• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW v400 của E71,E63,E66

binht611

v400 không bị đơ máy khi đối phương không nhấc máy và không nhận cuộc gọi nhưng lại bị lỗi chỉnh EQ trong music player không có tác dụng (đừng bác nào bảo em là nhạc của dòng này chỉ được thế nhé vì em đã cầm cả 2 con, 1 con v100 của ông anh và v400 của em, con v100 của ông anh chỉnh phát thấy tác dụng ngay, nghe nhạc hay hơn hẳn!

onelove27

các bác cho em hỏi e upp FW 400 E71 lên.cho hỏi là có hack dc ko ah.em upp off dùng phoenix để upp.tiện các bác cho cái phần mềm hack đó nhé.thank all

poison071089

Nâng cấp như nào thế các pro.?chỉ giúp mình với.mới dùng e63 mà gà quá.thaks!

bạn vào trang nokia.vn tải phần mềm Nokia Software Updater về cài,găm máyb vô là nó tự làm hết.
Đã có hướng dẫn bên ngoài rùi mà.chịu khó đọc đi

iphonelock

suvival198

cho minh hỏi là e 63 từ lúc up lên FW 400, mỗi lần cắm vào máy copy cai z ,rút ra nó lại tứ íntall 1 hồi lâu, xong báo find unstrust software in memorry card, làm thế nào để khắc phục D

onelove27

cho minh hỏi là e 63 từ lúc up lên FW 400, mỗi lần cắm vào máy copy cai z ,rút ra nó lại tứ íntall 1 hồi lâu, xong báo find unstrust software in memorry card, làm thế nào để khắc phục D

Hack phone đi bạn.Hack xong rồi thì bật Rompatcher lên và vào E\private và xóa folder 10202dce là hết bị liền à .Đó là những file rác sinh ra sau khi cài đặt 1 ứng dụng nào đó

phandinh157

bạn hack ko được là sao? dùng chương trình gì? Mình thấy dùng Hello OX 2.02 là hack được mà

Mình có hack rùi nhưng mà khi cài thằng giả lap VNES thì nó báo lỗi chứng chỉ , lúc trước xài FW 200 thì không bị gì hết

angel09

tui thấy sau khi up lên fw 400 thì E 63 cài đặt chương trình lâu hơn thì phải nhưng tui bật camera lên tháy nó nét hơn rất nhìu, ko bít cái này có phải do tôi cảm nhận không nhỉ:D

ngochoavcu

Mình download về nhưng chạy nhưng ko thấy nâng cấp gì? chỉ thấy nó đẩy cái gì đó vào máy vitinhs thôi, không thấy tín hiệu gì trên điện thoại cả.
Dùng cái này nâng cấp thế nào, bạn nào chỉ giúp mình với.
Mình đã nâng cấp dùng phần mềm updater của nokia rồi nhưng tất cả java bị biến mất mặc dù trong app manager vẫn báo có.
Bạn nào biết chỉ giúp mình vơi nhé.
Thanks

NBLam

Máy Ê63 của mình check thấy FW là 400 rồi, nhưng mình mới mua được mấy ngày nên chưa biết hack thế nào. Có cao thủ nào biết hack và signed thế nào để cài phần mềm ko nhỉ? Mình tìm thấy mấy bài nhưng cũ quá, sợ ko đúng chỗ. Các bác chỉ giúp với. Thanks.

Trungls

Máy Ê63 của mình check thấy FW là 400 rồi, nhưng mình mới mua được mấy ngày nên chưa biết hack thế nào. Có cao thủ nào biết hack và signed thế nào để cài phần mềm ko nhỉ? Mình tìm thấy mấy bài nhưng cũ quá, sợ ko đúng chỗ. Các bác chỉ giúp với. Thanks.
Cơ bản cũng như cách hack các fw cũ thôi bạn ạ. Dùng Hello OX 2.2 mình hack thành công.

chjpcoj8x

Xin hỏi minh xài e66 fw400 mọi lần mih hack bt,sau khj fomat lại máy thì mih hack ko đc,chạy hello0x đến đoạn installing root cert.thì cứ chạy hoài,mih đã thử các bản hello0x khác cũng như vậy ka,bác nào bị như vậy hok,giúp mih với

onelove27

Cơ bản cũng như cách hack các fw cũ thôi bạn ạ. Dùng Hello OX 2.2 mình hack thành công.

FW 400 của Ê63 thì nên dùng bản hack hello 2.03 hack là ngon nhất bản 2.2 nó cứ thế nào ấy.có máy đc máy ko

kinggai

FW 400 của Ê63 thì nên dùng bản hack hello 2.03 hack là ngon nhất bản 2.2 nó cứ thế nào ấy.có máy đc máy ko
Chính xác là vậy. Mình cũng hay dùng bản 2.02 hack 2 máy Ê63 đều OK

rutkiem

link die rồi anh ơi chỉ dowload dc part 1 thui, hix up len mediafire cho dễ đi anh???