

phungthanh

chỉ cập nhật được các KQ trận đấu , thẻ phạt và tên các cầu thủ ghi bàn , số bàn thắng ghi được . còn các thông tin ngoài không cập nhật được ,nhưng thế cũng là quá đủ rồi thks

blackdoor

Manager
chỉ cập nhật được các KQ trận đấu , thẻ phạt và tên các cầu thủ ghi bàn , số bàn thắng ghi được . còn các thông tin ngoài không cập nhật được ,nhưng thế cũng là quá đủ rồi thks

bạn up lên host khác giùm.
Thank!

ecoli

Design by o0oCr4zyxo0o

Lần Việt hóa này hoàn chỉnh gần đến 95% luôn mặc dù có 1 số chỗ ko tương thích Unicode nên mình đành để Tiếng Việt ko dấu .
Mình làm mãi mệt cũng lười viết rùi , thui anh em cứ "tự sướng" rùi cho ý kiến nhé !!!

Link Download:

Cám ơn công lao của bác o0oCr4zyxo0o.
Mình đang chờ download về từ rapidshare. Rất nóng lòng test thử xem sao.

hsoncd

.

Các bạn có thể lấy file đính kèm của mình về xài, cập nhật tốt

PhongQuang

Super V.I.P

Design by o0oCr4zyxo0o

Hình ảnh tham khảo :

Link Download:

Mình thêm link box.net cho bà con dễ download: http://www.box.net/shared/oh98wqn0gg

hapnh

Bản do HungCD này cập nhật tốt nhưng lại hiện sai giờ.
Mình đang load bản của o0oCr4zyxo0o, hy vọng là giải quyết được vấn đề.
Thanks

Chỉnh sửa cuối:

hlp

Design by o0oCr4zyxo0o

Hình ảnh tham khảo :

Link Download:

chưa hỗ trợ VGA bác à...e update bản 1.0-> 1.1 từ trang chủ có hỗ trợ VGa, bác xem có thể fix được ko?

hapnh

Ơ, không hiểu sao cài bản của o0oCr4zyxo0o màn hình lại bé tý xíu lại àh. Hình như bác tối ưu hóa cho QVGA thì phải (màn hình của mình là VGA).
Mong bác xem lại giúp

hapnh

chưa hỗ trợ VGA bác à...e update bản 1.0-> 1.1 từ trang chủ có hỗ trợ VGa, bác xem có thể fix được ko?
Nhưng như thế thì lại mất đi phần tiếng Việt. Thế mới chán chứ. Mong bác o0oCr4zyxo0o sớm ra bản mới hỗ trợ VGA (Bản 1.01 của bác hỗ trợ VGA mà :D)

o0oCr4zyxo0o

Thông tin ngoài thì do bên Resco họ cung cấp, hiện tại tin tức mới nhất chỉ là 02/06 mà bạn !!!

Bản do HungCD này cập nhật tốt nhưng lại hiện sai giờ.
Mình đang load bản của o0oCr4zyxo0o, hy vọng là giải quyết được vấn đề.
Thanks

Bản này của mình hiển thị giờ tốt , nhưng vẫn không biết tối nay sau khi có kết quả cập nhật mới nó có bị lệch giờ như cũ ko ?

Nhưng như thế thì lại mất đi phần tiếng Việt. Thế mới chán chứ. Mong bác o0oCr4zyxo0o sớm ra bản mới hỗ trợ VGA (Bản 1.01 của bác hỗ trợ VGA mà :D)

Lỗi này cũng đơn giản thôi !!! Anh em chịu khó chờ qua ngày mai nhé !!! Để theo dõi xem có lỗi hiện tại không đã ko thì làm vô ích !!!

o0oCr4zyxo0o

Đã có bản fix lỗi hỗ trợ tất cả các loại màn hình và cập nhật cực ngon luôn !!!

Euro 2008 Mobile v.1.11 Eng & Vie Update Online (fix for VGA,QVGA)
- Design by o0oCr4zyxo0o -

Tuy nhiên cũng chính do quá trình cập nhật liên tục hàng ngày nên muốn giờ giấc hiển thị chính xác theo giờ Việt Nam thì chỉ có cách sau :

Vào Start/ Settings / System / Clock & Alarms /Times để điều chỉnh lại múi giờ thành :
GMT +6 Almaty

---> Enjoy All !!! Have funs !!!

Hình ảnh anh em vui lòng tham khảo trang trước nhé !!!

Link Download :

Euro 2008 Mobile v.1.11 Eng & Vie Update Online (fix for VGA,QVGA)
- Design by o0oCr4zyxo0o -

hsoncd

Ơ, không hiểu sao cài bản của o0oCr4zyxo0o màn hình lại bé tý xíu lại àh. Hình như bác tối ưu hóa cho QVGA thì phải (màn hình của mình là VGA).
Mong bác xem lại giúp

Bạn xem lại đi bản của mình hỗ trợ tốt cho VGA mà, xem hình thì rõ

redlion

Bạn nào tải được bản VGA của o0oCr4zyxo0o đưa line khác cho mình tải với. Mình không tai được Line này.
Cám ơn nhiều

starlight

Bạn ơi, mình down mãi mà vẫn không được. Các bạn có thể gửi giúp mình vào mail của mình được không? Mail: sontt29@gmail.com
Cảm ơn các bạn nhiều nhé ;;)