• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up firmware 21 trực tiếp trên đt

cuong450

Hix down lại thử 4 lần rùi, down xong đến lúc cài vào thì nó kêu máy ko cài được, chán wa' đi mất. có phải do up FW20.12, đổi code và hack phone nên bị vậy ko ?

danychan

Khi bấm *#0000#, tìm bản cấp nhật mới thì báo là không có, NHưng khi vô cài đặt->máy->quản lý máy->cập nhật thiết bị, tìm bản cập nhật thì lại báo có, lạ nhỉ :)

saudoi83

Khi bấm *#0000#, tìm bản cấp nhật mới thì báo là không có, NHưng khi vô cài đặt->máy->quản lý máy->cập nhật thiết bị, tìm bản cập nhật thì lại báo có, lạ nhỉ :)

Có hàng thì chơi luôn đi, bàn tán làm gi nữa :D

lemanhhapt

đương nhiên là chơi rồi chứ, hehe. Chỉ là thắc mắc thui à:p

down về, bỏ vô máy không được bạn ơi :(, bạn làm được không?

mình cài ok! có bạn trên diễn đàn đã cài rồi đấy! file 530kb là đúng!

hoangtuong

mình thấy các bác sao phải cài cái crack làm j nữa vậy chỉ cần bấm *#0000# rùi vào cập nhật phiên bản là ngon rùi nó tự tải về và nó hổi bạn có muốn cập nhật không và chấp nhận là ổn rùi . thật ra cập nhật ngay không cần phải khởi động lai vẫn ngon nhưng không có j là thay đổi cả

your_rules

có bác nào tổng hợp được những gì mà v21 khác với v20 ở chỗ nào không, post lên cho mọi người tham khảo với

Mình thì thấy việc xoay màn hình được nhanh hơn
nếu đt có tin nhắn, cuộc gọi nhỡ thì phím màu trắng sẽ chớp nháy 2 lần, thay vì 1 lần ở v20
vào phần tin nhắn, nếu bấm nút * để chọn những symbol thì khung chọn sẽ hiện đầy màn hình chứ không phải là khung nhỏ như bên v20
Còn ai phát hiện ra gì nữa không????

LeMyChinh

có bác nào tổng hợp được những gì mà v21 khác với v20 ở chỗ nào không, post lên cho mọi người tham khảo với

nếu đt có tin nhắn, cuộc gọi nhỡ thì phím màu trắng sẽ chớp nháy 2 lần, thay vì 1 lần ở v20
vào phần tin nhắn, nếu bấm nút * để chọn những symbol thì khung chọn sẽ hiện đầy màn hình chứ không phải là khung nhỏ như bên v20

nó cũng chỉ có thế thui bạn ah`.cái mình cần thay đổi nhất là camera thì:((..... nhưng thui được cái quay quay đã hơn và ko bị treo máy như trước nữa cũng đáng để up 21 lắm chứ.còn lại thì tất cả vẫn như 20>:)

k750i_it

sax, vào update thì thấy có file tầm 2mb, down về nngon cài thì báo kô tương thích, bó tay

vinhloc01811

Cũng thấy có thêm tính năng cài đặt cho phím màu trắng chớp nháy khi máy ở chế độ standby....:|

sphinx

hình như còn một điểm nữa, đó là khi đặt máy nằm úp thì có cuộc gọi đến nó vẫn đổ chuông, ngày xưa V20 nó im thít.

caspercar

sax, vào update thì thấy có file tầm 2mb, down về nngon cài thì báo kô tương thích, bó tay

có vụ này nữa hả? máy mình down về xong tự máy restart rồi up luôn có bị gì đâu. Mà mình thấy 20 với 21 cũng chả khác nhau gì cả.