• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

p0rtykjn

Xem phần games người lớn bên s60 nhìu game hay quá mà bên s60v3 ít game người lớn quá...mong anh em cố gắng sưu tầm và share cho anh em nha :D

drtan83

có bro nào có game AGE OF EMPIRES 3 ngôn ngữ tiếng anh dành cho máy N80 kô?cho mình xin với.thanks rất nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

p0rtykjn

Mình cần 1 game tên là System Rrush Evolution(dạng 3D) cho N73...Ai có làm ơn share cho mình với nha :D
Thx all! :)

cutun233

có bro nào có game AGE OF EMPIRES 3 ngôn ngữ tiếng anh dành cho máy N80 kô?cho mình xin với.thanks rất nhiều.
chúc bạn chơi vui vẻ

http://www.fileden.com/files/2007/8/8/1330876/Age%20of%20Empires%20III%20N80.zip

minhdang6110

Em xin hỏi trò chơi Happy Lines em cài chơi thử thấy hay quá,mà khi chạy file k.e.y.g.e.n.exe thì chạy ko đc.Các Mod pro bẻ khóa giúp em với.Em xài N6110_Naivigator.Imel là: 354847011275365.Em thích game này lắm xin các Mod giúp em nhanh nhé.:(:)((

CongVoi

Super V.I.P
Xem phần games người lớn bên s60 nhìu game hay quá mà bên s60v3 ít game người lớn quá...mong anh em cố gắng sưu tầm và share cho anh em nha :D

Của bạn đây nè.Chơi vui vẻ nhé và nhớ thanks cho mình nữa nhé ;)

drtan83

có bác nào đã chơi thử game ANCIENT EMPIRES 2 chưa vậy?cái game này mình chỉ chơi được đến Level4 là bị out khỏi game liền vì lỗi cái xe bắn đá.bác nào chơi được game này đầy đủ kô bị lổi up cho em với.thanks các bác rất nhiều.

drtan83

có bác nào có game ANCIENT EMPIRES 2 mà kô bị lổi kô?cho em xin với,pót lên một bài mả kô có ai trả lời cả.thanks rất nhiều

tuxedo_miit

bác nào có cái games bóng đá mà có hình thằng Eto'o ở ngoài đó. em hok nhớ là game j. bác nào có làm ơn post cho em xin với

kenshins

mình đã dùng chương trình java resize để resize các game java sang dạng 320x240 mà không tài nào được nhưng nếu sang 240x320 lại đc,ai có cách khắc phục không

kennyan

bạn ơi mình đang xài N91 mình hỏi thăm các bạn có game đặt bom với game xếp kim cương hông cho mình xin với thanks nhiều

moa

làm sao mà thu nhỏ hình lại đây. mình tải game might&magicII ve máy 3250 chơi nhưng chi nhìn được 3/4 manh hình thôi còn lại không thấy gì hết.

Status
Không mở trả lời sau này.